ขายบ้าน ใน ลาดบัวขาว, สีคิ้ว

      (มี บ้าน 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      Land for sale, 2 Rai, Mai Samrong, Lad Bua Khao Subdistrict
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ลาดบัวขาว
      ฿1,000,000 (฿313/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดบัวขาว, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      3,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      Land for sale, 3 rai 67 square wah, price 1,550,000 baht. Accessible from the municipal office.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ลาดบัวขาว
      ฿1,555,000 (฿324/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา
      ขายที่ดิน 3 ไร่ 67 ตร.ว ราคา 1,550,000 บาท เข้าจากสนง.เทศบาลตำบลลาดบัวขาว 3 กม.   เดินทางจากถนนด้านข้างสนง.เทศบาลตำบลลาดบัวขาว 3 กม.   พิกัด : 14.82642992,101.64699218 , /div>   ภาพหน้า...
      Details:
      4,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      Land for Sale in Nakhon Ratchasima
      ลาดบัวขาว
      ฿10,500,000 (฿187/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา
      ที่ดินจำนวน 35 ไร่ 25 ตร.วา ติดกับ พานอรามารีสอร์ทแอนด์กอล์ฟคลับ (ด้านข้างติดสวนป่า ด้านหลังติดสนามกอล์ฟ) ที่ดินอยู่ที่ อำเภอสีคิ้ว จ.นครราชสีมา หน้ากว้างประมาณ 50 เมตรราคาขายไร่ละ 300,000 บาท ถนนมอเต...
      Details:
      56,100 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 47.16 กม.
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา, ลาดบัวขาว
      28-3-94 Rai Land for Sale in Sikhio
      ลาดบัวขาว
      ฿40,600,000 (฿875/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลาดบัวขาว, นครราชสีมา
      ขาย ที่ดิน เนื้อที่ 28ไร่ 3งาน 94ตารางวา ติดถนนรอบด้าน ที่ดินสวย เหมาะสำหรับ สร้าง ที่พัก, รีสอร์ท, บ้านพักตากอากาศ ด้านหน้าติดถนนลาดยาง กว้าง 260เมตร ด้านข้างติดถนนลาดยางกว้าง 300 เมตร มีคลองด้านหลัง...
      Details:
      46,376 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นครราชสีมา
      3. สีคิ้ว
      4. ลาดบัวขาว

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในลาดบัวขาว คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในลาดบัวขาว

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน ลาดบัวขาว ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ลาดบัวขาว

      ราคาขายเฉลี่ยใน ลาดบัวขาว อยู่ที่ประมาณ ฿6,030,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ลาดบัวขาว อยู่ที่ประมาณ ฿6,030,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ลาดบัวขาว อยู่ที่ ฿425 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ลาดบัวขาว อยู่ที่ ฿425 ขณะนี้ใน ลาดบัวขาว มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ลาดบัวขาว มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ บ้าน ใน ลาดบัวขาว

      ซึ่งประชากรใน ลาดบัวขาว ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 15,174 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 7,405 คน และผู้หญิง จำนวน 7,769 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดลาดบัวขาวแล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 104 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายบ้านเฉลี่ย ใน ลาดบัวขาว จะอยู่ที่ ฿8,690,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางราคาสูง ปัจจัยหลักคือ ราคาที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองบ้าน ราคาระดับนี้ เพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัวใหญ่ หรือ เป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งคุณภาพของบ้าน จะเป็นที่ยอมรับกันว่าค่อนข้างหรูหรา วัสดุชั้นดี การก่อสร้างที่มีมาตรฐานสูง รวมไปถึงขนาดพืนที่ใช้สอยที่ใหญ่มาก เพื่อรองรับความเป็นอยู่ที่ดี และมีคุณภาพ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿3,060 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน ลาดบัวขาว แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 8 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน ลาดบัวขาว

      เรามีบ้าน กว่า 8 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล ลาดบัวขาว ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1403056 - Land for Sale in Nakhon Ratchasima ขนาด พื้นที่ใช้สอย 56,100 ตรม. ราคา ฿10,500,000