ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค

      (มี บ้าน 1)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค, โป่ง
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค, โป่ง
      เซนต์เจมส์พาร์ค
      ประกาศเมื่อ 8 ชั่วโมงที่แล้ว
      โป่ง
      ฿19,000,000 (฿42,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿19,000,00...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿110,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. โป่ง
      5. เซนต์เจมส์พาร์ค

      รายละเอียดของโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค

      ชื่อโครงการ: เซนต์เจมส์พาร์ค
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: พร้อมเข้าอยู่
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 1
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ ไม่ระบุ
      ทำเลที่ตั้ง: โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
      รายละเอียดของโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค

      ณ ขณะนี้เรามียูนิตในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค ที่ลงประกาศขายไว้กว่า 1 ยูนิต ซึ่งมีราคาเริ่มต้นตั้งแต่ ฿19,000,000 โดยมียูนิตแบบ 6 ห้องนอน เท่านั้นที่เหลืออยู่ตอนนี้ และหากเทียบกับราคาขายปัจจุบัน กับอัตราค่าเช่าในโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค นี้แล้ว จะสามารถได้ค่าเฉลี่ยผลตอบแทนการเช่าต่อปี คิดเป็น 7%

      โดยโครงการ เซนต์เจมส์พาร์ค จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง, ลานจอดรถ และ สวนหย่อม