บ้านใหม่ในอ.แม่สอด

แม่ปะ, แม่สอด,ตาก
เลขที่ยูนิต: U6275739
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
100 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
ก.พ. 2569 สร้างเสร็จแล้ว

ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในทำเล แม่สอด, ตาก

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล แม่ปะ, ตาก และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,400,000 (฿34,000/ตรม.)

ขายบ้าน 2 ชั้น ราคา 3.4 ลบ. 4 ห้องน้ำ ใกล้ Big C ใหม่แม่ปะ ตรงข้ามปตท.แม่ปะ
#ขายบ้านแม่สอด บ้านใหม่

สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้านเดี่ยวนี้

สวนส่วนตัวสวนส่วนตัว ที่จอดรถที่จอดรถ

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง แม่ปะ, ตาก
ห้องนอน 3
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 100 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿34,000
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
60 ตรม.
ขนาดที่ดิน 160 ตรม.
สัตว์เลี้ยง อนุญาตทุกชนิด
การถือครองบ้านเดี่ยว

ชาวต่างชาติสามารถถือครองกรรมสิทธิ์ในตัวอาคารสำหรับบ้านเดี่ยวในชื่อของตัวเองได้ แต่จะไม่สามารถถือครองกรรมสิทธิ์ในที่ดินที่ใช้ปลูกสร้างบ้านเดี่ยวได้

คนสัญชาติไทย, บริษัทจดทะเบียน, ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กรรมสิทธิ์ที่ดิน

ชาวต่างชาติไม่สามารถถือครองกรรมสิทธิ์ที่ดินในประเทศไทยได้ ดังนั้นจำเป็นต้องถือครองด้วยวิธีการถือสัญญาเช่าระยะยาว 30 ปี หรือว่าการซื้อที่ดินภายในชื่อของบริษัทจดทะเบียนเท่านั้น

คนสัญชาติไทย, บริษัทจดทะเบียน, ถือสัญญาเช่าระยะยาว
ประเภทโฉนดที่ดิน น.ส. 3 ก.
สถานะการก่อสร้าง สร้างเสร็จแล้ว (ก.พ. 2569)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายแบบห้องเปล่าๆ หรือบ้านเปล่าๆ ไม่มีการตกแต่งภายในใดๆ
ไม่รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
แบบบ้าน ไม่ระบุ
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน)
ค่าส่วนกลางนี้จะจ่ายให้กับนิติบุคคลของโครงการในทุก ๆ ปี เพื่อนำเงินเหล่านั้นไปบำรุงส่วนกลางต่าง ๆ ที่ลูกบ้านใช้ร่วมกัน อันได้แก่ สระว่ายน้ำ สวนหย่อม การทำความสะอาด อุปกรณ์ฟิตเนส ที่จอดรถ ค่าไฟ ค่าน้ำ ค่าเก็บขยะ ฯลฯ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6275739