ขายบ้านแฝดรีโนเวทใหม่ The Plant ปิ่นเกล้า-สาย 5

บางกระทึก, สามพราน,นครปฐม
เลขที่ยูนิต: U6380358
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
140 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
ม.ค. 2559 สร้างเสร็จแล้ว

ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในทำเล สามพราน, นครปฐม

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล บางกระทึก, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿3,190,000 (฿22,786/ตรม.)

🏡✨ ขายบ้านแฝดรีโนเวทใหม่ The Plant ปิ่นเกล้า-สาย 5 ทำเลดี ใกล้มหิดล พร้อมอยู่! ✨🏡 💖 บ้านสวย รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง บรรยากาศน่าอยู่ เหมาะสำหรับครอบครัว 💸 ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง 📍 ที่ตั้ง : ต.บางกระทึก อ.สามพราน จ.นครปฐม 📌 พิกัด :  /div> 🔖 รหัสทรัพย์ : H0123 💰 ราคาขาย : 3.19 ล้านบาท 🏠 รายละเอียดบ้าน 🏡 ประเภท : บ้านแฝด (หลังกลาง) 🏗 จำนวน : 2 ชั้น 📐 พื้นที่ : 35 ตร.ว. 📏 พื้นที่ใช้สอย : 140 ตร.ม. 🛏 ห้องนอน : 3 ห้อง 🚿 ห้องน้ำ : 2 ห้อง 🚗 ที่จอดรถ : 2 คัน 🌟 จุดเด่น 🖌️ รีโนเวทใหม่ ทาสีภายใน+ภายนอกทั้งหลัง 🏡 บ้านสภาพดี พร้อมเข้าอยู่ทันที 🌿 ทำเลเงียบสงบ แต่เดินทางสะดวก 📍 สถานที่ใกล้เคียง 🛒 แมคโครสาย 5 / โลตัสสาย 5 🎓 มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา 🏫 มหาวิทยาลัยราชมงคลรัตนโกสินทร์ 🏥 ศูนย์การแพทย์กาญจนาภิเษก / โรงพยาบาลศาลายา 📚 รายล้อมด้วยสถานศึกษาหลายแห่ง 📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมบ้าน 💬 Line ID : @ibasset 🔗 /div> ☎️ 088-102-3888 ☎️ 088-009-8888 ☎️ 088-659-8888

สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้านเดี่ยวนี้

ที่จอดรถที่จอดรถ

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 21 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ บ้านเดี่ยว
จำนวนชั้น 2
ทำเลที่ตั้ง บางกระทึก, นครปฐม
ห้องนอน 3
สถานที่ ไม่ระบุ
พื้นที่ใช้สอย 140 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿22,786
พื้นที่ใช้สอยภายนอก
เป็นการรวมขนาดของพื้นที่ก่อสร้างภายนอก เช่น สระว่ายน้ำ, ชานบ้าน, ที่จอดรถ และ ศาลา แต่จะไม่รวมพื้นที่สวนเข้าไปด้วย
ไม่ระบุ
ขนาดที่ดิน 140 ตรม.
สัตว์เลี้ยง อนุญาตทุกชนิด
การถือครองบ้านเดี่ยว

ชาวต่างชาติสามารถถือครองกรรมสิทธิ์ในตัวอาคารสำหรับบ้านเดี่ยวในชื่อของตัวเองได้ แต่จะไม่สามารถถือครองกรรมสิทธิ์ในที่ดินที่ใช้ปลูกสร้างบ้านเดี่ยวได้

คนสัญชาติไทย
กรรมสิทธิ์ที่ดิน

ชาวต่างชาติไม่สามารถถือครองกรรมสิทธิ์ที่ดินในประเทศไทยได้ ดังนั้นจำเป็นต้องถือครองด้วยวิธีการถือสัญญาเช่าระยะยาว 30 ปี หรือว่าการซื้อที่ดินภายในชื่อของบริษัทจดทะเบียนเท่านั้น

คนสัญชาติไทย
ประเภทโฉนดที่ดิน โฉนดที่ดิน
สถานะการก่อสร้าง สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2559)
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายแบบห้องเปล่าๆ หรือบ้านเปล่าๆ ไม่มีการตกแต่งภายในใดๆ
ไม่รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น วิวโล่งๆ
ค่าน้ำ ตามมิเตอร์
ค่าไฟ ตามมิเตอร์
แบบบ้าน ไม่ระบุ
ที่จอดรถ (คัน) 2
ขนาดสระว่ายน้ำ ไม่ระบุ
ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน)
ค่าส่วนกลางนี้จะจ่ายให้กับนิติบุคคลของโครงการในทุก ๆ ปี เพื่อนำเงินเหล่านั้นไปบำรุงส่วนกลางต่าง ๆ ที่ลูกบ้านใช้ร่วมกัน อันได้แก่ สระว่ายน้ำ สวนหย่อม การทำความสะอาด อุปกรณ์ฟิตเนส ที่จอดรถ ค่าไฟ ค่าน้ำ ค่าเก็บขยะ ฯลฯ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
เลขที่ยูนิต U6380358

การคำนวณสินเชื่อ

โครงการอื่น ใกล้ๆกับ ขายบ้านแฝดรีโนเวทใหม่ The Plant ปิ่นเกล้า-สาย 5

จำนวนยูนิต
148
ราคา
฿3.3M
ค่าเช่าต่อเดือน