ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ Le Rich Ratchada-Sutthisarn (เลอริช รัชดา-สุทธิสาร)

 (เขียนรีวิว)
ดินแดง, ดินแดง,กรุงเทพมหานคร
เลขที่ยูนิต: U6381636
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2570
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
46.70 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
2 ชั้น
ม.ค. 2554 สร้างเสร็จแล้ว

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 46.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอริช รัชดา-สุทธิสาร บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿2,950,000 (฿63,169/ตรม.)

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 23 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 3 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ คอนโด
ชั้น 2
ห้องนอน 2
ขนาด 46.70 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿63,169
สัตว์เลี้ยง ไม่ระบุ
การถือครองคอนโด

ชาวต่างชาติสามารถถือครองกรรมสิทธิ์ในคอนโดมิเนียมได้ไม่เกินร้อยละ 49 ของจำนวนห้องทั้งหมดในโครงการ และ หากเป็นยูนิตที่ถือครองโดยคนไทย หรือ ถือครองแบบสัญญาเช่าระยะยาว 30 ปีนั้น ก็สามารถเปลี่ยนเป็นการถือครองโดยชาวต่างชาติได้เช่นกัน หากโควต้ารวมทั้งหมดในโครงการยังไม่ถึง 49%

คนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์
เป็นยูนิตที่ขายพร้อมกับเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ที่เรียกได้ว่าเพียงแค่ยกกระเป๋าเสื้อผ้าเข้าไปก็สามารถอยู่อาศัยได้ทันที โดยมักจะมีเฟอร์นิเจอร์ตั้งแต่โซฟา ชั้นวางทีวี ในห้องรับแขก หรืออุปกรณ์เครื่องครัวทั้งหมด รวมไปถึงโต๊ะอาหาร ไล่เรียงไปยังเตียงนอนและตู้เสื้อผ้า ในห้องนอน (รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆ ขึ้นอยู่กับแต่ละยูนิต)
รวมเฟอร์นิเจอร์
วิวที่มองเห็น วิวโล่งๆ
แบบบ้าน ไม่ระบุ
อาคาร ไม่ระบุ
ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน)
ค่าส่วนกลางนี้จะจ่ายให้กับนิติบุคคลของโครงการในทุก ๆ ปี เพื่อนำเงินเหล่านั้นไปบำรุงส่วนกลางต่าง ๆ ที่ลูกบ้านใช้ร่วมกัน อันได้แก่ สระว่ายน้ำ สวนหย่อม การทำความสะอาด อุปกรณ์ฟิตเนส ที่จอดรถ ค่าไฟ ค่าน้ำ ค่าเก็บขยะ ฯลฯ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของขายเอง
ค่าไฟ ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ไม่ระบุ
เลขที่ยูนิต U6381636

โอกาสทางการลงทุน: ค่าธรรมเนียม และ ผลตอบแทน

ราคาขาย
฿2,950,000

รายละเอียดโครงการ

เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2554)
จำนวนชั้น: 9
จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
ยูนิต: 75
พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
สถานที่ MRT สุทธิสาร - 0.2 กม.
ทำเลที่ตั้ง: ดินแดง, กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดของโครงการ เลอริช รัชดา-สุทธิสาร

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

กล้องวงจรปิด กล้องวงจรปิด

ยูนิตที่เหลืออยู่ในโครงการ เลอริช รัชดา-สุทธิสาร

สร้างการแจ้งเตือนเมื่อมีประกาศใหม่เพิ่มเข้ามาในโครงการ เลอริช รัชดา-สุทธิสาร