เชียงใหม่
ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
(มี บ้าน 141)
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿6,538,500
(฿150,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Skyrise Avenue Sukhumvit 64 (สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64)เปิดประตูสู่ชีวิตที่เรียบง่าย ผสานเข้ากับไลฟ์สไตล์ไลฟ์ที่ทันสมัยของคนยุคใหม่ได้อย่างลงตัว กับโครงการ "Skyrise Avenue Sukhumvit 64 (สกายไรส์ อเว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
43.59 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿28,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,615/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,154
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿6,557,718
(฿149,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
44.13 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿28,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,648/เดือน
เงินกองทุน:
฿26,478
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,100,000
(฿158,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
45 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿31,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,700/เดือน
เงินกองทุน:
฿27,000
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,197,120
(฿136,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿31,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,197,120
(฿136,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿31,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,201,200
(฿136,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿31,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,302,960
(฿138,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿31,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,307,100
฿8,023,302
(฿138,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿32,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,355,880
(฿139,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿32,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,408,800
(฿140,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿32,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,413,000
฿8,129,827
(฿140,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿32,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,461,720
(฿141,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿32,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,465,950
฿8,167,624
(฿141,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿32,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,518,900
(฿142,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿32,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,567,560
(฿143,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿33,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,571,850
฿8,243,222
(฿143,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿33,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,645,980
(฿144,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿33,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,938,000
(฿150,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.92 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿34,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,175/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,752
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿7,942,500
(฿150,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52.95 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿34,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,177/เดือน
เงินกองทุน:
฿31,770
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก
฿8,300,000
(฿151,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿36,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿33,000
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก
฿14,900,000
฿15,900,000
(฿171,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
86.91 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.6 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 49
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ประกาศให้เช่า:
฿59,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,215/เดือน
เงินกองทุน:
฿52,146
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 141 จาก 141 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
พระโขนง
บางจาก
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
รายละเอียดของโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
ชื่อโครงการ:
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
เจ้าของโครงการ:
ริสแลนด์ (ประเทศไทย)
สถานะการก่อสร้าง:
สร้างเสร็จแล้ว (พ.ย. 2567)
จำนวนชั้น:
49
จำนวนอาคาร:
4
ยูนิต:
1961
พื้นที่ของโครงการ:
35,200 ตรม.
สถานที่
BTS ปุณณวิถี
-
0.5 กม.
ทำเลที่ตั้ง:
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดของโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64