ขายบ้าน ใน สุริยวงศ์, บางรัก
(มี บ้าน 78)
สุริยวงศ์
฿22,000,000
(฿248,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
M-Silom (เอ็ม สีลม) high rise คอนโดมิเนียม ความสูงกว่า 53 ชั้น โดดเด่นด้วยการออกแบบ และทำเลที่ตั้ง ภายใต้คอนเซปต์ “ชีวิตที่เหนือกว่า ใจกลางย่านธุรกิจ” ด้วยทำเลที่ตั้ง บนถนนนราธิวาสใจกลางกร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88.60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.65 กม.
MRT 0.9 กม.
ARL 4.03 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
จากุซซี่
ระเบียง
โคมไฟระย้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿73,200/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,544/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole Commercial Building in Silom
สุริยวงศ์
฿22,000,000
(฿70,500/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿70,513/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bathroom(s)
312 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
BTS 0.51 กม.
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม สีลม
สุริยวงศ์
฿22,100,000
(฿248,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.65 กม.
MRT 0.9 กม.
ARL 4.03 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 37
ยิมส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿73,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,560/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม สีลม
สุริยวงศ์
฿22,100,000
(฿248,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.65 กม.
MRT 0.9 กม.
ARL 4.03 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ยิมส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿73,700/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,560/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม สีลม
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ราคาคุ้มค่าที่สุด
สุริยวงศ์
฿23,000,000
(฿280,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
82 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.65 กม.
MRT 0.9 กม.
ARL 4.03 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ภาพมุมกว้าง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 มิ.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿60,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿3,280/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอชตัน สีลม
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿23,500,000
(฿270,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม
Ashton Silom (แอชตัน สีลม)โครงการสุดหรู ความสมบูรณ์ที่ครบครัน บนทำเลใจกลางเมือง ติดถนนสีลม ย่านแห่งความเจริญทางธุรกิจ "Real CBD" รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่เอื้อต่อการใช้ชีวิตอย่างไร้ขีดจำกัด แ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
87 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
MRT 1.09 กม.
ARL 4.1 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 20 มี.ค. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿87,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,395/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,950
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอชตัน สีลม
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿25,500,000
(฿297,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
MRT 1.09 กม.
ARL 4.1 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 พ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿72,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,310/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,100
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอชตัน สีลม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿25,900,000
(฿298,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
87 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
MRT 1.09 กม.
ARL 4.1 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
ภาพมุมกว้าง
หน้าต่างผนังกระจก
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 เม.ย. 2570
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,395/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,950
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอชตัน สีลม
สุริยวงศ์
฿26,800,000
(฿312,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แอชตัน สีลม
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
MRT 1.09 กม.
ARL 4.1 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿80,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,310/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,100
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent Silom Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿28,000,000
(฿55,900/ตรม.)
ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿28,000,000 (฿56,000/ตรม.) หรื...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วัด 0.31 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุริยวงศ์
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
4 Strorey Townhouse for Sale and Rent In Suriyawong
สุริยวงศ์
฿30,000,000
(฿80,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
ขายอาคารพาณิชย์ ต. สุริยวงศ์ อ. บางรัก จ. กรุงเทพมหานคร อาคารพานิชย์เพื่อขาย/ให้เช่า กลางย่านสุรวงศ์-บางรัก 4 ชั้นครึ่ง ติดตึกเอไอเอ BTS ช่องนนทรี สีลม สาทร เนื้อที่ 19 ตารางวา กว้าง 4 เมตร ลึก 19 เมต...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 0.7 กม.
สร้างเสร็จ 2548
สุริยวงศ์
฿45,600,000
(฿274,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
166 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.65 กม.
MRT 0.9 กม.
ARL 4.03 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 51
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง:
฿6,640/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม สีลม
สุริยวงศ์
฿53,000,000
(฿319,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
166 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.65 กม.
MRT 0.9 กม.
ARL 4.03 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 51
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
ประมาณการค่าเช่า:
฿179,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,640/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็ม สีลม
สุริยวงศ์
฿53,000,000
(฿392,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม สีลม
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.65 กม.
MRT 0.9 กม.
ARL 4.03 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 43
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿150,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿5,400/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
20 Rooms Hotel in Silom For Sale/Rent
สุริยวงศ์
฿89,000,000
(฿86,400/ตรม.)
ขายโรงแรม 20 ห้องนอน ใน สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 20 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,030 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที...
Details:
20
Bedroom(s)
20.5
Bathroom(s)
1,030 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.พ. 2571
Seller Financing
×
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
A Nice Commercial Building in Silom for Sale
สุริยวงศ์
฿120,000,000
(฿100,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 31 ห้องนอน ใน สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 31 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้า...
Details:
31
Bedroom(s)
31
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 1 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
วิวสวน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale on the Main Naradhiwas Road
สุริยวงศ์
฿320,000,000
(฿160,000/ตรม.)
2,000 ตรม. Office for sale in สุริยวงศ์, บางรัก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿160,000/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
15
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.43 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in Silom Soi 4 for Sale
สุริยวงศ์
฿3,300,000,000
(฿1,020,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,242 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,300,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,242 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.09 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 78 จาก 78 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางรัก
สุริยวงศ์
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสุริยวงศ์
แอชตัน สีลม
มี 44 ยูนิต
ราคา: ฿5.6M - ฿26.8M
ดูข้อมูลโครงการ
เอ็ม สีลม
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿8.89M - ฿52.9M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿4.1M - ฿16M
ดูข้อมูลโครงการ
กรีนพอยท์ สีลม
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿6.49M - ฿6.84M
ทำเลที่ตั้ง
1
แอชตัน สีลม
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿5,600,000
▼ -13.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เอ็ม สีลม
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿8,900,000
▼ -15%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 14 โครงการ สำหรับบ้านในสุริยวงศ์
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง