• เชียงใหม่

      ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์

      (มี บ้าน 1)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์, สี่พระยา
      เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      สี่พระยา
      ฿8,500,000 (฿157,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 54 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ บนทำเลของ สี่พระยา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 54 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.36 กม.
      BTS 1.13 กม.
      ARL 3.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ประมาณการค่าเช่า:฿29,100/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางรัก
      4. สี่พระยา
      5. เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์

      รายละเอียดของโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์

      ชื่อโครงการ: เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2548)
      จำนวนชั้น: 8
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 155
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ MRT สามย่าน -0.3 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
      รายละเอียดของโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์

      ณ ขณะนี้เรามียูนิตในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ ที่ลงประกาศขายไว้กว่า 1 ยูนิต ซึ่งมีราคาเริ่มต้นตั้งแต่ ฿8,490,000 โดยมียูนิตแบบ 1 ห้องนอน เท่านั้นที่เหลืออยู่ตอนนี้ และหากเทียบกับราคาขายปัจจุบัน กับอัตราค่าเช่าในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ นี้แล้ว จะสามารถได้ค่าเฉลี่ยผลตอบแทนการเช่าต่อปี คิดเป็น 4%

      โดยโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด และ ลานจอดรถ