ขายบ้าน ใน หัวหมาก, บางกะปิ
(มี บ้าน 542)
หัวหมาก
฿208,000,000
(฿83,100/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด ใน หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿208,000,000 (฿83,200/ตรม.)
Details:
2,500 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 1.07 กม.
หัวหมาก
฿250,000,000
(฿122,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 12 ห้องนอน ใน หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,047 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿250,000,000 (฿122,130/ตรม.) หรือทำสั...
Details:
12
Bedroom(s)
17
Bathroom(s)
2,047 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
MRT 0.46 กม.
วิว 360 องศา
>
1
2
3
...
17
18
19
541 - 542 จาก 542 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางกะปิ
หัวหมาก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหัวหมาก
นิช โมโน รามคำแหง
มี 195 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿5.2M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง
มี 147 ยูนิต
ราคา: ฿1.82M - ฿6.3M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ทรี หัวหมาก
มี 113 ยูนิต
ราคา: ฿3M - ฿6.47M
ดูข้อมูลโครงการ
โมดิซ โวยาจ ศรีนครินทร์
มี 63 ยูนิต
ราคา: ฿2.89M - ฿4.55M
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
มี 46 ยูนิต
ราคา: ฿2.28M - ฿6.18M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ นิว พระราม 9
มี 44 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿7.89M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะเบส พระราม 9 - รามคำแหง
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿4.89M
ดูข้อมูลโครงการ
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามคำแหง ทริปเปิ้ล สเตชั่น
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿3.48M - ฿5.92M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น
มี 29 ยูนิต
ราคา: ฿1.95M - ฿6.84M
ดูข้อมูลโครงการ
โมดิซ ไรห์ม รามคำแหง
มี 27 ยูนิต
ราคา: ฿3.5M - ฿5.25M
ทำเลที่ตั้ง
1
พาร์ค เอเวนิว ไพรเวท กรุงเทพกรีฑา
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿56,579,074
▲ 2.5%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
2
ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคําแหง
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร
฿2,277,145
▼ -31%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ชีวาทัย รามคำแหง