ขายบ้าน ใน เกาะศรีบอยา, เหนือคลอง

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      Lot of 25 Villas on The Island of Ko Pu
      เกาะศรีบอยา
      ฿17,000,000 (฿131,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿1...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: วิลล่า
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 13.7 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      Land for sale on Koh Jum Island (Krabi)
      เกาะศรีบอยา
      ฿25,000,000 (฿2,910/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,600 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      8,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล เกาะศรีบอยา, เหนือคลอง
    • ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      Piman Pu - boutique resort on Koh Jum
      เกาะศรีบอยา
      ฿29,000,000 (฿82,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿2...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      10,076 SqM. Beachfront Land for Sale in Ko Pu
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เกาะศรีบอยา
      ฿42,000,000 (฿4,170/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      ข้อดีของที่ดินแปลงนี้: ราคาสุดคุ้มสำหรับทำเลแบบนี้ เพียง 4,168 บาท/ตารางเมตร (เปรียบเทียบกับทำเลใกล้เคียงกันในภูเก็ต ที่ราคาสูงกว่า 3-40 เท่าต่อตารางเมตร เกาะลันตา ที่การก่อสร้างบนชายหาดแทบเป็นไปไม่ได...
      Details:
      10,076 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 19.64 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้าน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน เกาะศรีบอยา
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      Beachfront Land with 4 Bungalows — Koh Jam Island
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เกาะศรีบอยา
      ฿50,000,000 (฿3,910/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      12,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      Beachfont Land 9 Rai in Koh Jum - Great for a Resort
      เกาะศรีบอยา
      ฿54,000,000 (฿3,810/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,186 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿54,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      14,186 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      Land for sale on Koh Jum (Krabi) 15 Rai
      เกาะศรีบอยา
      ฿60,000,000 (฿2,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 24,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿60,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      24,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      Exclusive Beachfront Land on Sri Boya Island
      เกาะศรีบอยา
      ฿284,000,000 (฿3,010/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 94,400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿284,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      94,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่, เกาะศรีบอยา
      A Beautiful Island located in Krabi, Thailand
      เกาะศรีบอยา
      ฿750,000,000 (฿3,350/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เกาะศรีบอยา, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 223,612 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะศรีบอยา, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      223,612 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่
      3. เหนือคลอง
      4. เกาะศรีบอยา

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเกาะศรีบอยา

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเกาะศรีบอยา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในเกาะศรีบอยา

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดบ้าน ใน เกาะศรีบอยา ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เกาะศรีบอยา

      ราคาขายเฉลี่ยใน เกาะศรีบอยา อยู่ที่ประมาณ ฿50,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน เกาะศรีบอยา อยู่ที่ประมาณ ฿50,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เกาะศรีบอยา อยู่ที่ ฿26,400 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เกาะศรีบอยา อยู่ที่ ฿26,400 ขณะนี้ใน เกาะศรีบอยา มี 9 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน เกาะศรีบอยา มี 9 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ บ้าน แยกตามจำนวนห้องนอนใน เกาะศรีบอยา

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿17,000,000 6 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 1 ยูนิต) ฿29,000,000

      ภาพรวมของ บ้าน ใน เกาะศรีบอยา

      ซึ่งประชากรใน เกาะศรีบอยา ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 5,284 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 2,716 คน และผู้หญิง จำนวน 2,568 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดเกาะศรีบอยาแล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 98 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      ในด้านราคาขายบ้าน เฉลี่ยใน เกาะศรีบอยา นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿126,000,000 บาท ราคาบ้าน ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของบ้าน และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของบ้าน ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿24,100 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน เกาะศรีบอยา แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 11 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน เกาะศรีบอยา

      เรามีบ้าน กว่า 11 ยูนิต ที่ประกาศในทำเล เกาะศรีบอยา ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภท บ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด ดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5863913 - Beachfont Land 9 Rai in Koh Jum - Great for a Resort ขนาด พื้นที่ใช้สอย 14,186 ตรม. ราคา ฿54,000,000