ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,390)
บาบา บีช คลับ ภูเก็ต
รับประกันการเช่า 6% ระยะ 3 ปี
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿80,000,000
(฿54,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บาบา บีช คลับ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,464.40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บาบา บีช คลับ ภูเก็ต บนทำเลของ โคกกลอย, พังงา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซ...
Details:
1,464.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 3.03 กม.
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Chaopraya River in Samut Prakan
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿79,999,999
(฿12,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,320 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,999,999 (฿0/ตรม.)
Details:
6,320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ดูรูปทั้งหมด
7,6 Rai Astonishing 180 Degrees Sea View Land in Bang Por
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿80,000,000
(฿6,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,222 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,222 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
306.2 Sqw Land for Sale in Sanam Pao
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000,000
฿89,000,000
(฿65,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พญาไท, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินในซอยพหลโยธิน 3 เนื้อที่ 306.2 ตร.ว. ใจกลางกรุงเทพ ใกล้ BTS สนามเป้า ระยะถึง community malls เพียง 200 ม. (Tops, MK, Yayoi) ระยะเดิน - สำนักงบประมาณ 9 นาที 700 ม. - อาคารสำนักงาน วัน อ...
Details:
1,224.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bang Kruai
บางกรวย, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿80,000,000
(฿19,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางกรวย, นนทบุรี
ขายที่ดินถมแล้ว ทำเลทอง ติดถนนบางกรวย ใกล้การไฟฟ้าฝ่ายผลิต ใจกลางแหล่งชุมชน เหมาะทำการค้า ธุรกิจ ขึ้นโครงการ ฯลฯ รายล้อมไปด้วยหมู่บ้าน หอพัก บริษัท ตลาด ร้านค้า ร้านอาหารมากมาย ใกล้จุดขึ้น-ลงทางพิเศษศ...
Details:
4,052 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 0.88 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
10 Rai Sea View Land for Sale in Bangpor
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿80,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.37 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Rare Beachfront Land for Sale – Plai Laem, Koh Samui
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿80,000,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.02 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Filled in Size 16-0-65 Rai
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿80,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 25,600 ตรม. อยู่ในทำเล ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 13.12 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
20 Rai Land - Sale in Lampang – Multi-Purpose Community Zone
ชมพู, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿80,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมพู, ลำปาง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,000 ตรม. อยู่ในทำเล ชมพู, ลำปาง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
39 rai of land in a prime location, zoned pink (residential/commercial).
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿80,000,000
(฿1,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
ที่ดิน 39ไร่2งาน8ตรว หน้ากว้าง39เมตร ลึก 1600เมตร ที่ดินติดถนนใหญ่ รังสิตนครนายกคลอง11 ตรงข้ามตลาดนัดวัดสระบัว
Details:
62,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale, EEC area at Ban Bueng, Chonburi
หนองชาก, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿80,500,000
(฿1,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองชาก, พัทยา
ขายที่ดินพื้นที่ EEC 35 ไร่ บ้านบึง จังหวัดชลบุรี ที่ดินติดถนนคอนกรีตและสามารถเดินทางเข้า-ออก ได้ 3 เส้นทาง - วิทยาลัยเทคนิค -ชลบุรี 340 ม. - โรงเรียน วิทยาศาสตร์ จุฬาภรณราช 600 เมตร - เทศโก้ โล...
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 22.22 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land and Apartment with Pool Villa for Sale in Hua Hin
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿80,987,000
(฿27,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,952 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,987,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,952 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
54 Rai Near Pranburi River On Phetkasem Rd.,
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿81,000,000
(฿936/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 86,400 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿81,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
86,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 1.39 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 67 rai, 2 ngan, 30 sq m, next to Asia Road, Asia Road cuts through
ท่าฉนวน, มโนรมย์, ชัยนาท, ไทย
฿81,000,000
(฿755/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าฉนวน, ชัยนาท
ขายที่ดิน 67ไร่ 2งาน 30ตรว ติดถนนสายเอเชีย ถนนสายเอเชียตัดผ่าน แบ่งเป็น2แปลง คนละฝั่งถนน แปลงฝั่งทิศตะวันตกเนื้อที่ 19ไร่ 87ตรว หน้ากว้างติดถนน 178เมตร ลึกประมาณ 150เมตร ด้านข้างติดร้านอาหารครัวน้ำอ้อ...
Details:
107,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
8,656 SQM. Rawai Land for Sale
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿81,150,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,656 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿81,150,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,656 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.22 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exceptional Development Land for Sale - Rai
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿81,600,000
(฿3,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 26,080 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿81,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
26,080 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, filled in, in Ratchaburi city, on Phetkasem Road, near Big C
หน้าเมือง, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿81,919,512
(฿7,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, ราชบุรี
ขายที่ดินติดถมแล้วทั้งเเปลง ถนนเพชรเกษม และถนนซอย ติดถนน2ฝั่ง ใกล้ห้างบิ๊กซี แมคโคร โฮมโปร โกบอลเฮ้า โรงพยาบาลกรุงเทพ ทำเลสวยมาก เขตเทศบาลเมือง
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Alert Land for sale 374 sq.w. in the city center near ICONSIAM – Sathorn
วัดกัลยาณ์, ธนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿82,000,000
(฿54,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดกัลยาณ์, กรุงเทพมหานคร
“Alert!! ขายที่ดิน 374 ตรว. ใจกลางเมือง ใกล้ ICONSIAM – สาทร” ทำเลที่ตั้ง - ใกล้ Icon Siam - ใกล้ สะพานตากสิน (สาทร) - ใกล้ วงเวียนใหญ่ - ใกล้ สะพานพุทธยอดฟ้า - ใกล้ Big C อิสรภาพ...
Details:
1,496 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 0.4 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
💰 Land in Sai Noi, Nonthaburi, 19-2-27.3 rai, behind Big C
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿82,186,650
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
💰 ที่ดินไทรน้อย นนทบุรี 19-2-27.3 ไร่ ติดด้านหลัง Big C ไทรน้อย ทำเลดี ผังสีเหลือง เหมาะแก่การลงทุนพัฒนาโครงการที่อยู่อาศัย ศูนย์กระจายสินค้า และธุรกิจต่างๆ💰 ที่ดินที่ไทรน้อย นนทบุรีแปลงนี้ เป็นที่ด...
Details:
31,309.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 41 rai, green layout, selling cheap, negotiable, urgent sale.
คลองนิยมยาตรา, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
฿82,200,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองนิยมยาตรา, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 65,760 ตรม. อยู่ในทำเล คลองนิยมยาตรา, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿82,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
65,760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 12.87 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land for sale near ABAC Bangna – prime location for investors
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿82,376,500
(฿2,860/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสาธง, สมุทรปราการ
ขนาด: 18 ไร่ 1 งาน 67.1 ตารางวา (รวม 7,367 ตร.วา) จุดเด่นทำเล: • ใกล้มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ (ABAC บางนา) • ห่างจากถนนบางนา-ตราด เพียง 10 กม. • เดินทางเข้าออกสะดวก 2 เส้นทาง: ทางบางน...
Details:
28,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
11 Rai of Seaview Land in Yamu, Rare Opportunity
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿82,500,000
(฿4,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,600 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿82,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale by owner in Soi Naradhiwas Rajanagarindra 7
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿83,000,000
(฿276,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 300 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿83,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Soi Yen Akat 2 Intersection 3 area 128.4 square wah
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿83,460,000
(฿162,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร
ขนาดที่ดิน : 0-1-28.4 ไร่ ( 128.4 ตารางวา ) จุดเด่น - ที่ดินคล้ายรูปสี่เหลี่ยม - ใกล้ห้างสรรพสินค้า ท็อปซุปเปอร์มาเก็ตนางลิ้นจี่ อเวนิวนางลี้นจี่ วิลล่า มาร์เก็ท นางลิ้นจี่ -...
Details:
513.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BRT 0.2 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
17 Rai of Land for Sale Surrounded with Mountains
ป่าไผ่, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿83,508,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าไผ่, เชียงใหม่
ที่ดินสวย วิวเขา ทำเลมหาวิทยาลัย อยู่ในผังเมืองสีเหลือง ย.2-9 เหมาะสำหรับพัฒนาโครการจัดสรร หอพัก สำนักงาน เนื้อที่ 17-1-59 ไร่หน้ากว้าง 75 เมตร ยาว 327 เมตรถนนในที่ดินกว้าง 12 เมตร-อย...
Details:
27,836 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โบสถ์ 0.77 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Kamphaeng Phet 696 Rai
ท่าไม้, พรานกระต่าย, กำแพงเพชร, ไทย
฿83,530,000
(฿75/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าไม้, กำแพงเพชร
ทั้งหมด 696 ไร่ 11 ตรว. ต.ท่าไม้ อ.พานกระต่าย ห่างจากอ.เมือง กำแพงเพชร 20กว่ากม.ใกล้ศูนย์ราชการ และ สนง.ที่ดินอ.เมือง ถนนลาดยาง น้ำ ไฟฟ้า ถึงที่ดินเรา มีเจาะนำ้บาดาล 2จุด มีขุด สระน้ำใหญ่...
Details:
1,113,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 208.61 กม.
ดูรูปทั้งหมด
31 rai of land for sale, with a very wide frontage of 133 meters. The best value in the market!
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿83,808,000
(฿1,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ขายที่สวยแปลงใหญ่ 31 ไร่ ทำเลดี เด่น เห็นได้ชัด ด้วยหน้ากว้างถึง 133 เมตร ติดถนนลาดยางตลอดแนว รถสามารถเข้า-ออกสะดวก ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าที่มีความลึกแบบพิเศษ 470-485 เมตร เดินท...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
31 rai of land for sale, with a very wide frontage of 133 meters. The best value on the market.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿83,808,000
(฿1,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ขายที่สวยแปลงใหญ่ 31 ไร่ ทำเลดี เด่น เห็นได้ชัด ด้วยหน้ากว้างถึง 133 เมตร ติดถนนลาดยางตลอดแนว รถสามารถเข้า-ออกสะดวก ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าที่มีความลึกแบบพิเศษ 470-485 เมตร เดินทางสะด...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอส.พี.การ์เด้น
บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿83,940,000
(฿30,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เอส.พี.การ์เด้น
ขายที่ดินเปล่า บรมราชชนนี ซอย 2 แขวงบางบำหรุ เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร 10700 อยู่ในหมู่บ้าน เอส พี การ์เด้น
Details:
2,796 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 1.48 กม.
ดูรูปทั้งหมด
24 Rai Land for Sale in Mueang Chachoengsao
โสธร, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿84,000,000
(฿2,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โสธร, ฉะเชิงเทรา
ขาย ที่ดินเปล่า 24 ไร่ ในตัวเมือง ต.โสธร อ.เมือง จ. ฉะเชิงเทรา (แปดริ้ว) เหมายกแปลง เจ้าของขายเอง เหมาะทำหมู่บ้านจัดสรร โครงการ เข้าออกได้หลายทาง ติดถนน ซ.ศรีโสธร 6 (เดิมชื่อ ฉะเชิงเทรา-บางปะกง 12) ใก...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
298
299
300
...
333
8,941 - 8,970 จาก 10,390 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 898 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต