ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,390)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 59 rai, 2 ngan, 27.2 square wa, Bueng Bon Subdistrict, Nong Suea District
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿78,000,000
(฿825/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
ขายที่ดินผืนใหญ่ 59 ไร่ 2 งาน 27.2 ตร.ว. ตำบลบึงบอน อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี เพียง 1,300,000 บาท/ไร่ จุดเด่น ที่ดินผืนใหญ่ หน้าแน่นสวย ทำเลดี ติดถนนราดคอนกรีตสายหลัก (จากคลอง 7 ไปคลอง 8) เหม...
Details:
94,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land for sale, 59 rai 2 ngan, Bueng Bon Subdistrict, Nong Suea District, Pathum Thani Province
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿78,000,000
(฿825/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
ขายที่ดินแปลงใหญ่ 59 ไร่ 2 งาน 27.2 ตารางวา ทำเลดี ต.บึงบอน อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับทำหมู่บ้านจัดสรร ใกล้แหล่งชุมชน ถนนคอนกรีตตัดผ่าน รายละเอียดที่ดิน (รวม 2 โฉนด) โฉนดเลขที่ 16...
Details:
94,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 4.25 Rai in Manik
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿78,390,000
(฿12,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿78,390,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ทะเลสาป 1.17 กม.
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Chachoengsao, near Robinson, Index, and HomePro.
โสธร, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿78,400,000
(฿3,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โสธร, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินฉะเชิงเทรา 16 ไร่ | ถนนสิริโสธร | ใกล้โรบินสัน – อินเด็กซ์ – หมู่บ้านมารวย พิกัด ถนนฉะเชิงเทรา-บางปะกง 24 ถนนสิริโสธร ตำบลโสธร อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จังหวัดฉะเชิงเทรา ...
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 22-1-71.4 rai, Soi Makham Pom, Sarika
สาริกา, เมืองนครนายก, นครนายก, ไทย
฿78,400,000
(฿2,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สาริกา, นครนายก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล สาริกา, นครนายก ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿78,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
23-3-24 Rai Land for Sale next to Main Road in Pak Tho
ปากท่อ, ปากท่อ, ราชบุรี, ไทย
฿78,573,000
(฿2,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากท่อ, ราชบุรี
ขายที่ดินแปลงสวยๆ ทำเลดี เนื้อที่ 23ไร่ 3งาน 24ตารางวา หน้ากว้าง 300 เมตร ด้านข้างยาว 500 เมตร มีสาธารณูปโภคครบ เส้นทางคมนาคมสะดวกสบาย ด้านหลังติดคลองยาว 300 เมตร ติดถนนสาย 3093 (สมุทรสงคราม-ปากท่อ) ต...
Details:
38,096 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful place, good location, on the road, Phra Nakhon Si Ayutthaya Province
สวนพริก, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿78,592,500
(฿2,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนพริก, พระนครศรีอยุธยา
ที่สวย ทำเลดี ติดถนน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ( ตรงข้ามพพิธิภัณฑ์ต้ังภักดธีรรม ) สถานที่ตั้ง : บริเวณหมู่ที่ 3 ตำบลสวนพริก อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ( ตรงข้ามพพิธิภัณฑ์ต้...
Details:
35,928 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
10 rai of land for sale, leveled and ready for use. Convenient access via a 4-lane road.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿78,740,000
(฿5,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
ขายที่ 10 ไร่ ถมพร้อมใช้ ที่ดิน 10 ไร่ รูปทรงสี่เหลี่ยม ถมแน่น เริ่มต้นก่อสร้างโครงการ / โรงงาน ของคุณได้ทันที ไม่ต้องรอ หน้ากว้าง 126 เมตร ด้านหน้าติดถนนทางเข้ากว้าง 10 เมตร มีเอกสารจดภ...
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿78,740,000
(฿5,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿78,740,000
(฿4,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿78,740,000
(฿5,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿78,740,000
(฿5,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Location on Asian Highway (AH1)
ท่าตอ, มหาราช, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿78,750,000
(฿3,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าตอ, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 24,000 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าตอ, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿78,750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in Rawai at the beachfront
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿78,947,368
(฿24,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿78,947,368 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿79,000,000
(฿13,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,980 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,980 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Absolutely Stunning Plot of Prime Oceanfront Land
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿79,000,000
(฿30,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,612 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,612 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.23 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chon Buri
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มาบโป่ง, พานทอง, ชลบุรี, ไทย
฿79,000,000
(฿3,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบโป่ง, พัทยา
ขายที่ดิน 16 ไร่ 47 ตารางวา ต.มาบโป่ง ชลบุรี ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ด้านหน้าติดถนนคอนกรีต 2 เลน อยู่ด้านหน้าหมู่บ้านเดอะแกรนด์อมตะ อยู่ใกล้แหล่งความเจริญ ใกล้นิคมอุตสาหกรรม อมตะตะนคร เฟส 9 กับ 10 เ...
Details:
25,788 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land & Factory, Rangsit-Nakhonnayok, R.N.4 License, No flood
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿79,000,000
(฿4,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,328 ตรม. อยู่ในทำเล บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,328 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 20.75 กม.
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beachside Land for Sale in Bang Sare
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿79,180,000
(฿2,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 27,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,180,000 (฿0/ตรม.)
Details:
27,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.13 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in The Heart of Seka
เซกา, เซกา, บึงกาฬ, ไทย
฿79,200,000
(฿2,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เซกา, บึงกาฬ
ขายที่ดินในตัวเมืองเซกาถมแล้ว แบ่งขายเนื้อที่ : 24 ไร่ที่ดินติดถนนใหญ่ ถนน 4 เลน อยู่ใจกลางเมืองเซกา ตรงข้ามตลาดนัดทุกวันพุธและตลาดวันที่ 8 ของทุกเดือนสถานที่ใกล้เคียง -โรงพยาบาลเซกา -โรงเรียนอนุบาลเซ...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นวธานี กอล์ฟ ครอส แอนด์ วิลเลจ
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,245,000
(฿33,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ นวธานี กอล์ฟ ครอส แอนด์ วิลเลจ
ขายที่ดิน ในหมู่บ้านและสนามกอล์ฟ นวธานี ที่ซึ่งธรรมชาติ ความสงบและความเป็นส่วนตัวอยู่รอบตัวคุณ หมู่บ้านมีต้นไม้ใหญ่ ร่มรื่นตลอดทั้งโครงการ สนามกอล์ฟสวยงาม ตอนเช้าๆ หรือเย็นๆ สามารถเ...
Details:
2,348 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Soi 7, Nikhom Pattana District, Rayong Province. Area: 24 rai.
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿79,500,000
(฿2,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
🎯 ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดถนนซอย7 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง เนื้อที่ 24 ไร่ 1 งาน 36 ตรว. (เป็นพื้นที่สีม่วงลายครับ) 🚛การเดินทางเข้า - ออกสะดวก ไม่ว่าจะเป็นรถเล็ก, รถใหญ...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Prime location land for sale on Chaeng Watthana Road
คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿79,800,000
(฿35,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองเกลือ, นนทบุรี
ซ.แจ้งวัฒนะปากเกร็ด 43/1 (เข้าซอยมาประมา190 ม. อยู่ขวามือ) - เนื้อที่ 570 ตรว. - ตรว.ละ 140,000 - พื้นที่ 32.9 x 64.4 ม. อยู่แนวรถไฟฟ้าสายสีชมพู ใกล้ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ ใกล้ทา...
Details:
2,280 ตรม.
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿79,832,025
(฿3,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 25,600 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,832,025 (฿0/ตรม.)
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land Plot for Sale Rama 3 near Expressway
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,860,000
(฿54,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร
ขายทึ่ดินแปลงสวย 363 ตร.วา พระราม 3 ใกล้ทางด่วน จากถนนใหญ่เพียง 100 ม. Rare item! ที่ดินใจกลางพระราม 3 หาไม่ได้อีกแล้วในราคานี้! เข้าซอยเพียง 100ม. จากถนนใหญ่ ที่ดิน 363 ตร.วา (กว้าง 35 x ลึก 4...
Details:
1,452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BRT 0.66 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Rubber Plantation Land Plot
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿79,983,750
(฿2,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 36,564 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿79,983,750 (฿0/ตรม.)
Details:
36,564 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.92 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Land in Kamphaeng Phet, 696 rai (owner selling)
ท่าไม้, พรานกระต่าย, กำแพงเพชร, ไทย
฿79,990,000
(฿72/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าไม้, กำแพงเพชร
ทั้งหมด 696 ไร่ 11 ตรว. ต.ท่าไม้ อ.พรานกระต่าย ห่างจากอ.เมือง กำแพงเพชร 20กว่ากม.ใกล้ศูนย์ราชการ และ สนง.ที่ดินอ.เมือง ขายไร่ละ120,000บาท (ต่อรองได้) ค่าโอนคนละครึ่ง ถนนลาดยางแล้ว น้ำ ไฟ...
Details:
1,113,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿80,000,000
(฿38,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
Details:
2,100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿31,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bang Pa-In
บ้านกรด, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿80,000,000
(฿768/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกรด, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินทำเลดีมาก 65ไร่ ต.บ้านกรด อ.บางปะอิน จ.อยุธยา-อยู่ในทำเลหมู่บ้านหรู เหมาะทำหมู่บ้านจัดสรร-ถมแล้วบางส่วน ประมาณ 4ไร่-อยู่บนถนน 356 ใกล้ถนนเอเซียเพียง 1.8กม-ใกล้โครงการหมู่บ้านในเครือ Land and Hou...
Details:
104,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 35.61 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Siriraj Hospital Prosperity in Thonburi Side
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศิริราช, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000,000
(฿206,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศิริราช, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 388 ตรม. อยู่ในทำเล ศิริราช, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿80,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
388 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
296
297
298
...
333
8,881 - 8,910 จาก 10,390 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต