ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Seaview Land in Hua Hin for Sale
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿68,000,000
(฿4,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.04 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Flat Land for Sale in Lamai Prime Location
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿68,000,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 1.58 กม.
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿68,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,364 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 11 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land Size: 11 Rai near Natai Beach
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿68,016,000
(฿3,860/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
Green-Zone Freehold Land near Natai Beach – Khok Kloi, Takua Thung, Phang Nga Land Size: 11 Rai 1 Ngan 34.4 Sq.wah (total 4,534.4 sq.wah / 18,137.6 sqm) Title Deeds: 2 Chanote – No. 59...
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Commercial Buildings in Krathum Baen
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿68,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ขายที่ดิน เนื้อที่ 8 ไร่ครึ่ง หน้ากว้าง 59 ม. พร้อมอาคารพาณิชย์ และอาคารห้องเช่า เลขที่ 120 ม.7 ถ. เลียบคลองหมื่นปรารมย์ ซ. คลองมะเดือ12 ถ. เทพกาญจนา ต. คลองมะเดื่อ อ.กระทุ่มแบน 74000
Details:
13,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 11.98 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Monthong Durian Orchard for Sale Surrounded by Mountains
ขลุง, จันทบุรี, ไทย
฿68,200,000
(฿687/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขลุง, จันทบุรี
ขายสวนทุเรียนหมอนทองราคาถูก จันทบุรี วิวสวย บรรยากาศดี มีภูเขาล้อมรอบ พร้อมเก็บผลผลิตได้ตามฤดูกาล โฉนดครุฑแดง ที่ดิน 62 ไร่ พื้นที่สูงน้ำไม่ท่วม บ้านพัก + โกดังเก็บทุเรียน 1 หลัง บ้านพักคน...
Details:
99,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 26.75 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nature View Land For Sale At Mae Nam
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿68,250,000
฿68,477,500
(฿4,260/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿68,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale adjacent to the Mae Klong River, Bang Khon Thi District, Samut Songkhram Province.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โรงหีบ, บางคนที, สมุทรสงคราม, ไทย
฿68,400,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โรงหีบ, สมุทรสงคราม
ขายที่ดินติดแม่น้ำแม่กลอง อำเภอบางคนที จังหวัดสมุทรสงคราม(แปลงสวยฮวงจุ้ยแอ่งท้องมังกร จากซินแสจีนประจำตระกูลเจ้าของที่ดินที่ดำเนินธุรกิจระดับ TOP 10 ของประเทศ) ติดต่อ 092-516-5888 เหตุผลในการส่ง...
Details:
6,840 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
✅Land for sale 49 rai, green area, width 82 m., Road 3003, Ruchuphan
ไทรใหญ่, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿68,600,000
(฿875/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรใหญ่, นนทบุรี
✅ขายที่ดิน49ไร่ พื้นที่สีเขียว หน้ากว้าง 82ม. ถนน3003 ฤชุพันธ์ ตำบล ไทรใหญ่ อำเภอไทรน้อย นนทบุรี ด้านหลังติดถนน นบ.5036 เลียบคลองขุนศรี ใก้ลวัดปลายคลองขุนศรี ราคาไร่ละ1.4ล้าน สนใจติต่อ ตุณศรี 094 821...
Details:
78,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
6-1-85 Rai Land for Sale Along Motorway Kanchanaphisek
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿68,750,000
(฿6,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ที่ดินเลียบ MotorWays กาญจนาภิเษกขนาด : 6 ไร่ 1 งาน 85 ตรวพื้นที่: สีเขียวพื้นที่ใกล้เคียง : ทางด่วน กาญจนาภิเษก : BTS คูคต ( 18 นาที) :HomePro ,Big C ( 5 นาที ) : Fasion Island &nbs...
Details:
10,340 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.95 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Mueang Kamphaeng Phet District, size 382 rai, wide frontage next to concrete.
เทพนคร, เมืองกำแพงเพชร, กำแพงเพชร, ไทย
฿68,760,000
(฿112/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพนคร, กำแพงเพชร
รายละเอียดสินค้า ✔️สาธารณูปโภค พร้อม ✔️เฉพาะหน้ากว้างที่ดิน ติกคอนกรีตยาว 1000 กว่าเมตร ใกล้ ตัวเมืองกำแพงเพชร เพียง 6.2 กม. -ห่างจากสถานีรถไฟเทพนคร เพียงประมาณ 400 ม. (เป็นทางรถไฟสาย นครสวรรค์...
Details:
611,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🔥Selling a large plot of land, good location, cheapest in this area .....🔥
เทพนคร, เมืองกำแพงเพชร, กำแพงเพชร, ไทย
฿68,760,000
(฿112/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพนคร, กำแพงเพชร
รายละเอียดที่ดิน 🚩ถ.บ้านไทรย้อย ม.17 ซ.14 เทศบาลตำบลเทพนคร ต.เทพนคร อ.เมืองกำแพงเพชร จ.กำแพงเพชร -----------------------------------ღ 🔺โฉนดครุฑแดง นส. 4 จ.(โฉนดพร้อมโอน) 🔻...
Details:
611,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
47-1-52 Rai Land in Ban Bueng for Sale
หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿68,900,000
(฿908/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองอิรุณ, พัทยา
* ฟรีค่าโอน* - หน้ากว้างติดถนน 285 เมตร ลึก 435 เมตร -ใกล้ทางหลวงสาย 331 (สัตหีบ-พนมสารคาม) เพียง 500เมตร -ใกล้ทางหลวงสาย 344 (บ้านบึง-แกลง) เพียง 5 กิโลเมตร - ติดถนนลาดยางสาธารณะ เดินทางสะดวก -เหมาะส...
Details:
75,808 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 36.85 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 11-3-54.8 rai Soi Yot Sane 1 Chalong Subdistrict
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿68,944,600
(฿3,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
ขายด่วนที่ดินราคาถูกติดถนนซอยยอดเสน่ห์ 1 ต.ฉลอง อ. เมืองภูเก็ต แปลงที่ดินเป็นโฉนดครุฑแดง น.ส.4 จ ต ฉลอง อ.เมืองภูเก็ต จ.ภูเก็ต ที่ดินแปลงนี้ อยู่ห่างจาก ถ.เจ้าฟ้าตะวันตก เข้าทา...
Details:
19,019.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 0.75 กม.
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 11-3-54.8 Rai Soi Yot Sane 1
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿68,944,600
(฿3,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
ขายที่ดิน 11-3-54.8 ไร่ ซอยยอดเสน่ห์ 1 ต.ฉลอง เมืองภูเก็ต พื้นที่เดียว พื้นที่ดินนี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีเนื้อที่รวม 4,754.8 ตารางวา (ประมาณ 19,019.2 ตารางเมตร) ตั้งอยู่ในซอยยอดเสน่ห์ 1 ตำบลฉลอง อ.เม...
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.27 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Sea View and Mountain View Land For Sale
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿69,000,000
(฿18,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,716.80 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿69,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,716.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
11-2-76 Rai Land on Koh Samui For Sale
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿69,000,000
(฿3,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
ขายที่ดินถมแล้ว พร้อมสิ่งปลูกสร้าง เนื้อที่ 11-2-76ไร่ ห่างจากวัดประเดิมประมาณ 500 เมตร เหมาะสำหรับผู้ที่หาพื้นที่ทำ โรงงาน , โกดังเก็บของ หรือ หมู่บ้านจัดสรร รายละเอียดสิ่งปลูกสร้าง -อาคารสำนักงาน 1...
Details:
18,704 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.57 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ขายที่ดินวัชรพล เทพรักษ์ สุขาภิบาล 5เลียบด่วนเอกมัยรามอินทรา
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿69,000,000
(฿9,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร
ประกาศขาย ที่ดิน 4ไร่ 150 ตรว ถมแล้ว ผืนใหญ่ แปลงสี่เหลี่ยม ติดถนน ทางเข้าออก 2ทาง ทำเลทอง ใจกลางวัชรพล ล้อมรอบด้วยชุมชม หมู่บ้านจัดสรร ใกล้แหล่งความเจริญ เจ้าของขายเอง โลเคชั่นสุดยอดแบบนี้ หาแท...
Details:
7,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Plot of Land for Sale Near The Sea Rawai Beach
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿69,000,000
(฿27,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
ขายที่ดินแปลงสวย ใกล้ทะเล หาดราไวย์ 1-2-19 ไร่ ห่างจากหาดราไวย์ 180 เมตร ราไวย์ เมืองภูเก็ต ขายที่ดิน(1-2-19ไร่) ซอยรั้วแฝด อ.เมือง ภูเก็ต ทำเลดีอยู่ในตัวเมือง พื้นที่สีเหลือง ห่างจากหาดร...
Details:
2,476 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.64 กม.
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Korat bypass road 13-3-23.7 rai. (12,500 baht/sq m)
จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿69,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จอหอ, นครราชสีมา
#ขายที่ดินติดถนนบายพาสโคราช 13-3-23.7 ไร่. (12,500 บ./ ตร.ว) | เยื้อง "โตโยต้า สาขาบายพาส" ทำเลทอง ริมถนน204 ต.จอหอ อ.เมืองครราชสีมา จ. นครราชสีมา ติดต่อสอบถาม: (093) 494 5499 ID : ปอนด์ ✓ โฉนดครุฆแดง...
Details:
22,092 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land Sale Karon Beach 5-min walk to Karon Beach
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿69,000,000
(฿43,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿69,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, prime location, Chaiyaphum Province
ในเมือง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
฿69,000,000
(฿4,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, ชัยภูมิ
ที่ดิน ทำเลทอง จ.ชัยภูมิ-พื้นที่ 9-1-08.7 ไร่ หรือ 3708.7 ตรว ติดถนน 4 เลน-มี่รั้วคอนกรีต รอบชิดทุกด้าน ชัดเจน -เดินทางสะดวก ใกล้ 4 แยกโรงต้ม(บายพาสชัยภูมิ) เชื่อมต่อสู่จ.ขอนแก่น และ จ. โคราช -ใก...
Details:
14,834.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
132 Rai Empty Land for Sale in Pa Daet District
อัพเดทล่าสุด 16 ชั่วโมงที่แล้ว
โรงช้าง, ป่าแดด, เชียงราย, ไทย
฿69,000,000
(฿327/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โรงช้าง, เชียงราย
ขายที่ดินแปลงใหญ่ จังหวัดเชียงราย โอกาสลงทุนด้านโลจิสติกส์ / โรงงาน / ศูนย์กระจายสินค้า / Land Bank ที่ตั้ง ตำบลป่าแดด จังหวัดเชียงราย ประเทศไทย Google Maps: --- จุดเด่นทรัพย์ เนื้อที่...
Details:
211,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 16 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Rawai Beach Phuket
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿69,000,000
(฿27,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
หาดราไวย์ จังหวัด ภูเก็ต ซอยรั้วแฝด ที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน 19. ตารางวา (619 ตรว.) (2,476 ตรม.) ที่ดินหน้ากว้าง 60*47 เมตร -ใกล้หาดราไวย์ (180 เมตร) (จากชายหาด 2 นาที) - ที่ดินติดถนน สองด้าน เข้าออก เ...
Details:
2,476 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Muang Thong Thani, next to Beehive, 345 square wah, rare location
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿69,000,000
(฿50,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหม่, นนทบุรี
ขายที่ดินในเมืองทองธานี อยู่ติดกับห้าง Beehive ทำเลหายาก ใกล้กับสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆมากมาย กัดฟันขาย - เดินเพียง 1 นาทีถึง Beehive- เพียง 1.4 กม ถึง Impact Challenger- เพียง 1.5 กม ถึง สถานีร...
Details:
1,380 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Detached Houses for Sale near Don Mueang Airport
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿69,000,000
(฿45,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
ขายที่ดินเปล่าเนื้อที่382.5ตร.ว. ถนนแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด17 สถานีรถไฟฟ้าMRTเพียง528เมตร ปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี -ที่ดิน382.5ตร.ว -กว้าง48เมตร -ลึก35เมตร -จากสถานีรถไฟฟ้าMRTเพียง528เมตร -มีบ้า...
Details:
1,528 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7 Rai of Vacant Land
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿69,000,000
฿88,900,000
(฿6,160/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿69,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land for Sale Lon Island Phuket
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿69,000,000
(฿1,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
ประกาศขายที่ดินติดหาด เกาะโหลน จังหวัดภูเก็ต ขายยกแปลง เจ้าของขายเอง รายละเอียดทรัพย์ ที่ตั้ง: เกาะโหลน อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต การเดินทาง: เรือหางยาวจากท่าเรืออ่าวฉลอ...
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Bang Lamung ,Pattaya close to Big C Mall
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿69,000,000
(฿6,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,268 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿69,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,268 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.9 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
PrimeLand:Accessible from BangPa-InOuterRing,PhaholyothinRd.
ลำไทร, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿69,036,500
(฿5,390/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำไทร, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล ลำไทร, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿69,036,500 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
290
291
292
...
333
8,701 - 8,730 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,045
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿50,000,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,196,875
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,698,828
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,796,181
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว