ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
ดูรูปทั้งหมด
Land next to the road, Rang Bua Subdistrict, Chom Bueng District, Ratchaburi, 118 rai
รางบัว, จอมบึง, ราชบุรี, ไทย
฿64,647,000
(฿345/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รางบัว, ราชบุรี
ที่ดินติดถนน 3208 ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง ราชบุรี 118 ไร่ ...... Call : 081-874-7072 .... Line ID : paitoont
Details:
187,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Roadside Land for Sale Near Phuket Airport
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿64,800,000
(฿6,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿64,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 11-3-54.8 Rai Soi Yot Sane Chalong Subdistrict
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿64,903,020
(฿3,410/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
ขายด่วนที่ดินราคาถูกติดถนนซอยยอดเสน่ห์ 1 ต.ฉลอง อ. เมืองภูเก็ต ขายต่ำกว่าราคาตลาด ที่ดิน 11-3-54.8 ไร่ เนื้อที่ 4,754.8 ตารางวา แปลงที่ดินเป็นโฉนดครุฑแดง น.ส.4 จ&nb...
Details:
19,019 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 0.75 กม.
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Mountain View Plot Surrounded by Nature
เชียงดาว, เชียงดาว, เชียงใหม่, ไทย
฿65,000,000
(฿3,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงดาว, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล เชียงดาว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale 6 Rai
สำนักท้อน, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿65,000,000
฿75,000,000
(฿6,530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำนักท้อน, ระยอง
🎉#ขายที่ดินบ้านฉาง ระยอง ใกล้สนามบินอู่ตะเภา 6 ไร่ 89 ตร.ว 65 ล้านบาท ✅ ที่ดินติด ถ. สุขุมวิท (หน้ากว้าง 77 ม.) ✅ ถมแล้ว ที่ดินสูงกว่าถนน (ทางกลับรถ) ประมาณ เกือบ 2 เมตร ไม่ต้องถมเพิ่ม น้ำไม่ท่วม✅...
Details:
9,956 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
An ultra-exclusive hillside land estate with curated luxury
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿65,000,000
(฿4,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 13,560 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
13,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Sea and Mountain View Land in Kamala
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿65,000,000
(฿5,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,428 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,428 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pathumthani Land For Sale
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿65,000,000
(฿1,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 52,800 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
52,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Sukhumvit 1
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000,000
(฿396,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 164 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
164 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.39 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mae Rim Chiang Mai Only 8 Plots
ริมใต้, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿65,000,000
(฿73,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมใต้, เชียงใหม่
ขายที่ดินแม่ริม เชียงใหม่ 8 แปลงเท่านั้น โอกาสทองใกล้ Four Seasons ที่ดินในเชียงใหม่เงียบสงบ วิวพระอาทิตย์ตกดิน ที่ดินในอำเภอแม่ริมนี้ ตั้งอยู่ใกล้โรงแรม Four Seasons วัดป่าดาราภิรมย์ และม่อนแจ่ม ทำเล...
Details:
880 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.33 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nice lot next to Reservoir & main street. For sale by owner.
ท่าเคย, สวนผึ้ง, ราชบุรี, ไทย
฿65,000,000
(฿616/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าเคย, ราชบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 105,600 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าเคย, ราชบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
105,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Main Road
มะขาม, มะขาม, จันทบุรี, ไทย
฿65,000,000
(฿5,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขาม, จันทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล มะขาม, จันทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
150000 SQ.W. Land for Sale Around Ramkamhang
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000,000
(฿108/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 600,000 ตรม. อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
600,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale – Ideal for Residence or Condominium
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿65,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,324 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Pak Chong 26 Rai Phaya Yen
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พญาเย็น, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿65,000,000
฿65,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พญาเย็น, นครราชสีมา
ขายที่ดินปากช่อง 26 ไร่ ปลอดแผ่นดินไหวน้ำไม่ท่วม ต.พญาเย็น อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ที่ดินวิวภูเขา ใกล้รถไฟฟ้าความเร็วสูงสถานีกลางดง น้ำไฟพร้อม มีถนนตัดผ่านหน้าที่ดิน ติดถนนมิตรภาพ ใกล้ ร้าน...
Details:
41,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 73.07 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2000 SQW Empty Land for Sale next to the Seaside
อ่าวน้อย, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿65,000,000
(฿8,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวน้อย, หัวหิน
ที่ดินเปล่า ติดชายทะเล จ.ประจวบคีรีขันธ์ จุดเด่นที่ดิน : เป็นที่ดินแปลงใหญ่ ติดชายทะเล ที่สวย ทำเลดี เหมาะสำหรับ รีสอร์ท โรงแรม ร้านกาแฟ ร้านอาหาร ทำเล/ที่ตั้ง : ตำบลอ่าวน้อย อำเภอเม...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 1.8 กม.
วิวทะเล
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for the Development of a Villa Project for Sale
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿65,000,000
(฿23,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,720 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.74 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pak Chong, 26 rai. Earthquake-free and flood-free. Price per rai:
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
พญาเย็น, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿65,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พญาเย็น, นครราชสีมา
ขายที่ดิน ปากช่อง 26 ไร่ ปลอดแผ่นดินไหวน้ำไม่ท่วม ราคาไร่ละ 2,500,000 บาท ที่ดินวิวภูเขา ใกล้รถไฟฟ้าความเร็วสูง สถานีกลางดง น้ำไฟพร้อม มีถนนตัดผ่านหน้าที่ดิน ติดถนน มิตรภาพ ใกล้แหล่งชุมชน...
Details:
41,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai, main road Udon-Bangkok, width 48 meters.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿65,000,000
(฿40,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองอุดรธานี, อุดรธานี
ขายที่ดิน 1 ไร่ ติดถนนทหาร ถนนสายหลัก อุดร-กรุงเทพ ตรงข้ามปั๊มน้ำมัน ปตท. ที่ดินสี่เหลี่ยมสวย หน้ากว้าง 48 เมตร ที่ดินอยู่ระหว่างซ.ละมุลอุทิศ และซ.มหามิตร ทำเลดีมาก การเดินทางเข้าออกในเมืองนอกเมืองสะด...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Building next to Krungthep Kreetha Road
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000,000
(฿60,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,076 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,076 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.05 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nearly 7000 SQ.M. of Prime Land in Layan
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿65,000,000
(฿10,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.45 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in Chiang Mai No Flooding for Sale
อัพเดทล่าสุด 20 ชั่วโมงที่แล้ว
แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿65,000,000
(฿8,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่เหียะ, เชียงใหม่
ที่ดินเชียงใหม่ น้ำไม่ท่วม เนื้อที่รวม 5-0-81.9 ไร่ ที่ดินผังสีเหลือง พิกัดตำบลแม่เหียะ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ ใกล้ทางลอดบิ๊กซี แม่เหียะ ใกล้ถนนวงแหวนรอบ 2 เพียง 500 ม. ถนนคอนกรีตเข้าไปท...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.15 กม.
อัพเดทล่าสุด: 20 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 65 million baht, stone crushing plant, Saraburi Province
หน้าพระลาน, เฉลิมพระเกียรติ, สระบุรี, ไทย
฿65,000,000
(฿2,390/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าพระลาน, สระบุรี
#ขายกิจการโรงโม่หิน #จังหวัดสระบุรีต.หน้าพระลาน อ.เฉลิมพระเกียรติเนื้อที่ 17.1.31 ไร่เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการธุรกิจพร้อมดำเนินการได้ทันที#พร้อมใบอนุญาตครบเดินเครื่องได้ทันทีกำลังผลิตปัจจุบันเฉลี...
Details:
27,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent!! For sale/rent, land area 21 rai, Muang District, Trat Province
วังกระแจะ, เมืองตราด, ตราด, ไทย
฿65,000,000
(฿1,930/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังกระแจะ, ตราด
📌📌ด่วน!! ขาย/ปล่อยเช่า ที่ดิน ขนาดพื้นที่ 21ไร่ 2งาน 55.8ตารางวา อ.เมืองตราด จ.ตราด ***ปล่อยขาย ในราคา 65ล้านบาท ราคาต่อรองได้*** ***ปล่อยเช่า ในราคาค่าเช่า 50,000บาท / ปี ตกเดือนละ 4,...
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
26 rai land plot near Suan Son Beach, only 300 meters away.
แกลง, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿65,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แกลง, ระยอง
#93914 โอกาสในการพัฒนาที่หายากสำหรับโรงแรม คอนโดมิเนียม หรือหมู่บ้าน ที่ดินแปลงขนาดใหญ่สองแปลงขนาด 18.38 ไร่ ราคา 44,430,000 ล้านบาท และ 8.5ไร่ ราคา 20,570,000 บาท ที่สามารถซื้อร่วมกันหรือแยกกัน...
Details:
41,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-1-0 Rai of land for Sale in Bang Kapi
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000,000
(฿32,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.16 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Borommaratchachonnani Soi 2
บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,130,000
(฿32,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางบำหรุ, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินเปล่า ตรงข้ามเซ็นทรัลปิ่นเกล้า บรมราชชนนี ซอย 2 ขายที่ดินเปล่า บรมราชชนนี ซอย 2 แขวงบางบำหรุ เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร อยู่ในหมู่บ้าน เอส พี การ์เด้น ขนาด 501 ตาราวา (1-1-1 ไร่) ที่ดินมี 3...
Details:
2,004 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 0.81 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime Beachfront Land on Koh Yao Yai
พรุใน, เกาะยาว, พังงา, ไทย
฿65,130,000
(฿4,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พรุใน, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล พรุใน, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,130,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
คอนสาร, คอนสาร, ชัยภูมิ, ไทย
฿65,400,000
(฿3,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอนสาร, ชัยภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 18,878 ตรม. อยู่ในทำเล คอนสาร, ชัยภูมิ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿65,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
18,878 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 92.85 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 28 rai, Ban Na District, Nakhon Nayok Province.
บ้านนา, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿65,400,000
(฿1,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านนา, นครนายก
ใกล้แยกบางอ้อ ที่ดินทั้งหมด เกือบ28ไร่มีโครงการทำถนนสี่เลนเหมาะกับการทำการเกษตร/รีสอร์ท/โรงงานหรือโกดังสนใจติดต่อ: 086-774-7170
Details:
44,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
288
289
290
...
333
8,641 - 8,670 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B