ขายที่ดิน ใน เชียงใหม่
(มี ที่ดิน 714)
ดูรูปทั้งหมด
70 Sqw Land for Sale in Soi Maha Chok 13
ป่าตัน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,170,000
(฿7,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าตัน, เชียงใหม่
ขายที่ดินเปล่า 70 ตารางวา ซอยมหาโชค13 ต.ป่าตัน อ.เมืองเชียงใหม่ ขายที่ดินเปล่า 70 ตารางวา ซอยมหาโชค13 ต.ป่าตัน อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่ใกล้ศาลากลางเชียงใหม่ อยู่ในหมู่บ้านเทียมพร ตั้งอยู่ซอยมหาโชค...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.52 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in San Sai Luang
สันทรายหลวง, สันทราย, เชียงใหม่
฿2,190,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันทรายหลวง, เชียงใหม่
ที่ดินสันทรายขายถูก ถมแล้ว ใกล้แหล่งชุมชน และตลาด วิวทุ่งนา เงียบสงบ ไปสนามบิน15 นาที เจ้าออกได้หลายทาง เดินทางสะดวก ถนนสะอาดปลอดภัย
Details:
584 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 2.39 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1-1-9 Rai Vacant Land for Sale in Wiang Subdistrict
เวียง, ฝาง, เชียงใหม่
฿2,190,000
(฿1,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงใหม่
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1 ไร่ 109 ตร.วา ตำบลเวียง อำเภอฝาง จังหวัดเชียงใหม่ ที่สวย เขตชุมชน ติดถนนสาธารณะสามด้าน โอนคนละครึ่ง
Details:
2,036 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เชียงใหม่ วิวดอย
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿2,200,000
(฿5,090/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เชียงใหม่ วิวดอย
ขายที่ดิน 108 ตร.ว. ม.เชียงใหม่วิวดอย (หนองควาย - หางดง)(ทางเข้าอยู่ระหว่าง ต.โฮม และศูนย์มิตซูบิชิ หางดง) ทำเลดีมาก เดินทางสะดวกสุดๆ (ทางเข้าอยู่ระหว่าง ต.โฮม และศูนย์มิตซูบิชิ หางดง) · &...
Details:
432 ตรม.
เชิงดอย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿2,200,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เวียงดอย วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 732 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวียงดอย วิลเลจ บนทำเลของ เชิงดอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,200,000 (฿0/ตรม....
Details:
732 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Doi Saket with Mountain View
แม่โป่ง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่
฿2,200,000
(฿687/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่โป่ง, เชียงใหม่
ขายที่ดิน อำเภอดอยสะเก็ด วิวภูเขา เนื้อที่ 2 ไร่ 50 ตรว. อยู่ในโซนกำลังพัฒนา ใกล้กับมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาดอยสะเก็ด
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land near Bangkok Hospital
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,200,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 100 ตรม. อยู่ในทำเล หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กุลพันธ์ วิลล์ 9
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,200,000
(฿7,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
Details:
296 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1-1-37 of Land for Sale in Hang Dong
หางดง, เชียงใหม่
฿2,290,000
(฿1,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หางดง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม.อยู่ในทำเล หางดง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,290,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Pa Daet Chiang Mai
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,300,000
(฿7,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าแดด, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 314 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าแดด, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
314 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงใหม่
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land Resort with Mountains River Views Close to The City
ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่
฿2,300,000
(฿2,160/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมเหนือ, เชียงใหม่
ที่ดินเปล่า มีโฉนด 266 ตรว. วิวรีสอร์ท มีทั้งน้ำ และภูเขา เดินทางสะดวก ใกล้เมือง และแหล่งท่องเที่ยวโซนแม่ริม - 1 นาที จาก 7-11 - 10 นาที จาก โรงเรียนนานาชาติเปรมฯ - 30 นาที จาก สนามบินเชียงใหม่ - 15 น...
Details:
1,064 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with a view of Doi Luang, Chiang Dao District, Chiang Mai Province
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชียงดาว, เชียงดาว, เชียงใหม่
฿2,300,000
฿2,500,000
(฿1,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงดาว, เชียงใหม่
โทร.061-1596318 Line ID : nattawatt9 -วิวดอยหลวงชัดเจน หน้ากว้างยาว ติดคลอง ติดถนน (หมู่บ้านโรงวัว หมู่ 12 ต.เชียงดาว อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่) -วิวดอยหลวง วิวทุ่งนา โล่ง สวยงาม ธรรมชาตืที่สุด มีน้ำลำคล...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot in San Kampharng 307 SQ.W.
บวกค้าง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿2,302,500
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บวกค้าง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,228 ตรม. อยู่ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,302,500 (฿0/ตรม.)
Details:
1,228 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 3.02 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land for Sale Location San Sai Luang Chiang Mai
สันทรายหลวง, สันทราย, เชียงใหม่
฿2,331,000
(฿4,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันทรายหลวง, เชียงใหม่
ขายที่ดินเปล่า โลเกชั่น สันทราย หลวง เชียงใหม่ (สันทรายหลวง) พื้นที่ 126 ตารางวา พื้นที่ดินอยู่แปลงหัวมุม สี่เหลี่ยมผืนผ้าสวยงามสถานที่ใกล้เคียง - รร. พงศ์พิกุล เชียงใหม่, ตลาดสันทราย, โลตัส ,ร้...
Details:
504 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 2.34 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Adjacent to the Road Leading Up to Doi Inthanon
บ้านหลวง, จอมทอง, เชียงใหม่
฿2,341,500
(฿244/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านหลวง, เชียงใหม่
ที่ดินติดทางขึ้นดอยอินทนนท์ ห่างจากน้ำตกเมืองกลาง 8 นาที ห่างจากเเม็คโครจอมทอง 11-13 นาที ห่างจากเทศบาลจอมทอง 15 นาที ห่างจากสนามบินเชียงใหม่ 1.30 ชม. โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน ค่าโอนที่ดินเจ้าของออกให้
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
198 Sqw Beautiful Land for Sale in Saraphi
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สารภี, สารภี, เชียงใหม่
฿2,370,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สารภี, เชียงใหม่
ที่ดินแปลงสวยห่างจาก รพ.สารภี เพียง 450 ม. เดินทางสะดวกเข้าถึงถนนทั้ง 3 สาย (เชียงใหม่-ลำพูน, เส้นเรียบรางรถไฟ, ซุปเปอร์ไฮเวย์) ได้ในเวลาไม่เกิน 5นาที รถไม่ติด เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัย เข้า...
Details:
790 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษาดอยคำ
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿2,382,800
(฿6,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านพฤกษาดอยคำ
โอกาสทอง! ที่ดินแปลงสวย วิวไม่บัง ใกล้โรงเรียนนานาชาติ หมู่บ้านพฤกษาดอยคำ! พลาดไม่ได้กับโอกาสเป็นเจ้าของ ที่ดินพร้อมสร้างบ้าน ในทำเลที่สมบูรณ์แบบที่สุดสำหรับครอบครัว! ที่ดินเปล่าใน หมู่บ้านพฤกษาดอยคำ...
Details:
368 ตรม.
ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่
฿2,400,000
(฿2,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมเหนือ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,064 ตรม. อยู่ในทำเล ริมเหนือ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,064 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 1.72 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nice view land near Pream International School
ห้วยทราย, แม่ริม, เชียงใหม่
฿2,400,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยทราย, เชียงใหม่
🌿 ขายหรือให้เช่า ที่ดินแปลงสวย แม่ริม จ.เชียงใหม่ 🌿 📍 อยู่ในเขตห้วยทราย อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ ✨ ไฮไลต์เด่น บรรยากาศดี เงียบสงบ ถนนสวย วิวภูเขา ใกล้โรงเรียนนานาชาติเปรม  ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Scenic land surrounded by breathtaking mountain views
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ออนใต้, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿2,400,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ออนใต้, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ออนใต้, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Sop Tia, Chiang Mai
สบเตี๊ยะ, จอมทอง, เชียงใหม่
฿2,422,500
(฿212/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สบเตี๊ยะ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,400 ตรม. อยู่ในทำเล สบเตี๊ยะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,422,500 (฿0/ตรม.)
Details:
11,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in San Phranet
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สันพระเนตร, สันทราย, เชียงใหม่
฿2,433,250
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันพระเนตร, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 389.32 ตรม. อยู่ในทำเล สันพระเนตร, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,433,250 (฿0/ตรม.)
Details:
389.32 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
91SqW Land in The City San Phisuea
สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,490,000
(฿6,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันผีเสื้อ, เชียงใหม่
ที่ดินในเมือง ต.สันผีเสื้อ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ ขนาด 91 ตารางวาเดินทางเข้าสะดวก เหมาะสำหรับสร้างที่อยู่อาศัยหรือออฟฟิต
Details:
364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.88 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot nearby NIS International School
สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,500,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันผีเสื้อ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล สันผีเสื้อ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.83 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
400 SQ.M. Lot Land for Sale in Saraphi
ชมภู, สารภี, เชียงใหม่
฿2,500,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ชมภู, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 2.48 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land at Saraphi
ชมภู, สารภี, เชียงใหม่
฿2,500,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 1 Rai Plot in Chomphu Saraphi Chiang Mai
ชมภู, สารภี, เชียงใหม่
฿2,500,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 2.48 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful view rice field for sale
บ้านโป่ง, พร้าว, เชียงใหม่
฿2,500,000
(฿120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านโป่ง, เชียงใหม่
พี่นาวิวสวยห่างจากถนนใหญ่พร้าวเชียงดาว 1 กิโลเมตร มีน้ำใช้ตลอดปี เหมาะสำหรับทำนา มำสวนหรือทำบ้านจัดสรรค์ได้
Details:
20,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot in San Kamphaeng 337 SQ.W.
บวกค้าง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿2,527,500
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บวกค้าง, เชียงใหม่
ที่ดิน อ.บวกค้าง สันกำแพง7,500 บาท / ตรว.
Details:
1,348 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 3.02 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale VacantCorner Plot
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿2,538,000
(฿6,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองควาย, เชียงใหม่
ขายที่ดินเปล่า แปลงมุม ถมสูงกว่าถนน พร้อมสร้างบ้าน ทิศตะวันตก/ใต้ ถนนหน้าที่ดิน เป็นคอนกรีต กว้าง 6 เมตร ด้านหลังที่ดิน ติด สหการประมูล ที่ดินหน้างกว้าง 21 เมตร ลึก 16 เมตร พิกัด: ต.หนองควาย อ.ห...
Details:
376 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.26 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
4
5
6
...
24
121 - 150 จาก 714 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่
หางดง
มี 117 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿919M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ริม
มี 94 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿399M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองเชียงใหม่
มี 89 ยูนิต
ราคา: ฿1.8M - ฿488M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันกำแพง
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿455K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันทราย
มี 77 ยูนิต
ราคา: ฿539K - ฿156M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สารภี
มี 45 ยูนิต
ราคา: ฿989K - ฿1.35B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอยสะเก็ด
มี 40 ยูนิต
ราคา: ฿439K - ฿250M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันป่าตอง
มี 39 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่แตง
มี 37 ยูนิต
ราคา: ฿369K - ฿94.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงดาว
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿467K - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในเชียงใหม่
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,192,413
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เดอะ เทรเชอร์
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿2,186,948
▲ 10.3%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
3
ยู พรอมท์
สันพระเนตร, สันทราย, เชียงใหม่
฿4,972,791
▼ -6.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
เดอะมาสเตอร์พีซ ซีนเนอรีฮิลล์
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
฿2,629,899
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
แม่สา, แม่ริม, เชียงใหม่
฿4,883,102
▼ -46%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 29 โครงการ สำหรับที่ดินในเชียงใหม่
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง