ขายที่ดิน ใน สารภี, เชียงใหม่

      (มี ที่ดิน 45)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      Land for Sale in longan garden, Saraphi district, 5 rai
      หนองแฝก, สารภี
      ฿16,000,000 (฿1,980/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,064 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแฝก, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      8,064 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 1.59 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      Commercial Land with Building for Sale Saraphi Chiang Mai
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿17,732,000 (฿5,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
       ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลทอง ย่านสารภี เชียงใหม่  📍 หน้าเทศบาลตำบลยางเนิ้ง สารภีห่างถนนลำพูนสายเก่าเพียง 30 เมตร — เดินทางสะดวก ใจกลางแหล่งชุมชน ✅ รายละเอียดทรัพย์ ขนาดที่ดิ...
      Details:
      3,224 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 1.64 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      Land for Sale to Pay Off Debt - Prime Location Close to the Main Ring Road 3
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿17,826,600 ฿18,315,000 (฿1,820/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
       ขายที่ดินปลดหนี้ ทำเลทอง ใกล้ถนนใหญ่วงแหวนสามเข้ามาแค่ 300 เมตร ปากซอยวัดโครงการโรงพยาบาลแมคคอร์มิค เนื้อที่รวม 2,442 ตร.ว. ที่ดินถมสูงแล้ว มีรั้วล้อมรอบ ไฟฟ้า–น้ำประปาพร้อม แถมรีสอร์ต 3...
      Details:
      9,768 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      Land Plot 6 Rai for Sale in Saraphi
      ชมภู, สารภี
      ฿18,600,000 (฿1,940/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล ชมภู, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,600,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      9,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานที่ราชการ 2.48 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      Land Plot 4 Rai in Saraphi for Sale
      ชมภู, สารภี
      ฿20,000,000 (฿3,060/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,536 ตรม. อยู่ในทำเล ชมภู, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      6,536 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานที่ราชการ 2.48 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่, หนองแฝก, สารภี
      6-3-66 Rai of Land for Sale in Saraphi
      หนองแฝก, สารภี
      ฿24,000,000 (฿2,170/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่
      ขายสวนลำไย 6ไร่ 3 งาน 66 ตรว  - ติดกับวัดกู่แดง ต หนองแฝก อ สารภี ไม่เคยน้ำท่วม ติดถนนในหมู่บ้าน เหมาะทำบ้านจัดสรร
      Details:
      11,064 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 4.31 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่, ยางเนิ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่, ยางเนิ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่, ยางเนิ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่, ยางเนิ้ง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่, ยางเนิ้ง, สารภี
      4 Rai 2 Ngan Land with Building for Sale in Saraphi
      ยางเนิ้ง, สารภี
      ฿26,000,000 ฿27,000,000 (฿3,560/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่
      ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง และสวนลำไย ราคา: ตารางวาละ 14,000.--15,000.-เดินทาง: ขาเข้าเมืองเชียงใหม่ ถ.เชียงใหม่-ลำพูน ต่อรองราคากันได้ ทำเลดีติด โรงเรียน, ตลาด, สถานีอนามัย, ที่ว่าการอำเภอฯ, สถานีรถ...
      Details:
      7,300 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 0.23 กม.
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      Lands in Saraphi beautiful square only 5 minutes from the main road
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿29,000,000 (฿4,030/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
      Lands ที่สารภีสวยสี่เหลี่ยมห่างจากถนนใหญ่วงแหวนรอบสามเพียง 50 เมตรย่านบวกครก ท่าวังตาล ขายยก 2แปลงติดกัน พื้นที่ 4 ไร่ 28วา = 1627.9+105.3 ตรว. รวมสองแปลง = 1733.2 ตรว.     การเดินทาง ส...
      Details:
      7,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      Riverfront Land Nearby Luxury Villa
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿30,904,000 (฿4,990/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,186.80 ตรม. อยู่ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,904,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      6,186.80 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 2 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      Land for Sale in Saraphi
      ชมภู, สารภี
      ฿40,600,000 (฿1,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
      ขายที่ดิน พร้อมสวนลำไย - ขนาดที่ดิน : 25 ไร่ 1 งาน 36 ตารางวา - มีต้นลำไยที่พร้อมเก็บเกี่ยวประมาณ 400 ต้นเดินระบบรดน้ำแบบสปริงเกอร์ทุกต้น- น้ำประปา ไฟฟ้าพร้อม- อยู่ห่างถนน ซุปเปอร์ไฮเวย์เพีย...
      Details:
      40,544 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 7.1 กม.
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด

      ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สารภี

      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      6 Rai Land for Sale in Saraphi Along the Main Road
      ไชยสถาน, สารภี
      ฿74,190,000 (฿7,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,892 ตรม. อยู่ในทำเล ไชยสถาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿74,190,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      9,892 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 1.15 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      Land for Sale at Saraphi Chiang Mai
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ขัวมุง, สารภี
      ฿88,000,000 (฿2,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล ขัวมุง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      35,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      Beautiful Land Original Black Soil
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿96,000,000 (฿3,750/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
      พื้นที่ทั้งหมด16 ไร่
      Details:
      25,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      36-3-42.2 Rai of Land for Sale in Chiang Mai
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿258,000,000 (฿4,480/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
      ขาย ที่ดินแปลงใหญ่ เนื้อที่ 36 ไร่ 3 งาน 42.2 ตารางวา ทั้งหมด 9 แปลง   ราคาขาย 7 ล้านบาท/ไร่ รวม 258 ล้านบาท   ที่ตั้ง อ.สารภี จ.เชียงใหม่ (ห่างจากตัวเมือง 10 นาที) ตั้งอยู่บนถนนวงแหวนรอบ 2...
      Details:
      57,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      208 Rai Land for Sale in front of Boonthavorn Chiang Mai
      ไชยสถาน, สารภี
      ฿1,350,000,000 (฿4,060/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 332,800 ตรม. อยู่ในทำเล ไชยสถาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,350,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      332,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 0.47 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 45 จาก 45 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สารภี

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของสารภี

      ท่าวังตาล
      ท่าวังตาล
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿990K - ฿96M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชมภู
      ชมภู
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿2.5M - ฿40.6M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองแฝก
      หนองแฝก
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿1.9M - ฿24M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองผึ้ง
      หนองผึ้ง
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿1.34M - ฿258M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ไชยสถาน
      ไชยสถาน
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿5.3M - ฿1.35B
      ดูทำเลเพิ่มเติม