ขายที่ดิน ใน พระยาทด, เสาไห้

      (มี ที่ดิน 2)

      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี, พระยาทด
      1 rai of land for sale, waterfront property in Sao Hai, Saraburi. Up to 3 rai available. Price negotiable.
      ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      พระยาทด
      ฿1,400,000 (฿874/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี
      ขายที่ดิน 1 ไร่ เสาไห้ ติดคลองน้ำ ติดถนน เข้าเมืองเพียง10นาที ตำบลพยาทด เสาไห้ สระบุรี พิกัด ก่อนถึง ต้นกล้าเกษตรแฟร์#สำหรับคนที่ชอบติดน้ำ #ชอบที่ดินทำบ้านสวน รายละเอียด ขายราคาตารางวาละ 3,500 บาทเริ่...
      Details:
      1,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี, พระยาทด
      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี, พระยาทด
      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี, พระยาทด
      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี, พระยาทด
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี, พระยาทด
      15 rai of land for sale, waterfront and adjacent to a canal, Pak Bang Phraya Thod, Sao Hai, Saraburi.
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      พระยาทด
      ฿8,230,750 (฿343/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี
      ขายที่ดินติดน้ำ หาเจ้าของใหม่ ที่ต้องการสร้างบ้านสวนครอบครัวใหญ่ 15 ไร่ ยกแปลง ขายเงินสด เหมาะทำบ้านสวนเกษตร ติดต่อ ดูที่ดินกับ พี่เกริกสระบุรี 093-441-5691   รายละเอียด โฉนดครุฑแดง 2 โฉนด รวมกัน...
      Details:
      24,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สระบุรี
      3. เสาไห้
      4. พระยาทด

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในพระยาทด คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในพระยาทด

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน พระยาทด ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน พระยาทด

      ราคาขายเฉลี่ยใน พระยาทด อยู่ที่ประมาณ ฿4,810,000 ราคาขายเฉลี่ยใน พระยาทด อยู่ที่ประมาณ ฿4,810,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระยาทด อยู่ที่ ฿608 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน พระยาทด อยู่ที่ ฿608 ขณะนี้ใน พระยาทด มี 2 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน พระยาทด มี 2 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน พระยาทด

      ซึ่งประชากรใน พระยาทด ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 2,049 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 1,006 คน และผู้หญิง จำนวน 1,043 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 256 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ราคาขาย ที่ดิน เฉลี่ยใน พระยาทด ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿4,810,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมากสำหรับที่ดิน อาจเป็นเพราะขนาดที่ประกาศขายนั้นเล็กมากแค่พอปลูกสร้างบ้านได้ขนาดเล็กเท่านั้น เหมาะสมกับคนโสด หรือครอบครัวเล็กๆ ที่ไม่จำเป็นต้องมีพื้นที่ว่างรอบๆ หรือหากมองได้อีกด้านหนึ่งคือด้านของทำเลที่อาจจะไม่ดีนัก เป็นไปได้ในเรื่องความห่างไกลจากความสะดวกสบาย ระบบสาธารณูปโภคบางอย่างยังเข้าไม่ถึง หรือเป็นเขตชานเมืองที่ต้องใช้ระยะเวลาเดินทางนานพอสมควรกว่าจะถึงเขตเมือง แต่ข้อดีคืออาจได้พื้นที่ดินขนาดใหญ่เป็นไร่เลยทีเดียว ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 2 ยูนิต