ขายที่ดิน ใน สมุทรสาคร
(มี ที่ดิน 237)
Land for Sale in Mueang Samut Sakhon
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,100,000
(฿1,590/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
ที่ดิน 2 ไร่ ติดถนนคอนกรีต น้ำประปา ไฟฟ้า 3 เฟส เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย โกดัง วิวสวย สงบ เดินทางสะดวก สามารถเข้า/ออก ได้ทั้งจาก ถนนเทียนทะเล แสมดำ และพันท้าย ขายไร่ละ 3 ล้าน
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Make your new factory stand out, convenient, and smart.
ท่าเสา, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿5,330,000
(฿3,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าเสา, สมุทรสาคร
ถ้าพูดถึงการหาซื้อที่สร้างโรงงานโดยทั่วๆไป ที่ดินขนาด 4 ไร่ หน้ากว้าง 50-60 เมตร ก็ถือว่ากว้างแล้ว ไม่ว่าตามโครงการไหนๆก็มี จึงทำให้รูปแบบการก่อสร้างโรงงานเป็นรูปแบบตอนลึกมากกว่าความกว้า...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Make your new factory stand out, convenient, and smart.
ท่าเสา, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿5,330,000
(฿3,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าเสา, สมุทรสาคร
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Make your new factory stand out, convenient, and smart.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ท่าเสา, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿5,330,000
(฿3,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าเสา, สมุทรสาคร
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Don Kai Di
ดอนไก่ดี, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿5,500,000
(฿490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนไก่ดี, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนไก่ดี, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with buildings, size 218 sq m, Ang Thong Thani Village
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ท่าเสา, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿6,000,000
(฿6,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าเสา, สมุทรสาคร
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ขนาด 218ตร.ว. หมู่บ้าน อ่างทองธานี กระทุ่มแบน................................................................................................... ที่ตั้ง : ถ.สุคนธวิท ต.ก...
Details:
872 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with shop, trading location, Ekachai Road, Samut Sakhon, 78 sq m.
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,000,000
(฿19,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอกกระบือ, สมุทรสาคร
ขายที่ดินพร้อม ร้านค้า ทำเลค้าขาย พิกัด: ถนนเส้นเอกชัย ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร เนื้อที่ 78 ตรว. พื้นที่ค้าขาย + ที่พัก 2 ห้อง ที่ดินทำเลดี ทำเลค้าขาย ดัดแปลงเป็นร้านค้า...
Details:
312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Plot of Land for Sale in Mueang Samut Sakhon
นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,000,000
(฿3,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาดี, สมุทรสาคร
ขายที่ดินเปล่า 1 แปลง - ตั้งอยู่ในซอยวปอ. 11พิเศษ ถนนเศรษฐกิจ ท่าไม้ กระทุ่มแบน เหมาะสำหรับทำโรงงาน หรืออพาร์ทเม้นท์
Details:
1,856 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 15.4 กม.
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful purple-themed land for sale, just over 2 rai, near Rama 2 Road with access from two sides, at a great price.
บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,457,500
(฿2,020/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโทรัด, สมุทรสาคร
ได้ในราคาสบายกระเป๋า กับที่สวยในพื้นที่สีม่วงนั้น หายากมากๆ แต่แปลงนี้มีครบทั้ง 2 ข้อดี และเหมาะสำหรับท่านที่กำลังหาขนาดประมาน 2 ไร่ เหมาะกับทุกท่านที่กำลังหาที่สร้างโรงงาน โดยเฉ...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,457,500
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโทรัด, สมุทรสาคร
ขายที่สวยสีม่วง 2 ไร่เศษ ใกล้พระราม 2 ถนน 2 ด้าน ในราคาที่ดีที่สุด เพียงไร่ละ 3 ล้าน - KK4679S ได้ในราคาสบายกระเป๋า กับที่สวยในพื้นที่สีม่วงนั้น หายากมากๆ แต่แปลงนี้มีครบทั้ง 2 ข้...
Details:
25,830,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สมุทรสาคร
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,457,500
(฿2,020/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโทรัด, สมุทรสาคร
ขายที่สวยสีม่วง 2 ไร่เศษ ใกล้พระราม 2 ถนน 2 ด้าน ในราคาที่ดีที่สุด เพียงไร่ละ 3 ล้าน - KK4679S ได้ในราคาสบายกระเป๋า กับที่สวยในพื้นที่สีม่วงนั้น หายากมากๆ แต่แปลงนี้มีครบทั้ง 2 ข้อดี และเหมาะส...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางโทรัด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,457,500
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโทรัด, สมุทรสาคร
Details:
25,830,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Khok Kham 4 Rai 3 Ngan
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,460,000
(฿849/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกขาม, สมุทรสาคร
ที่ดินสวย ติดถนนคอนกรีตปากทางเข้าศูนย์วิจัยป่าชายเลนโคกขาม หน้าที่ดินติดถนนยาวประมาน 133 เมตร ลึกประมาน 57 เมต ขนาดที่ดิน พื้นที่รวม 4 ไร่ 3 งาน ราคาตร.ว.ละ 3,400 บาท
Details:
7,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 24.14 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land plot for sale, land opposite The Bright, Suan Luang 2, Krathum District
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿7,378,000
(฿4,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
- เนื้อที่ 1ไร่34ตร.ว. - หันหน้าทิศ : ตะวันออก - ขนาดที่ดิน 58 m. x 30 m. - ถนนทางเข้ากว้าง 5 m. **ศักยภาพที่ดิน** - พื้นที่สีเหลือง - อยู่บนทำเลสวนหลวง2 เชื่อมถนนพุทธสาครทั้ง2ด้าน (ด้านเดอะไนล...
Details:
1,752 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Samut Sakhon Expressway
คลองตัน, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
฿7,900,000
(฿1,720/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองตัน, สมุทรสาคร
#ขายที่ดินติดคลองน้ำล้อม 3 ด้าน จำนวน ที่ดิน 2 ไร่ 3 งาน 48 ตรว. 1148 ตรว ราคาขาย 7.9 ลบ. ตรวาละ 6,xxx บาท #ที่ดินติดถนนใหญ่ ใกล้ถนนพระราม2 ประมาณ 3กม. #ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนสายใหม่ ส...
Details:
4,592 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 23.89 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale in front of Mahachai Apartment, in the heart of the city.
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
มหาชัย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿7,990,000
(฿26,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มหาชัย, สมุทรสาคร
🔥ขายที่ดินว่างเปล่าด้านหน้า อพาร์ทเม้นมหาชัย 🔥ใจกลางเมืองสมุทรสาคร เหมาะสำหรับนักลงทุน อสังหาริมทรัพย์ บ้าน ทาวน์โฮม ด้านหน้าได้ ที่ตั้ง : ตำบลมหาชัย อำเภอเมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร 74000 พิกัด...
Details:
304 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🔥Vacant land for sale in front of Mahachai Apartment 🔥In the heart of the city.
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
มหาชัย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿7,990,000
(฿26,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มหาชัย, สมุทรสาคร
Details:
304 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Near Bangkok, Bang Khun Thian Beach
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿8,000,000
(฿1,660/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
Tel 0909095360 - beer / lineid agoraphobiabeer / ที่ดิน จ สมุทรสาคร พันท้ายนรสิงห์ ห่างจากกรุงเทพ ไม่เกิน 4 กิโล ห่างจาก เซ็นทรัลพระราม 2 20 กิโลเมตร ห่างจากโรงพยาบาลผู้สูงอายุ 6 กิโลเมตร&...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
384 Sqw Land for Sale near Phutsakhon Road
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿8,000,000
(฿5,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
ที่ดินทำเลสวย เหมาะแก่การทำโกดัง พาณิชยกรรม ใกล้โรงเรียน โรงพยาบาล ปั๊มน้ำมัน ทำเลลองรับการขยายตัว ราคาพิเศษ -ที่ดินหน้ากว้าง 50 เมตรติดถนนสาธารณะ ลึก30เมตร เป็นดินดำ ทำเกษตรก็ได้ หรือโกดัง ที่พักก็ดี...
Details:
1,536 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 9.35 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Title deed land, Soi Rong Lor, Mueang Samut Sakhon District
บางหญ้าแพรก, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿8,100,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางหญ้าแพรก, สมุทรสาคร
ที่ดินโฉนด ชำระภาษีครบ 📌 ซอยโรงหล่อ อำเภอเมืองสมุทรสาคร ✅ใกล้ตลาดเพียง 500เมตร ✅ เข้าออกสะดวก มีที่จอดรถหน้าบ้าน ✅ มีSupermarket /7-11 /ร้านอาหาร/ร้านเหล้า รอบบริเวณที่ดิน ✅ มีโรงเรียนบริเวณใกล้...
Details:
864 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with House for Sale in Mueang Samut Sakhon
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿8,500,000
(฿2,860/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,964 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านเกาะ, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,964 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 22.68 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful south-facing plot of land, 740 square wah, near Sai Yai Rak Road, convenient access.
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿8,625,000
(฿5,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ขายที่สวย ขนาดกำลังเหมาะ 740.40 ตารางวา ลงตัวกับการใช้สร้างบ้าน และสร้างโกดังเพื่อเก็บ บนที่ดินรูปทรงสวยเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า ง่ายต่อการใช้ก่อสร้าง ฮวงจุ้ยดีๆหันหน้าทิศใต้ เ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Already wealthy for the next 20 years. Good feng shui, facing south, convenient transportation.
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿8,625,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ที่ดินฮวงจุ้ยดี หันหน้าทิศใต้ ให้คุณอยู่แล้วรวยไปอีก 20 ปี ตามหลักฮวงจุ้ยยุค 9 ที่ดินทิศใต้ ถือเป็นทิศที่ส่งเสริมเรื่องเงินทอง เสริมความมั่นคงและชื่อเสียงในทางธุรกิจ ไม่ต้องเปลี่ยน...
Details:
34,500,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿8,625,000
(฿5,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿8,625,000
(฿2,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
2,960 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿8,625,000
(฿5,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale, perfect size at 740.40 square wa.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿8,625,000
(฿2,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ขายที่สวย ขนาดกำลังเหมาะ 740.40 ตารางวา ลงตัวกับการใช้สร้างบ้าน และสร้างโกดังเพื่อเก็บ บนที่ดินรูปทรงสวยเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า ง่ายต่อการใช้ก่อสร้าง ฮวงจุ้ยดีๆหั...
Details:
2,960 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7-1-30 Rai Land for Sale in Ban Phaeo District
หลักสาม, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
฿8,790,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หลักสาม, สมุทรสาคร
ขายที่ดิน 7ไร่ 1งาน 30ตารางวา(2,930 ตารางวา) อำเภอบ้านแพ้ว จังหวัดสมุทรสาคร ใกล้ถนนหมายเลข375 เพียง 3 กิโลเมตร ใกล้ถนนพระราม2 เพียง 7 กิโลเมตร
Details:
11,720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 20.95 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา
กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Industrial Estates at Mueang Samut Sakhon
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿8,800,000
(฿2,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
ขายที่ดินเปล่า อยู่ในนิคมอุสาหกรรม แหล่งโรงงาน โกดัง เหมาะสำหรับสร้างหอพัก โกดัง โรงงาน สถานที่จอดรถให้เช่า ตลาด •ที่ดิน 1 ไร่ 19 ตารางวา •ที่ดิน 2งาน94.4ตารางวา •ที่ดิน 2งาน94.3...
Details:
4,028 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 27.94 กม.
วิวทะเลสาป
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Samut Sakhon Province
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿8,930,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ขายที่สวน เนื้อที่ 2--93 ตรว. ตำบลบ้านเกาะ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรสาคร
Details:
3,572 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 22.71 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
7
8
31 - 60 จาก 237 ยูนิต
ไทย
สมุทรสาคร
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรสาคร
เมืองสมุทรสาคร
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿9.99K - ฿1.87B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กระทุ่มแบน
มี 100 ยูนิต
ราคา: ฿84.9K - ฿949M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านแพ้ว
มี 19 ยูนิต
ราคา: ฿1.55M - ฿1.01B
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในสมุทรสาคร
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในสมุทรสาคร
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง