ขายที่ดิน ใน เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
(มี ที่ดิน 121)
ดูรูปทั้งหมด
For sale cheap!! Land in Mahachai, Soi Thaprang 1, area 300 square wah.
มหาชัย, เมืองสมุทรสาคร
฿12,000,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มหาชัย, สมุทรสาคร
ขายที่ดิน มหาชัย ถนนพระราม 2 ใกล้ รพ.มหาชัยซอยท่าปรง 1 หากจากปากซอยเพียง 250 เมตรราคาขายเพียง 40,000 บาท/ตร.ว. (ถูกที่สุดในย่านนี้)ราคาขายรวม 12,000,000 บาทสถานที่ใกล้เคียง:-ตลาดมหาชัย-บิ๊กซีมหาชัย-โร...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Affordable land for factory/warehouse construction, with a prominent frontage of almost 5 rai.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿12,212,598
(฿1,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ที่ดิน ขนาด 4-3-67.7 ไร่ หน้ากว้าง 98 เมตร โดดเด่นเป็นสง่า วางแปลนสร้างโรงงาน/โกดังได้ง่าย ด้านหน้าติดถนนคอนกรีต กว้าง 12 เมตร รถเล็ก ใหญ่ เข้า-ออกได้สะดวก ที่ดินหันหน้ามาทา...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
She's so beautiful... Cheap land for building factories/warehouses.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿12,298,125
(฿1,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ที่ดิน ขนาด 4-3-67.7 ไร่ หน้ากว้าง 98 เมตร โดดเด่นเป็นสง่า วางแปลนสร้างโรงงาน/โกดังได้ง่าย ด้านหน้าติดถนนคอนกรีต กว้าง 12 เมตร รถเล็ก ใหญ่ เข้า-ออกได้สะดวก ที่ดินหันหน...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
She's so beautiful... Cheap land for factory/warehouse construction, wide frontage.
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿12,298,125
(฿1,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 6-rai plot of land for sale, with a wide frontage and a very special price of only 2.5 million baht per rai.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿15,568,750
(฿1,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ที่ดินแปลงสวย ขนาด 6-0-91.5 ไร่ หน้ากว้าง 77 เมตร สามารถสร้างโรงงาน /โกดังได้ วางแปลนง่าย รูปทรงสี่เหลี่ยม หันหน้าทางทิศตะวันตกเฉียงใต้ รับลมได้ตลอดปี ด้านหน้าติดถนนคอ...
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿15,571,875
(฿1,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿15,571,875
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ที่ดินแปลงสวย ขนาด 6-0-91.5 ไร่ หน้ากว้าง 77 เมตร สามารถสร้างโรงงาน /โกดังได้ วางแปลนง่าย รูปทรงสี่เหลี่ยม หันหน้าทางทิศตะวันตกเฉียงใต้ รับลมได้ตลอดปี ด้านหน้าติ...
Details:
62,287,500 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿15,571,875
(฿1,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿15,571,875
(฿1,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Building a factory on nearly 2 rai of pink zone land; able to obtain a factory license (Form 4).
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร
฿15,708,000
(฿9,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาดี, สมุทรสาคร
ขายที่สร้างโรงงานขนาด 1-3-14 ไร่ ขอใบ รง.4 ได้บนพื้นที่สีชมพู อำเภอเมือง สมุทรสาคร พร้อมตรวจสอบให้ฟรีโดยทีมงานที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปี ทำไม่ได้เราไม่ขาย ตัวที่สี่เหลี...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เมืองสมุทรสาคร
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร
฿15,708,000
(฿9,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาดี, สมุทรสาคร
ขายที่สร้างโรงงานขนาด 1-3-14 ไร่ ขอใบ รง.4 ได้บนพื้นที่สีชมพู อำเภอเมือง สมุทรสาคร พร้อมตรวจสอบให้ฟรีโดยทีมงานที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปี ทำไม่ได้เราไม่ขาย ตัวที่สี่เหลี่ยมผ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาดี, เมืองสมุทรสาคร
฿15,708,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาดี, สมุทรสาคร
ขายที่สร้างโรงงานขนาด 1-3-14 ไร่ ขอใบ รง.4 ได้บนพื้นที่สีชมพู อำเภอเมือง สมุทรสาคร พร้อมตรวจสอบให้ฟรีโดยทีมงานที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปี ทำไม่ได้เราไม่ขาย ตัวที่สี่เหลี่ยม...
Details:
62,832,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7-1 Rai Land for Sale in Samut Sakhon
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿18,900,000
(฿1,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ขายที่ดิน สมุทรสาคร ตำบลชัยมงคล ที่ดิน 7 ไร่ 1 งาน
Details:
11,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 29.49 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near Sarin City Napha Hern
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร
฿20,990,000
(฿6,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกขาม, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,456 ตรม. อยู่ในทำเล โคกขาม, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,990,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,456 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 11 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
Buy for profit + create more than double the value with #6.
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร
฿22,875,250
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอกกระบือ, สมุทรสาคร
ซื้อไว้มีแต่กำไร กับที่ดินขนาด 6-0-73 ไร่ ใกล้โครงการถนนตัดใหม่ กัลปพฤกษ์ – พุทธสาคร ที่จะตัดเข้ามาถึงใกล้ตัวที่ดินในอนาคต เมื่อถนนตัดมาถึง ความเจริญเข้ามา ราคาที่เพิ่มมากกว่าเท่าตัวแน่นอน จึงเห...
Details:
91,501,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land filled in, Mueang Samut Sakhon District, behind the canal
นาโคก, เมืองสมุทรสาคร
฿24,000,000
(฿1,880/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาโคก, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล นาโคก, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling a beautiful, majestic plot of land measuring just over 6 rai, with a wide frontage of 127 meters and a stunning shape.
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร
฿24,382,750
(฿2,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ที่สวยจะวางผังในการก่อสร้างอย่างไรก็ง่าย อย่างที่ดินแปลงนี้รูปด้านในก็สวยทรงสี่เหลี่ยม 6 ไร่ เศษ หันหน้าทิศใต้ ที่มาพร้อมหน้ากว้างถึง 127 เมตร ลึก 87 เมตร หรือ จะแบ่งแ...
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร
฿24,382,750
(฿2,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ที่สวยจะวางผังในการก่อสร้างอย่างไรก็ง่าย อย่างที่ดินแปลงนี้รูปด้านในก็สวยทรงสี่เหลี่ยม 6 ไร่ เศษ หันหน้าทิศใต้ ที่มาพร้อมหน้ากว้างถึง 127 เมตร ลึก 87 เมตร หรือ จะแบ่งแปลงขาย...
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร
฿24,382,750
(฿2,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร
฿24,382,750
(฿2,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Tha Chin River
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร
฿25,000,000
(฿1,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ขายที่ดิน ต.บ้านเกาะ อ.เมืองสมุทรสาคร เนื้อที่ 9 ไร่ 1งาน 10 วา ติดถนนคอนกรีต เพียง30-45 นาที จากวงแหวนกาญจนาภิเษก เข้าออกได้หลายทาง หน้ากว้าง 50 เมตร ติดถนนคอนกรีต ผังเมืองสีชมพู ที่ดินอยู่ในซอยบางปล...
Details:
14,840 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 16.35 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for building a warehouse, over 38 rai (approximately 11.2 hectares), with a wide frontage of 200 meters along the road.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿26,201,875
(฿431/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
ทั้งสวย ทั้งราคาดีแบบนี้มีที่ไหน ที่แปลงใหญ่ 38 ไร่เศษ ซึ่งจัดวางแปลนได้ง่ายและยืดหยุ่น ด้วยหน้ากว้างถึง 200 เมตร ติดถนนคอนกรีตกว้าง 12 เมตร ยาวตลอดแนว เทรลเลอร์เข้า-ออกสะดวกวิ่งสวนกันได...
Details:
60,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ชัยมงคล, เมืองสมุทรสาคร
฿26,201,875
(฿431/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชัยมงคล, สมุทรสาคร
Details:
60,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The most outstanding feature of this nearly 5 rai plot of land is its wide frontage of 148 meters, already leveled and ready for construction.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร
฿26,936,250
(฿4,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
ขายที่สร้างโรงงาน 4-3-59.6 ไร่ ขอยกให้เป็นที่เกือบ 5 ไร่ที่โดดเด่นที่สุดในย่านพันท้าย ช่วยเสริมภาพลักษณ์โรงงานของคุณให้ดูโอ่อ่า อลังการด้วยหน้ากว้างถึง 148 ม. ติด ถ. คอนกรีตหน้า เทรลเลอร์เข้าออก...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The most outstanding feature of this nearly 5-rai plot of land is its wide frontage of 148 meters.
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร
฿26,944,500
(฿4,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร
฿26,944,500
(฿4,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร
฿26,944,500
(฿4,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
ขายที่สร้างโรงงาน 4-3-59.6 ไร่ ขอยกให้เป็นที่เกือบ 5 ไร่ที่โดดเด่นที่สุดในย่านพันท้าย ช่วยเสริมภาพลักษณ์โรงงานของคุณให้ดูโอ่อ่า อลังการด้วยหน้ากว้างถึง 148 ม. ติด ถ. คอนกรีตหน้า เทรลเลอร์เข้าออกได้สบา...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Norrach Uthit Road, Samut Sakhon Province. Total area: 1-1-48.7 rai.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
มหาชัย, เมืองสมุทรสาคร
฿27,435,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มหาชัย, สมุทรสาคร
📣 ประกาศขายที่ดินทำเลดี ถนนนรราชอุทิศ จ.สมุทรสาคร เหมาะสำหรับอยู่อาศัย / ลงทุน / พัฒนาโครงการ 📍 ที่ตั้ง: ถนนนรราชอุทิศ จังหวัดสมุทรสาคร 📐 เนื้อที่รวม: 1-1-48.7 ไร่ (548.7 ตารางวา) แปลง A: 0-1-19.4...
Details:
2,192 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
ดูรูปทั้งหมด
A beautiful 3.5 rai plot of land, zoned purple, suitable for all types of factories.
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร
฿30,000,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
สร้างโรงงานบนที่ดิน 3.5 ไร่ ได้อย่างสบายใจ แวดล้อมกลุ่มโรงงานอุตสาหกรรมมากมายในโครงการโกลเด้น ด้วยรูปทรงสี่เหลี่ยมสวยหน้ากว้าง 48 เมตร พร้อมความลึก 111 เมตร ให้คุณสร้างโรงงานได้อย่างลงตัว พร้อม...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร
฿30,000,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
สร้างโรงงานบนที่ดิน 3.5 ไร่ ได้อย่างสบายใจ แวดล้อมกลุ่มโรงงานอุตสาหกรรมมากมายในโครงการโกลเด้น ด้วยรูปทรงสี่เหลี่ยมสวยหน้ากว้าง 48 เมตร พร้อมความลึก 111 เมตร ให้คุณสร้างโรงงานได้อย่างลงตัว พร้อมระยะร่...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
31 - 60 จาก 121 ยูนิต
ไทย
สมุทรสาคร
เมืองสมุทรสาคร
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของเมืองสมุทรสาคร
บ้านเกาะ
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿232M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชัยมงคล
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿12.2M - ฿96.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พันท้ายนรสิงห์
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿1.8M - ฿78.7M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คอกกระบือ
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿6M - ฿299M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาดี
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿6M - ฿1.87B
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางน้ำจืด
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿30M - ฿90M
ดูทำเลเพิ่มเติม
โคกขาม
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿10K - ฿292M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางโทรัด
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿4.5M - ฿35M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ท่าทราย
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿3.8M - ฿227M
ดูทำเลเพิ่มเติม
มหาชัย
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿2.35M - ฿27.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในเมืองสมุทรสาคร
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในเมืองสมุทรสาคร
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง