ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, นิคมพัฒนา

      (มี ที่ดิน 15)

      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      Land for rent in Nikhom Phatthana, Rayong, 12 rai, purple zone (industrial park), road frontage, already leveled.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      มะขามคู่
      ฿120,000 (฿6/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ให้เช่าที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 12 ไร่ สีม่วงลาย ติดถนน เหมาะทำโรงงาน คลัง โกดังสินค้า พิกัด อำเภอนิคมพัฒนา จ.ระยอง   จุดเด่นของที่ดิน • ติดถนนหน้ากว้าง 41 เมตร • ทำเลธุรกิจ เหมาะสร้าง โรง...
      Details:
      19,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      Land for sale, 79 square wah, located on the road at the intersection of Soi 8 and Line 11, Nikhom Pattana District.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      มะขามคู่
      ฿1,200,000 (฿3,800/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      🎯ติด​เจ้าของ​โดยตรง​ครับ​ผม​ 🏞️ขายที่ดินติดถนนลาดยาง​ สี่แยกซอย​ 8​ สาย​ 11 อ.นิคมพัฒนา​  จ.​ระยอง​  พื้นที่ ​79.4 ตารางวา​ ครับ   ⚡ที่ดิน​มีไฟฟ้า​และน้ำประปา​ผ่าน ตอนนี้กำลังมีการขยา...
      Details:
      316 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวเมือง
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศที่ดินใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล มะขามคู่, นิคมพัฒนา
    • ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      Prime land for sale, 5 rai, located on Highway 9 in Nikhom Phatthana, Rayong.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      มะขามคู่
      ฿2,800,000 (฿350/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ประกาศขายที่ดินทำเลดี อ.นิคมพัฒนา จ.ระยองเนื้อที่ 5 ไร่ ทำเลศักยภาพ ย่านธุรกิจและชุมชนพิกัด ต.มะขามคู่ อ.นิคมพัฒนา จ.ระยองติดถนน สาย 9 เดินทางสะดวก ใกล้โรงงาน ตลาด และร้านค้าหลายแห่งจุดเด่นของที่ดิน&b...
      Details:
      8,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 99 rai, purple zone (zoning), near Amata Industrial Estate (Chinese zone).
      มะขามคู่
      ฿3,000,000 (฿19/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 99 ไร่ ผังสีม่วงลาย ใกล้นิคมอุตสาหกรรมอมตะโซนจีน ปลวกแดง ระยองพิกัด ต.พนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีม่วงลาย-ติดถนนซอย 14 ถนนลาดยาง กว้างขวางเดินทางสะดวก-ที่ส...
      Details:
      158,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      47 rai of land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong. Zoned purple (suitable for factories or housing developments).
      มะขามคู่
      ฿3,300,000 (฿44/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 47-2-96ไร่ ติดถนนนิคมสาย 11 ผังสีม่วงลาย เหมาะสำหรับทำ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรรพิกัด ต.พนานิคม อ.นิคมพัฒน จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีม่วงลาย-ติดถนนนิคมสาย 11-หน้ากว...
      Details:
      75,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      มะขามคู่
      ฿35,000,000 (฿684/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 51,200 ตรม. อยู่ในทำเล มะขามคู่, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      51,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานที่ราชการ 8.63 กม.
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทำไมต้องซื้อบ้านกับเรา
      เพราะเราจะทำให้คุณได้รับประสบการณ์การซื้อบ้านและคอนโด ที่แตกต่างจากตัวแทนขายทั่วๆไป ด้วยคุณภาพการบริการอย่างมืออาชีพที่เข้าใจลูกค้าอย่างแท้จริง
      ดูรายละเอียด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      25-1-72 Rai Land in Nikhom Phatthana, Rayong for Sale
      มะขามคู่
      ฿55,946,000 (฿1,380/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ขายที่ดิน ติดถนนซอย11 นิคมพัฒนาระยอง พื้นที่ 25-1-72 ไร่ ต.มะขามคู่ อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง\*รายละเอียดทรัพย์* -อาคารสำนักงานแบบชั้นเดียว1หลัง -โครงสร้างอาคารโรงงานพื้นที่ 1,000ตารางเมตร ***จุดเด่นทำเลที่...
      Details:
      40,688 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สนามกอล์ฟ 8.95 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      23-3-86 Rai Land in Nikhom Patthana for Sale
      มะขามคู่
      ฿58,000,000 (฿1,510/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 38,344 ตรม. อยู่ในทำเล มะขามคู่, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿58,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      38,344 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      Land for sale on Soi 9, Nikhom Phatthana District, Rayong Province
      มะขามคู่
      ฿67,000,000 (฿1,820/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      🎯ติด​ทรัพย์​ตรง​ครับ​ผม 🏞️ขายที่ดินติดถนนซอย9​ อ.นิคมพัฒนา​  จ.ระยอง เป็นพื้นที่สีม่วงลาย​​ครับ มีเนื้อที่​ 23 ไร่ 3 งาน 86 ตรว. หน้ากว้าง​ประมาณ​ 80​ เมตร ลึกประมาน​ 480​ เมตรครับ เหมาะ​กับการส...
      Details:
      36,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวนสาธารณะ
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      24 Rai of Land for Sale in Nikhom Phatthana
      มะขามคู่
      ฿69,900,000 (฿1,820/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ที่ดินติดถนนนิคมพัฒนา ซอย 8  เหมาะสำหรับทำโครงการหมู่บ้านจัดสรร 
      Details:
      38,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน มะขามคู่

      • วิวที่มองเห็น
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ
      มะขามคู่
      ฿72,000,000 (฿1,880/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 38,400 ตรม. อยู่ในทำเล มะขามคู่, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      38,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานที่ราชการ 8.26 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      Land for sale on Soi 7, Nikhom Pattana District, Rayong Province. Area: 24 rai.
      มะขามคู่
      ฿79,500,000 (฿2,070/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      🎯 ติด​ทรัพย์​ตรง​ครับ​ผม​ 🏞️ขายที่ดินติดถนนซอย7 อ.นิคมพัฒนา​  จ.ระยอง​ เนื้อที่​ 24 ไร่​ 1 งาน​ 36 ตรว. (เป็นพื้นที่สีม่วงลายครับ)   🚛การเดินทางเข้า​ ​- ออก​สะดวก ไม่ว่าจะเป็นรถเล็ก, รถใหญ...
      Details:
      38,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      มะขามคู่
      ฿99,000,000 (฿2,530/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 24 ไร่  จ.ระยอง ห่างจากนิคมอุตสาหกรรม WHA ระยอง 36 เพียง 7 กม.  มีความคล่องตัวในการเดินทาง ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เช่น - Fabrication - Office - Blasting &...
      Details:
      39,056 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สนามกอล์ฟ 7.38 กม.
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง, มะขามคู่
      **Urgent Sale: Land adjacent to main road, suitable for industrial use, purple zone (industrial zone).**
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      มะขามคู่
      ฿128,000,000 (฿2,290/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ***ประกาศขายที่ดิน ทำเลทอง อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง พื้นที่รวมประมาณ 35 ไร่ 1 งาน 92 ตร. วา*** 📍 ที่ตั้ง: ตำบลมะขามคู่ อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง เนื้อที่รวม: 35 ไร่ 1 งาน 92 ตร.วา (2 โฉนด) หน้าก...
      Details:
      56,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      มะขามคู่
      ฿153,435,000 (฿3,750/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
      ขายที่ดินระยอง 25-2-29ไร่ พื้นที่ สีม่วง หน้ากว้าง ประมาณ 80 เมตรที่ตั้ง ต.มะขามคู่ อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ติดถนน4เลน สาย13 กว้างขวาง ใกล้บริษัท โรงงาน แหล่งชุมชน ตลาด ร้านค้า-หน้ากว้าง ปร...
      Details:
      40,916 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สนามกอล์ฟ 6.72 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 15 จาก 15 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง
      3. นิคมพัฒนา
      4. มะขามคู่

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในมะขามคู่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในมะขามคู่

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน มะขามคู่ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน มะขามคู่

      ราคาขายเฉลี่ยใน มะขามคู่ อยู่ที่ประมาณ ฿58,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน มะขามคู่ อยู่ที่ประมาณ ฿58,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน มะขามคู่ อยู่ที่ ฿1,600 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน มะขามคู่ อยู่ที่ ฿1,600 ขณะนี้ใน มะขามคู่ มี 15 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน มะขามคู่ มี 15 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน มะขามคู่

      ซึ่งประชากรใน มะขามคู่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 12,920 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 6,379 คน และผู้หญิง จำนวน 6,541 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 179 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายที่ดินเฉลี่ย ใน มะขามคู่ จะอยู่ที่ ฿89,500,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนไปทางราคาสูงมาก ปัจจัยหลักคือ ราคาประเมินที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองที่ดิน ราคาระดับนี้ เพื่อสร้างโรงงานอุตสาหกรรม หรือ โรงแรมขนาดใหญ่ ในทำเลทอง โดยเป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 35 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน มะขามคู่

      ที่ดิน ใน มะขามคู่ มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 72 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5985336 - 47 rai of land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong. Zoned purple (suitable for factories or housing developments). ฿3,300,000 price 75200 area.
      • 2. Code: U5985417 - Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 99 rai, purple zone (zoning), near Amata Industrial Estate (Chinese zone). ฿3,000,000 price 158400 area.
      • 3. Code: U6149276 - Land for rent in Nikhom Phatthana, Rayong, 12 rai, purple zone (industrial park), road frontage, already leveled. ฿120,000 price 19200 area.
      • 4. Code: U6073157 - **Urgent Sale: Land adjacent to main road, suitable for industrial use, purple zone (industrial zone).** ฿128,000,000 price 56000 area.
      • 5. Code: U5979104 - Land for sale on Soi 7, Nikhom Pattana District, Rayong Province. Area: 24 rai. ฿79,500,000 price 38400 area.