ขายที่ดิน ใน มะต้อง, พรหมพิราม

      (มี ที่ดิน 1)

      Land for sale in Phitsanulok
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      มะต้อง
      ฿160,000 (฿1,050/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน มะต้อง, พิษณุโลก
      ขายที่ดินเปล่า แปลงสวย หน้าติดทาง เหมาะสร้างบ้านจัดสรรและโกดัง#ขายที่ดิน #ที่ดินราคาถูก #ที่ดินทำเลดี #ขายที่ดินด่วน #ที่ดินติดถนน #ลงทุนที่ดิน #อสังหาริมทรัพย์ #ที่ดินเปล่า #ที่ดินสร้างบ้าน #ที่ดินลง...
      Details:
      152 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. พิษณุโลก
      3. พรหมพิราม
      4. มะต้อง

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในมะต้อง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในมะต้อง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน มะต้อง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน มะต้อง

      ราคาขายเฉลี่ยใน มะต้อง อยู่ที่ประมาณ ฿160,000 ราคาขายเฉลี่ยใน มะต้อง อยู่ที่ประมาณ ฿160,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน มะต้อง อยู่ที่ ฿1,050 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน มะต้อง อยู่ที่ ฿1,050 ขณะนี้ใน มะต้อง มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน มะต้อง มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน มะต้อง

      ซึ่งประชากรใน มะต้อง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 8,819 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 4,307 คน และผู้หญิง จำนวน 4,512 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 173 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ราคาขาย ที่ดิน เฉลี่ยใน มะต้อง ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿160,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมากสำหรับที่ดิน อาจเป็นเพราะขนาดที่ประกาศขายนั้นเล็กมากแค่พอปลูกสร้างบ้านได้ขนาดเล็กเท่านั้น เหมาะสมกับคนโสด หรือครอบครัวเล็กๆ ที่ไม่จำเป็นต้องมีพื้นที่ว่างรอบๆ หรือหากมองได้อีกด้านหนึ่งคือด้านของทำเลที่อาจจะไม่ดีนัก เป็นไปได้ในเรื่องความห่างไกลจากความสะดวกสบาย ระบบสาธารณูปโภคบางอย่างยังเข้าไม่ถึง หรือเป็นเขตชานเมืองที่ต้องใช้ระยะเวลาเดินทางนานพอสมควรกว่าจะถึงเขตเมือง แต่ข้อดีคืออาจได้พื้นที่ดินขนาดใหญ่เป็นไร่เลยทีเดียว ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน มะต้อง

      ที่ดิน ใน มะต้อง มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 51 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U6288142 - Land for sale in Phitsanulok ฿160,000 price 152 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group
      • ลงประกาศฟรี+