ขายที่ดิน ใน ปทุมธานี
(มี ที่ดิน 336)
ดูรูปทั้งหมด
2 Plot Land for Sale in Lam Luk Ka 11/2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,980,000
(฿4,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า 200 ตรว.(มี 2 แปลง) ลำลูกกา 11/2 - แปลที่1 เนื้อที่ 200 ตรว. ขนาด 22*39 เมตร - เข้าซอย 200 เมตร หน้าติดถนน - เหมาะปลูกบ้าน เข้าซอยไม่ลึก แปลงที่2 เนื้อที่ 198 ตรว. ขนาด 22*3...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 200 sq m, Soi Lam Luk Ka 11/2, cheap, main road
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿3,980,000
(฿4,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 200 ตรว. ซอยลำลูกกา 11/2 ขายถูก ถนนเมน --------------------------------------- 📢 ปล.ยินดีรับนายหน้า ช่วยขายครับ จบงานรับคอม 3% ทันที ขายที่ดิน 200 ตรว. ลำลูกกา 11/2 - เนื...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling vacant land, Sam Khok, Pathum Thani, several plots
สามโคก, สามโคก, ปทุมธานี
฿4,000,000
(฿18/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามโคก, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า สามโคก ปทุมธานี จำนวนหลายแปลง สามโคก ปทุมธานี เนื้อที่รวม 142 ไร่ 3 งาน57.3 ไร่ ราคาขาย : 4 ล้านบาท/ไร่ ที่เงื่อนไข - ค่าคอม 3% (รอรับ 45 วันหลังวันโอน) - ค่าใช่จ่ายวันโอน...
Details:
227,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Land for Sale in Klong 13 Rangsit
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿4,000,000
(฿1,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,600 ตรม. อยู่ในทำเล บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land close to Rangsit Nakhorn Nayok Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿4,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธัญบุรี, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม.อยู่ในทำเล ธัญบุรี, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 14.74 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Rangsit - Khlong Si, 40 rai (owner selling)
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿4,000,000
(฿62/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 40 ไร่ รังสิต คลอง 4 (เจ้าของขายเอง) ขายที่ดินเปล่า 40 ไร่ (เจ้าของขายเอง) รังสิต คลอง 4 คลองหลวง ปทุมธานี ราคา 4 ล้าน/ไร่ สถานที่ใกล้เคียง การเดินทาง เข้าออกได้ทั้ง ถ.คลองหลวง และ ถ....
Details:
64,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale next to Khlong Kao Road
บึงทองหลาง, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿4,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงทองหลาง, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ คลองหกวาสายล่างฝั่งใต้ ติดถ.คลองเก้า บึงทองหลาง ลำลูกกา หน้ากว้างประมาณ 42 ม. ลึก 38 ม. ห่างจากถ.ลำลูกกา ประมาณ 1 กม. ห่างจากวัดสุวรรณ ประมาณ 1.2 กม. ห่างจากสำนักจุฬาราชมนตร...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 12.97 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
340 Sqw Land for Sale in Pathum Thani
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี
฿4,080,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า ทั้งหมด 6 แปลง แบ่งขาย หรือ ขายยกแปลง ทำเลทอง ติดถนนเส้นหลัก ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ จังหวัดปทุมธานี รายละเอียดเนื้อที่ แปลงที่ 2 เนื้อที่ 340 ตรว. สถานที่ใกล้เคียง ใกล้พจนีย์แอร...
Details:
1,360 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in Mooban Sivalee Rangsit 1 Klong 2
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿4,200,000
(฿9,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 420 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
420 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สิริวลัย รังสิตคลอง 1
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿4,389,000
(฿10,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สิริวลัย รังสิตคลอง 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 420 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิริวลัย รังสิตคลอง 1 บนทำเลของ ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 ซึ่งคุณสาม...
Details:
420 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
ดูรูปทั้งหมด
Land 127 Sqw for Sale In Rangsit Khlong 4
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿4,398,750
(฿7,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงสนั่น, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 588 ตรม. อยู่ในทำเล บึงสนั่น, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,398,750 (฿0/ตรม.)
Details:
588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 28.8 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai Land for Sale Lam Luk Ka - Klong 14
พืชอุดม, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿4,400,000
(฿687/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พืชอุดม, ปทุมธานี
ที่ดินเปล่า 4ไร่ ลำลูกกาคลอง14 เขตอุตสาหกรรม -ขายยกโฉนดมี 4 ไร่ -ไม่มีสิ่งปลูกสร้าง เขตอุตสาหกรรม สามารถเข้าได้ 2 ทาง ถนนรังสิต-นครนายก และ ถนนลำลูกกา เข้าจากถนนรังสิต-นครนายก ประมาณ 12 กิโลเมตร เข้าจ...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 19.66 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, vacant land 600 square meters, location Soi 13/7, Khlong 3, Khlong Luang.
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿4,500,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายด่วน ที่ดินเปล่า 600 ตารางวาทำเล ซอย 13/7 คลอง3 คลองหลวง ปทุมธานีเลยวัดพระธรรมกาย ถนนเลียบคลอง3อยู่ใกล้กับร้านพี่ญาคนรุม เข้าซอยเพียง400 เมตร แปลงที่ดินหันหน้าทิศเหนือ สามารถปลูกบ้านอยู่อาศัยได้ หร...
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Golden opportunity to invest in 3 ngan of vacant land in the office area, Khlong Ha East.
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿4,500,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
โอกาสทองลงทุนที่ดินเปล่าย่านธุรกิจ ติดที่พักอาศัย เหมาะสร้างอพาร์ทเม้นท์ สำนักงาน หรือโรงแรมขนาดกลาง ด้วยทำเลศักยภาพสูง ราคาคุ้มค่า รายละเอียดที่ดิน ขนาดที่ดิน 3 งาน หรือ 1,200 ตารางวา ขนาดกว้าง 22 เ...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Erawan Pathum Thani
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿4,800,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 2 ไร่ รังสิตคลอง 2 ถนนเอราวัณ 1 ซอย เอราวัณ 30 - หน้ากว้าง ประมาณ 45 เมตร, ลึก 71 เมตร - ต่อตารางวาที่ดินจัดสรรโครงการ บ้านสวนเทพประทาน รังสิตคลอง 2 น้ำประปา ไฟฟ้า รถยนต์เข้าถึงที่ดิน...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 5.02 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in a prime location, Khlong Hok, Pathum Thani, 1 rai 1 ngan.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿4,990,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหก, ปทุมธานี
ขายที่ดินทำเลศักยภาพ ตำบลคลองหก อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานีเนื้อที่ 1 ไร่ 1 งานหน้าแปลงติดถนนสาธารณะหน้ากว้างประมาณ 74 เมตร ลึกประมาณ 27 เมตรรูปแปลงสวย พัฒนาได้ง่ายเหมาะทำโครงการบ้านโฮมออฟฟิศ หรือเก...
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land 1-1-12 Rai for Sale in Bang Luang
บางหลวง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿5,000,000
(฿2,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางหลวง, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า 1-1-12 ไร่ (512 ตรว. ) “พื้นที่สี่เหลี่ยม” 512 ตรว. ใกล้ถนนราชพฤกษ์ และใกล้ทางเข้าโรงเรียนวัดราษฏร์ศรัทธาทำ ตำบลบางหลวง อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี และอยู่ใกล้โครงการ...
Details:
2,048 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 12.22 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Khlong Ha
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿5,000,000
(฿1,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ทิศเหนือ ติดสวนผลไม้ ทิศใต้ ติดถนนคอนกรีต ติดองค์การพิพิธภัณฑ์ฯ ทิศตะวันตก ติดถนนใหญ่ 4 เลน เข้าซอยไปลึกประมาณ 600 เมตร ติดทางด่วนวงแหวนตะวันออก ทิศตะวันออก ติดหมู่บ้านจัดส...
Details:
3,368 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 12.59 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale or rent on Khlong Krit Road, a shortcut between Khlong Song and Khlong
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿5,000,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ที่ดิน 200 ตร.วา ติถนนคอนกรีต ซอยบงกข 67 ทางลัดระหว่างคลองสอง และคลองสาม ที่หน้ากว้าง 40 เมตร
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 5 Rai Land for Sale in Rangsit Khlong 2
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿5,500,000
(฿661/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายที่ดินแปลงสวย 5 ไร่ติดถนนเรียบคลอง รังสิตคลอง2 หน้ากว้าง 60 เมตร ลึก 140 เมตร ใจกลางแหล่งชุมชน ทำเลที่ตั้ง -อยู่ถนนเรียบคลองรังสิต คลอง2 ในซอยบงกช 33 -เข้าจากปากทาง 200 เมตร -แปลงที่ดิน...
Details:
8,312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai, Lam Luk Ka, Khlong 4, Soi Sai Pracharat 19, Lat Sawai, title deed
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿5,500,000
(฿3,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
ขายที่ดิน1ไร่ลำลูกกาคลอง4 ซอยไสวประชาราษฎร์19 ถนนพระองค์เจ้าสาย ราคา 5.5 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง เจ้าของขายเอง ราคาต่อรองได้ โทร 065-648-8005 ไลน์ cyckrok โฉนดลอย(ไม่มีผูกพันภาระหนี้สินใดๆ) สามารถนัดด...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 350 sq m, Pathum Thani, Khlong Nueng, Khlong Luang, near Thai Market
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿5,500,000
(฿3,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 350 ตรว. ปทุมธานี คลองหนึ่ง คลองหลวง ทำเลทองใกล้ตลาดไท เมกาโฮม และโรงพยาบาลภัทร-ธนบุรี ราคา: 5,500,000 บาทขนาด: 350 ตารางวา (1,400 ตารางเมตร) หากคุณกำลังมองหาที่ดินทำเลดีในจังหวัดปทุมธานี ที...
Details:
1,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Rangsit, Khlong 4, 44 rai (owner selling)
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿5,500,000
(฿78/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
📌ขายที่ดินเปล่า 44 ไร่ (เจ้าของขายเอง) 📍รังสิต คลอง 4 คลองหลวง ปทุมธานี ₿ราคา 5.5 ล้าน/ไร่ สถานที่ใกล้เคียง 🚗การเดินทาง เข้าออกได้ทั้ง ถ.รังสิต-นครนายก และ ถ.คลองหลวง วงแหวนกาญจนา รฟฟ.สายสีแ...
Details:
70,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 600 square wah, Lad Lum Kaeo, near Kanchanaphisek Road. Owner selling directly.
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿5,700,000
(฿2,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
🔥 ขายที่ดิน 600 ตร.ว / 1 ไร่ครึ่ง ลาดหลุมแก้ว ใกล้ถนนกาญจนาภิเษก (เจ้าของขายเอง)✅ 🔥 600 ตร.ว ตร.วละ 9,500 บาท 🔥ซื้อยก 3 แปลง เพียง 5,700,000 บาท ♻️ที่ดินแปลงใ...
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Wat Premprachakorn
บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿5,800,000
(฿3,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพูน, ปทุมธานี
ซอย พ่อถึกลุงลำดวน หมู่ที่ 3 ตำบล บางพูน อำเภอเมืองปทุมธานี จ.ปทุมธานี เนื้อที่ 1 ไร่ ขาย 5.8 ล้าน ลักษณะที่ดินเป็นสี่เหลี่ยมคางหมู หน้ากว้าง 20 เมตร ติดถนนคอนกรีต เป็นที่ดินยังไม่ได้ถม เห...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 2.84 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 399 sq m, Bang Duea Subdistrict, Pathum Thani 0817740132
บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿5,999,999
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเดื่อ, ปทุมธานี
- ถนนกว้าง 8 เมตร - ที่ดินอยู่ห่าง ม.เกษตร 19 กิโลเมตร - ...
Details:
1,596 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale, Baan Ngio Pathum Thani
บ้านงิ้ว, สามโคก, ปทุมธานี
฿6,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านงิ้ว, ปทุมธานี
ขายที่ดินสวย อยู่ที่ตำบลบ้านงิ้ว. อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานี พื้นที่ 3 ไร่ติดกันเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า น้ำ-ไฟ ผ่าน มีคลองน้ำผ่านด้านหน้า เหมาะต่อการทำการเกษตรและอยู่อาศัย เดินทางสะดวก
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 8.26 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in The Lagoon Village 1-2, Sam Khok District, Pathum Thani Province
ท้ายเกาะ, สามโคก, ปทุมธานี
฿6,000,000
(฿5,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท้ายเกาะ, ปทุมธานี
ขายที่ดิน สถานที่ตั้ง : ที่ดินถนนปทุมธานี สามโคก-เสนา อยู่ในหมู่บ้านเดอะลากูน 1-2 อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานี เนื้อที่ : 0-2-67 ไร่ (267 ตารางวา) 📌ราคาขายรวม : 6,000,000 บาท ...
Details:
1,068 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Lat Lum Kaeo
บ่อเงิน, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿6,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อเงิน, ปทุมธานี
ขายที่ดิน2ไร่ หน้ากว้าง 50เมตร สไตล์โคกหนองนา สำเร็จรูป บ่อน้ำพร้อมพันธุปลาเบญจพรรณ ต้นมะพร้าว ต้นสน พร้อมปลูกบ้าน/ วางบ้านน๊อคดาวน์/โกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี เดินทางสะดวกได้...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 23.04 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายด่วนที่ดิน1ไร่ติดถนนคลอง6
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿6,500,000
(฿1,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหก, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿6,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
5
6
7
...
12
151 - 180 จาก 336 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
คลองหลวง
มี 87 ยูนิต
ราคา: ฿8.49K - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 62 ยูนิต
ราคา: ฿28K - ฿386M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองเสือ
มี 56 ยูนิต