ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ธัญบุรี

      (มี ที่ดิน 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี, บึงยี่โถ
      ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี, บึงยี่โถ
      ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี, บึงยี่โถ
      ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี, บึงยี่โถ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี, บึงยี่โถ
      Large plot of land for sale near Dream World amusement park.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บึงยี่โถ
      ฿130,000,000 (฿4,060/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี
      เนื้อที่  20 ไร่ ราคา 130 ล้านขายที่ดินรังสิตคลอง 3 แปลงใหญ่ ถมแล้ว ใกล้สวนสนุกดรีมเวิลด์ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ใกล้อุทยานวิทยาศาสตร์ สิรินธร ถนนกว้างจอดรถสบาย ทำเลดี เงียบสงบ ติดดถนน หน้ากว้าง...
      Details:
      32,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี
      3. ธัญบุรี
      4. บึงยี่โถ

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในบึงยี่โถ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในบึงยี่โถ

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน บึงยี่โถ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บึงยี่โถ

      ราคาขายเฉลี่ยใน บึงยี่โถ อยู่ที่ประมาณ ฿130,000,000 ราคาขายเฉลี่ยใน บึงยี่โถ อยู่ที่ประมาณ ฿130,000,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บึงยี่โถ อยู่ที่ ฿4,060 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บึงยี่โถ อยู่ที่ ฿4,060 ขณะนี้ใน บึงยี่โถ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน บึงยี่โถ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน บึงยี่โถ

      ซึ่งประชากรใน บึงยี่โถ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 0 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 0 คน และผู้หญิง จำนวน 0 คน 

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในบึงยี่โถ จะอยู่ที่ประมาณ ฿39,900,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 54 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน บึงยี่โถ

      ที่ดิน ใน บึงยี่โถ มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 15 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U6150943 - Large plot of land for sale near Dream World amusement park. ฿130,000,000 price 32000 area.
      • 2. Code: U5750328 - Land for Sale – Filled Plot in Rangsit Khlong 3 101 sq.wah in Lake Garden Ville Project, Pathum Thani Prime Location – Below Market Valuation Only 1,5 ฿1,590,000 price 404 area.
      • 3. Code: U5849973 - Land for Sale 22-3-49.7 Rai, Khlong 3, Pathum Thani ฿130,000,000 price 36598.8 area.
      • 4. Code: U5689861 - ที่ดินติดเดอะพรีเมี่ยม รังสิต-คลอง5 ตำบลคลอง5 อำเภอคลองหลวง ปทุมธานี ฿15,000,000 price 3739.6 area.
      • 5. Code: U5849952 - Land for Sale 13-2-97 Rai, Khlong 3, Pathum Thani ฿81,000,000 price 21988 area.