ขายที่ดิน ใน ละหาร, บางบัวทอง
(มี ที่ดิน 705)
ละหาร
฿3,700,000
(฿9,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว + โกดัง🔥 เจ้าของขายเอง 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกสร้าง 3,100,000บาท ( ราคานี้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿3,700,000
(฿9,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายยที่ดินเปล่าถมแล้ว❤️🔥 💚พื้นที่สีเขียว ใกล้แหล่งชุมชน💚 มีน้ำ💦 มีไฟ3เฟส⚡️ มีถนนสาธารณะกว้าง10เมตร🛣 📍พิกัด หลังสินค้า บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี🔥 💥ขายเริ่มต้น 100 ตรว....
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿3,700,000
(฿6,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
💚 ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน 💚 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💸 ราคา : ที่ดิน+ โกดัง โรงงาน 3,700,000 บาท ( ราคานี้จบค่ะ โอนฟรี ) 🏞️...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿3,700,000
(฿6,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว + โกดัง🔥 เจ้าของขายเอง 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกสร้าง 3,100,000บาท ( ร...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿3,700,000
(฿6,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
🥰โปรโมชั่นปีไหม่🥰 💚ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน 💚 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ใน...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน200ตารางวา=(4,800,000 บาทจ้า ) #ยื่นกู้ได้ #จ่ายสดได้จ้า
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายโกดังที่ดินจ้า✨ 💝โกดัง/บริษัท+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท+ที่ดิน 200 ตารางวา=( 4,800,000 บาทจ้า ) ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธา...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายโกดัง + #ที่ดิน✨ 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน200ตารางวา=(4,800,000 บาทจ้า ) ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ละหาร
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายโกดัง + #ที่ดิน✨ 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน200ตารางวา= 4,800,000 บาทจ้า ) ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿4,800,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Building a Factory and Warehouse
ละหาร
฿5,000,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ละหาร, นนทบุรี
ขายที่ดินทำเลทองโครงการ Fc Factory6 ติดถนนใหญ่ เส้น 340 (บางบัวทอง - สุพรรณบุรี) เริ่มตั้งแต่ 200 ตรว.ขึ้นไปเพียง 12 แปลงเท่านั้น ที่ดินตั้งอยู่อำเภอลาดหลุดแก้ว ปทุมธานีเขตติดต่ออำเภอบางบ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 6.42 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร
฿5,560,000
(฿3,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดินลด20% #ปทุมธานี #ลาดหลุมแก้ว-#หลังคลังเซเว่น #จังหวัดนนทบุรี #โอนจองวันนี้ลดอีก50,000 บาทจ้า 💝#เจ้าของขายเองจ้า💝 #สร้างบ้าน #โกดัง #โฮมออฟฟิต #โรงงาน ที่ดินถมแล้วราคาปกติตรว.ละ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty land for sale, 200 sq m., Lahan Subdistrict, Bang Bua Thong District, Nonthaburi Province.
ละหาร
฿5,600,000
(฿7,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ละหาร, นนทบุรี
ขายที่ดินเปล่า 200 ตรว. ต.ละหาร อ.บางบัวทอง จังหวัดนนทบุรีที่อยู่ในซอยหมู่บ้านจิตรัตนา ห่างจากถนนใหญ่ 350ม.ที่ดินถมแล้วเป็นรูปสีเหลี่ยมผืนผ้า ขายตารางวาละ 28,000 บาทรวม 5,600,000 บาทสนใจติดต่อคุณเจ 08...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน 1 ไร่=(...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษั...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน1 ไร่= (9,600,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน 2 ไร่=...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดิน #ทำโกดัง #โรงงาน #ออฟฟิศ 💖100-200-300 ตรว. ถึง 1 ไร่ขึ้นไป💖 ✨ที่ดิน 100 ตรว.=1,500,000บาท ✨ที่ดิน 200 ตรว.=3,000,000บาท ✨ที่ดิน 300 ตรว.=4,500,000บาท ✨ที่ดิน 1 ไร่ =6,000,000บาท บางบั...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินถมแล้วจ้า พื้นที่สีเขียวจ้า ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร
฿6,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า )&n...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
22
23
24
661 - 690 จาก 705 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
บางบัวทอง
ละหาร
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของละหาร
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
มี 914 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿12M
ดูข้อมูลโครงการ
ปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่ มังกรทอง 1
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.9M - ฿3.1M
ดูข้อมูลโครงการ
ปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่ มังกรทอง 3
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿3.1M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในละหาร
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง