ขายที่ดิน ใน ตากฟ้า, นครสวรรค์

      (มี ที่ดิน 5)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ลำพยนต์
      มีที่ดิน 2
      หนองพิกุล
      มีที่ดิน 2
      อุดมธัญญา
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      Land for Sale in Nakhon Sawan
      หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ฿550,000 ฿680,000 (฿267/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,057 ตรม. อยู่ในทำเล หนองพิกุล, นครสวรรค์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿550,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      2,057 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์, หนองพิกุล, ตากฟ้า
      Land with Buildings for Sale in Tak Fah
      หนองพิกุล, ตากฟ้า
      ฿6,990,000 (฿783/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์
       ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง จำนวน 2 กลุ่ม เนื้อที่กลุ่ม 1 = 2-2-73.90 ไร่ กลุ่มที่ 2 = 2-2-159 ไร่ อ.ตากฟ้า จ.นครสวรรค์ อยู่ย่านชุมชนอาศัย ติดถนนใหญ่ กว้าง 8 เมตร ถนนลาดยาง เดินทางสะดวก สาธารณูปโภค...
      Details:
      8,928 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานีขนส่ง 100.97 กม.
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน อุดมธัญญา, นครสวรรค์, อุดมธัญญา, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน อุดมธัญญา, นครสวรรค์, อุดมธัญญา, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน อุดมธัญญา, นครสวรรค์, อุดมธัญญา, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน อุดมธัญญา, นครสวรรค์, อุดมธัญญา, ตากฟ้า
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน อุดมธัญญา, นครสวรรค์, อุดมธัญญา, ตากฟ้า
      17-2-27 Rai Land for Sale in Udom Thanya
      อุดมธัญญา, ตากฟ้า
      ฿7,500,000 (฿267/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน อุดมธัญญา, นครสวรรค์
      ที่ดินโฉนด ติดทางหลวงสาย 1145 ราคาประเมินสูง หน้ากว้าง 480 ม. ต.อุดมธัญญา จ.นครสวรรค์
      Details:
      28,108 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานีขนส่ง 116.47 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      Large plot of land for sale, 47 rai, Tak Fa - Nakhon Sawan, adjacent to a concrete road.
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ฿10,340,000 (฿138/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์
      [ขายด่วน] ที่ดินแปลงใหญ่ 47 ไร่ โฉนดครุฑแดง ทำเลดี ติดถนนคอนกรีต ใกล้พหลโยธิน รายละเอียดที่ดิน • เนื้อที่รวม: 47 ไร่ • หน้ากว้าง: ติดถนนคอนกรีตยาวถึง 40 เมตร (เข้า-ออกสะดวก รถใหญ่เข้าได้) &...
      Details:
      75,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์, ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ลำพยนต์, ตากฟ้า
      ฿10,340,000 (฿138/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ลำพยนต์, นครสวรรค์
      Details:
      75,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับที่ดิน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน ตากฟ้า
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นครสวรรค์
      3. ตากฟ้า

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของตากฟ้า

      ลำพยนต์
      ลำพยนต์
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿10.3M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองพิกุล
      หนองพิกุล
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿550K - ฿6.99M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      อุดมธัญญา
      อุดมธัญญา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿7.5M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในตากฟ้า คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในตากฟ้า

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน ตากฟ้า ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ตากฟ้า

      ราคาขายเฉลี่ยใน ตากฟ้า อยู่ที่ประมาณ ฿7,500,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ตากฟ้า อยู่ที่ประมาณ ฿7,500,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ตากฟ้า อยู่ที่ ฿318 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ตากฟ้า อยู่ที่ ฿318 ขณะนี้ใน ตากฟ้า มี 5 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ตากฟ้า มี 5 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน ตากฟ้า

      ตากฟ้า เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 489 ตร.กม. และมีแค่ 7 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ตากฟ้า ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 34,826 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 17,113 คน และผู้หญิง จำนวน 17,713 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 71 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      ราคาขาย ที่ดิน เฉลี่ยใน ตากฟ้า ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿4,920,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมากสำหรับที่ดิน อาจเป็นเพราะขนาดที่ประกาศขายนั้นเล็กมากแค่พอปลูกสร้างบ้านได้ขนาดเล็กเท่านั้น เหมาะสมกับคนโสด หรือครอบครัวเล็กๆ ที่ไม่จำเป็นต้องมีพื้นที่ว่างรอบๆ หรือหากมองได้อีกด้านหนึ่งคือด้านของทำเลที่อาจจะไม่ดีนัก เป็นไปได้ในเรื่องความห่างไกลจากความสะดวกสบาย ระบบสาธารณูปโภคบางอย่างยังเข้าไม่ถึง หรือเป็นเขตชานเมืองที่ต้องใช้ระยะเวลาเดินทางนานพอสมควรกว่าจะถึงเขตเมือง แต่ข้อดีคืออาจได้พื้นที่ดินขนาดใหญ่เป็นไร่เลยทีเดียว ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 11 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน ตากฟ้า

      ที่ดิน ใน ตากฟ้า มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 489 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U1158996 - Land for Sale in Nakhon Sawan ฿550,000 price 2057 area.
      • 2. Code: U1728590 - 17-2-27 Rai Land for Sale in Udom Thanya ฿7,500,000 price 28108 area.
      • 3. Code: U1403556 - Land with Buildings for Sale in Tak Fah ฿6,990,000 price 8928 area.
      • 4. Code: U6236872 - Large plot of land for sale, 47 rai, Tak Fa - Nakhon Sawan, adjacent to a concrete road. ฿10,340,000 price 75200 area.
      • 5. Code: U6236866 - Large plot of land for sale, 47 rai, Tak Fa - Nakhon Sawan, adjacent to a concrete road. ฿10,340,000 price 75200 area.