ขายที่ดิน ใน บ้านขาม, จัตุรัส

      (มี ที่ดิน 1)

      ขายที่ดิน ใน บ้านขาม, ชัยภูมิ, บ้านขาม
      Land adjacent to Highway 201, Chaturat District, Chaiyaphum Province, with a house.
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      บ้านขาม
      ฿95,000,000 (฿722/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านขาม, ชัยภูมิ
      ขายที่ดิน ติดทางหลวง 201 (สีคิ้ว-เชียงคาน) ต.บ้านขาม อ.จัตุรัส จ.ชัยภูมิ ขนาด 82-2-6 ไร่ พร้อมบ้าน 2 ชั้น มีพื้นที่ลานปูนขนาดใหญ่กว่า 30 ไร่ โฉนดใบเดียว ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวยมากราคา 95 ล้านบาท...
      Details:
      131,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชัยภูมิ
      3. จัตุรัส
      4. บ้านขาม

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในบ้านขาม คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในบ้านขาม

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน บ้านขาม ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บ้านขาม

      ราคาขายเฉลี่ยใน บ้านขาม อยู่ที่ประมาณ ฿94,800,000 ราคาขายเฉลี่ยใน บ้านขาม อยู่ที่ประมาณ ฿94,800,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านขาม อยู่ที่ ฿722 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บ้านขาม อยู่ที่ ฿722 ขณะนี้ใน บ้านขาม มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน บ้านขาม มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน บ้านขาม

      ซึ่งประชากรใน บ้านขาม ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 8,073 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 3,817 คน และผู้หญิง จำนวน 4,256 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 161 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายที่ดินเฉลี่ย ใน บ้านขาม จะอยู่ที่ ฿94,800,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนไปทางราคาสูงมาก ปัจจัยหลักคือ ราคาประเมินที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองที่ดิน ราคาระดับนี้ เพื่อสร้างโรงงานอุตสาหกรรม หรือ โรงแรมขนาดใหญ่ ในทำเลทอง โดยเป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน บ้านขาม

      ที่ดิน ใน บ้านขาม มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 50 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U6290360 - Land adjacent to Highway 201, Chaturat District, Chaiyaphum Province, with a house. ฿95,000,000 price 131200 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group
      • ลงประกาศฟรี+
      • ข้อมูลผู้ใช้งาน
        • สมัครสมาชิก / เข้าสู่ระบบ
        • ตั้งค่า