ขายที่ดิน ใน ชลบุรี
(มี ที่ดิน 533)
ดูรูปทั้งหมด
Prime Location Land Jomtien Waking Distance to the Beach
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿7,900,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 388 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿7,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
388 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.66 กม.
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in the alley opposite Na Ja Ang Sila Shrine, Chonburi Province.
อ่างศิลา, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿7,900,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างศิลา, พัทยา
ขายที่ดินในซอยตรงข้ามศาลเจ้านาจาอ่างศิลา จ.ชลบุรี เนื้อที่ 186 ตรว. ราคา 7,900,000 บาท ที่ดินทำเลดี เข้าซอยเพียง 300 เมตร ที่ดินถมแล้วล้อมรั้วลวดหนามไว้เรียบร้อย เหมาะสำหรับสร้างบ้าน หอพัก โกดังสิน...
Details:
744 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Ang Sila
อ่างศิลา, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿7,975,000
฿8,700,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างศิลา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 580 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างศิลา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿7,975,000 (฿0/ตรม.)
Details:
580 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plots For Sale Perfect For Village Development
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿7,994,000
(฿3,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,284 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿7,994,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,284 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 5.42 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
21 rai of land for sale near Khao Lam Road, Chonburi, suitable for housing development.
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿8,000,000
(฿238/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
ขายที่ดินใกล้ถนนข้าวหลาม ชลบุรี 21ไร่ 1งาน 43ตร.ว ติดหมู่บ้านบางแสนฮิลล์พิกัด ต.ห้วยกะปิ อ.เมือง จ.ชลบุรี*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีส้ม-ติดถนนกระเสริม1 กว้าง ขวาง เดินทางสะดวก-เหมาะสำหรับทำ โครงการบ้านจัดสร...
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Soi Mab Fak Thong
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿8,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.74 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Koh Larn
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿8,000,000
(฿9,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Bang Lamung Chonburi
บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี
฿8,000,000
(฿6,660/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพระ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางพระ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land for Sale Near Phoenix Gold Golf Club
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿8,050,000
(฿5,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,596 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,050,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,596 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.47 กม.
วิวสนามกอล์ฟ
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land next to the road, Chaloem Phrakiat Rama 9 Road, Nong Yai District, Chonburi Province
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองใหญ่, หนองใหญ่, ชลบุรี
฿8,400,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองใหญ่, พัทยา
-รหัสทรัพย์ : 6316-ที่ดินถมแล้วติดถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 เนื้อที่ 2 ไร่-อยู่เยื้องกับสภ.หนองใหญ่และที่ว่าการอำเภอหนองใหญ่-หน้ากว้าง 42 เมตร ลึก 76 เมตร หน้าแปลงที่ดิน-ติดถนน 6 เลน ลักษณะที่ดินมีส่วนที...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองใหญ่, หนองใหญ่, ชลบุรี
฿8,400,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองใหญ่, พัทยา
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime 2 Rai of Land for Sale in Desirable Huai Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿8,400,000
฿16,000,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หนองใหญ่, หนองใหญ่, ชลบุรี
฿8,400,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองใหญ่, พัทยา
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land on Quiet Street Huay Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿8,400,000
(฿3,290/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,548 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,548 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Si Racha
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
฿8,500,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาคันทรง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล เขาคันทรง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 21.13 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Maprachan Land for Housing
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿8,500,000
(฿2,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
49 SQW Land for Sale in Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿8,500,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 196 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
196 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลบางส่วน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land for Sale in Phanat Nikhom
หมอนนาง, พนัสนิคม, ชลบุรี
฿8,500,000
(฿1,090/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หมอนนาง, พัทยา
ขายที่ดินถมแล้ว หัวมุมติดถนนใหญ่ 2 ด้าน เกือบ 5 ไร่ พร้อมขาย ไม่ติดภาระ อากาศดี น้ำไม่ท่วม อยู่ในแหล่งชุมชน หมอนนาง พนัสนิคม ชลบุรี ขายที่ดินสวนเกษตรอินทรี พร้อมขาย ไม่ติดภาระ อากาศดี ที่ดินสูงน...
Details:
7,760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 38.54 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Premium 1-Rai Land Plot at Phoenix Gold Golf & Country Club
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿8,500,000
฿9,500,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสนามกอล์ฟ
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
For Sale: Prime Land in a Desirable Location! in Sri Racha
บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี
฿8,650,000
(฿5,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพระ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางพระ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Large Plot of Land for Sale Next to The Entrance of Route 331
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พลูตาหลวง, สัตหีบ, ชลบุรี
฿8,900,000
(฿2,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลูตาหลวง, พัทยา
ขายที่ดินแปลงใหญ่ 787 ตารางวา ติดทางเข้าเส้น 331 – พลูตาหลวง สัตหีบ ทำเลทองใจกลางสัตหีบ -เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัยหรือโครงการจัดสรร เข้า–ออกสะดวก ติดถนนสายหลักเส้น 331 ใกล้สนามก...
Details:
3,148 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
310 Sqw Land Bangkok-Pattaya Rd. for Sale
หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
฿8,930,000
(฿7,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
• ทำเลดี ตั้งอยู่ในชุมชุน • ซอย กรุงเทพ-พัทยา 15 • พื้นที่ 310 ตารางวา • ปากทางที่ประมาณ 7 เมตร ด้านหน้าเป็นอาคารพาณิชย์ขายโทรศัพท์มือถือ • ใกล้ตลาดนัดหนองเกตุ • ใกล้ Min...
Details:
1,240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.81 กม.
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1-0-77 Rai Land for Sale in Saen Suk
แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿9,000,000
(฿4,710/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แสนสุข, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,908 ตรม. อยู่ในทำเล แสนสุข, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,908 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 2.78 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏞 Land for Sale – Whole Plot | Huai Yai, Pattaya
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿9,000,000
(฿1,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,572 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,572 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿9,000,000
(฿5,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ฟินิกซ์ กอล์ฟ วิลล่า
Prime land for sale at ⛳ Phoenix Gold Golf & Country Club Size: 1 Rai (1,600 sqm) with stunning open views overlooking the golf course and water features 💰 Price: 9 Million THB ✨...
Details:
1,600 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land with Nice Resort Style Property for Sale
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿9,000,000
(฿7,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,272 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,272 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.53 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land on Nice Location in Si Racha for Sale
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
฿9,170,000
(฿12,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุรศักดิ์, พัทยา
ขายที่ดินสี่แยกวัดชากค้อ ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี เจ้าของขายเอง ติดถนนสาธารณะ ที่ดินดีมีอนาคตไกล รองรับสถานีรถไฟฟ้าความเร็วสูง เดินทางสะดวก ทำเลดีมาก ใกล้แหล่งชุมชน เนื้อที่ 185 ตร.วา ติดถนนสาธา...
Details:
740 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
7,000,000 baht per rai
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿9,500,000
(฿4,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
ขายที่ดิน ต.หนองไม้แดง ติด ต.นาป่า 1 ไร่ 1 งาน 39 ตร.ว อ.เมือง จ.ชลบุรีขายราคา 9,500,000 บาท (1 ตารางวาละ 17, 600 บาท) ผังเมือง EEC สีส้ม ============================== ขายที่ดิน #ตำ...
Details:
2,156 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale – Next to Motorway 36
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿9,500,000
(฿4,550/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,084 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,084 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful rectangular land plot for sale, 1 rai, 1 ngan, 39 sq m, Mueang Chonburi area.
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿9,500,000
(฿4,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
ขายที่ดิน ต.หนองไม้แดง ติด ต.นาป่า 1 ไร่ 1 งาน 39 ตร.ว อ.เมือง จ.ชลบุรีขายราคา 9,500,000 บาท (1 ตารางวาละ 17, 600 บาท) ผังเมือง EEC สีส้ม เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการพัฒนาที่อยู่อาศ...
Details:
2,156 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
5
6
7
...
18
151 - 180 จาก 533 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 229 ยูนิต
ราคา: ฿64.9K - ฿36.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี