ขายที่ดิน ใน ชลบุรี
(มี ที่ดิน 533)
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Rai near Ban Suan Municipality
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿19,000,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านสวน, พัทยา
ที่ดินสวย อยู่ในซอย บ้านสวน-พระยาสัจจา 33 ห่างจากถนนพระยาสัจจา 100 เมตร เหมาะสำหรับสร้างบ้านอพาร์ทเม้นต์ ค่าโอนคนละครึ่ง
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.29 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-3-31 Rai Land for Sale in Nong Tamlueng
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿19,000,800
(฿4,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาป่า, พัทยา
ราคาที่ดินด่วน! ซื้อที่ชลบุรี มีแถม + ที่กทมฯ อ.บางขุนเทียน ราคาพิเศษ ชลบุรี ตั้งขาย พร้อมบ้าน 2ไร่ 3งาน 31 ตารางวา แถม + ที่ดินกทมฯ อ.บางขุนเทียน ราคาพิเศษ กรณีสนใจซื้อที่ดิน ที่ชลบุรี ภายในปีนี้ ธัน...
Details:
4,524 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 19.56 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Red Zone Commercial Land 7 Rai , Great Land
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿19,500,000
(฿3,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Laem Chabang — Prime Location
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿19,676,250
(฿3,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,676,250 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale South Pattaya Soi Bun Samphan 11
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿20,000,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
ขายที่ดิน พัทยาใต้ พิกัด ซอยบุญสัมพันธ์ 11 พื้นที่ขนาด 3 งาน 85 ตารางวา พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ถมที่ดินแล้วมีรั้วรอบที่ดิน เจ้าของพร้อมโอนให้100%
Details:
1,540 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.2 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Loma Sukhumvit-Chakngeaw Road
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿20,000,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ขายที่ดิน ซ.โลมา ถ. สุขุมวิทชักแง้ว (พัทยา) ขนาดพื้นที่ 2 ไร่ มีโฉนดที่ดิน 3 โฉนด บรรยายดี มีน้ำประปา ระบบไฟฟ้า แปรงที่ดินติดถนนคอนกรีตทั้ง 3 ด้าน ที่ดินถมแล้ว ลักษณ์ที่ด...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land for Sale in Chonburi
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
฿20,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล บึง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ภูเขา 6.53 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bang Lamung
หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
฿20,500,000
(฿3,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.49 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿20,718,750
(฿16,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
Details:
1,275 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿19,125/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
9 Rai Land in Bo Thong for Sale
วัดสุวรรณ, บ่อทอง, ชลบุรี
฿21,990,000
(฿722/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดสุวรรณ, พัทยา
ถูกสุดในย่านนี้ ที่ดินติดถนน อำเภอบ่อทอง ชลบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้ปั๊ม ปตท. ใกล้ตลาดบ่อทอง ฯที่สวยมาก บรรยากาศดี วิวสวย ติดคลองบางไทร เดินทางสะดวกสบาย ขนาดที่ดิน 19 ไร่ ( โฉนดครุฑแดง ) - หน้...
Details:
30,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with buildings, Ban Bueng District, Chonburi
มาบไผ่, บ้านบึง, ชลบุรี
฿22,000,000
(฿2,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบไผ่, พัทยา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง!! ราคาพิเศษเพียง 22,000,000 บาท เนื้อที่ 5 ไร่ 1 งาน 77 ตารางวา (8,708 ตร.ม) หน้ากว้างติดถนนคอนกรีตประมาณ 61 เมตร ที่ตั้ง : ซอยตรงข้ามวัดหนองกาน้ำ &...
Details:
8,708 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 2 Rai with Building for Sale
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿22,000,000
฿28,000,000
(฿6,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาป่า, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล นาป่า, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 38.23 กม.
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Thepprasit 5/1
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿22,000,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Sriracha Chonburi
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
฿22,000,000
(฿1,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุรศักดิ์, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,180 ตรม. อยู่ในทำเล สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,180 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Jomtien Chaiyapruek Soi 2
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿22,000,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,560 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 rai of land for sale with 2-story dormitory, 14 rooms, fully rented.
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี
฿22,000,000
(฿6,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อวิน, พัทยา
ขายที่ดิน2ไร่พร้อมหอพัก2ชั้น14ห้องคนเช่าเต็มชั้นล่างมีทางขึ้นมอเตอร์ไซค์ จอดรถหน้าห้องได้มีที่จอดรถรายเดือน จอดรถได้10คันด้านท้ายเหลือพื้นที่ให้สร้างต่ออีกไร่กว่าทางเข้ามีเซเว่น ห่างถนน3013 250เมตรห่า...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in Huy Yai for housing. Land suitable for housing projects.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿22,000,000
(฿3,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
ตลาดอสังหาริมทรัพย์ในพัทยากำลังเฟื่องฟู ทำให้นี่เป็นโอกาสที่ดีสำหรับทั้งนักลงทุนผู้มีประสบการณ์และผู้ซื้อครั้งแรก ด้วยการเติบโตอย่างต่อเนื่องของพื้นที่พัทยา นำเสนอที่ดินสุดพิเศษสำหรับขายในห้วยใหญ่เหมา...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 0.82 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land and House for Sale next to Bangsaen Beach
แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿23,000,000
(฿7,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แสนสุข, พัทยา
อยู่บางแสนสาย2 ซอย15 ใกล้โรงพยาบาล โรงเรียน มหาวิทยาลัย ห้าง คาเฟ่ต่าง ๆ ร้านอาหารต่าง ๆ รวมถึงใกล้บางแสน เพียงแค่ประมาณ 1.15 Km รายละเอียดบ้าน 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องเก็บของ ...
Details:
3,012 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.25 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale Near Bang Lamung Transportation Hub
หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
฿23,160,000
(฿7,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿23,160,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land, Na Wang Hin Subdistrict, Phanat Nikhom District, Chonburi Province
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาวังหิน, พนัสนิคม, ชลบุรี
฿23,500,000
(฿1,410/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาวังหิน, พัทยา
-รหัสทรัพย์ : 6283-ที่ดินเปล่า ติดถนน หน้ากว้าง ประมาณ 100-150 เมตร-เนื้อที่ 10 ไร่ 1 งาน 68 ตร.ว.-เหมาะ ทำบ้านพัก บ้านจัดสรรค์ โรงงานอุตสาหกรรม โกดังสินค้า-หรือลงทุนเกร็งกำไร-ขายรวมแปลงติดกัน (รวม 15...
Details:
16,672 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land next to the road, Na Wang Hin Subdistrict, Phanat Nikhom District, Chonburi Province
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
นาวังหิน, พนัสนิคม, ชลบุรี
฿23,500,000
(฿1,410/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาวังหิน, พัทยา
Details:
16,672 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-1 Rai Land for Sale in Mabprachan
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿24,000,000
(฿6,660/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,600 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ทะเลสาป 1.13 กม.
วิวทะเลสาป
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Pratumnak Hill Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿24,000,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,048 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,048 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.3 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai of Land for Sale in Bang Lamung
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿24,000,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ขายที่ดินข้างโรงเรียนนานาชาติรีเจ้นท์ และสำนักงานขนส่งจังหวัด จ.ชลบุรี ราคาขาย :ไร่ละ 12ล้านประเภททรัพย์ : ที่ดินเปล่าตำแหน่ง : หนองปลาไหล บางละมุง ชลบุรี ขนาด : เนื้อที่ 2 ไร่ – ที่ดินรวมเนื้อท...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Sattahip with 1800 SQW
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿24,000,000
฿30,500,000
(฿3,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา
ขายที่ดิน 4 ไร่ 2 งาน ใกล้ถนน 332 อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี - เป็นที่เนินเขา มีสวนมะม่วงในพื้นที่ ติดกับบ้านไร่เย็นศิระ เหมาะในการสร้าง - ที่อยู่อาศัย - โรงแรม/โฮ...
Details:
7,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Minutes to Mabprachan Lake in an up and Coming Location
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿24,200,000
฿24,850,000
(฿3,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,000 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน พาเลส วิลเลจ
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿24,900,000
(฿34,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ จอมเทียน พาเลส วิลเลจ
จอมเทียน พาเลซ วิลเลจ การพัฒนาสไตล์ไทยบาหลีที่สวยงามตั้งอยู่ใจกลางเมืองหนองปรือ พัทยา บ้านกว้างขวางของเรามี 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ เหมาะสำหรับครอบครัวขนาดใหญ่ที่มองหาพื้นที่กว้างขวางและสะดวกสบาย ห้องครัว...
Details:
732 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.66 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Chonburi, Pattaya, Bang Lamung, Pong
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
฿25,000,000
(฿2,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองขาม, พัทยา
ขายบ้านบางละมุง ชลบุรี ประมาณ 6 ไร่ ทำบ้านจัดสรร ลูกค้าส่วนใหญ่เป็นต่างประเทศ เหมาะกับผู้รับเหมาโครง เมื่อ 15 ปี ขายอยู่หลังล้าน 7 ล้านครับ ต.โปง บางละมุง ชลบุรี25 ล้าง
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land with 3 Modern Units in Pong Pattaya
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿25,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 1.03 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale opposite Kasetsart University (Ao Udom Gate 2)
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี
฿25,000,000
(฿120,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งสุขลา, พัทยา
เจ้าของคุยง่าย ราคาถูใจก็ขายเลย
Details:
208 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 5.53 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
9
10
11
...
18
271 - 300 จาก 533 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 229 ยูนิต
ราคา: ฿64.9K - ฿36.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿12K - ฿572M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 62 ยูนิต
ราคา: ฿559K - ฿3.59B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 58 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿549M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿405M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พนัสนิคม
มี 31 ยูนิต
ราคา: ฿283K - ฿140M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พานทอง
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿130M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ่อทอง
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿355M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะจันทร์
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿350K - ฿69.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองใหญ่
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿8.39M
ทำเลที่ตั้ง
1
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,487,930
▲ 8.5%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 22 โครงการ สำหรับที่ดินในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง