ขายที่ดิน ใน พัทยา
(มี ที่ดิน 229)
เมืองพัทยา, พัทยา
฿15,704,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
สยามรอยัลวิว (Siam Royal View) ที่สุดของพูลวิลล่า ระดับลักซ์ชัวรี่ในเมืองพัทยา มอบความเป็นส่วนตัวอย่างสูงสุด ด้วยดีไซน์การออกแบบสไตล์ไทยร่วมสมัย โดดเด่นด้วยที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ที่เรียกได้ว่าเป็นที่ดิ...
Details:
966.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿14,496/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
136 Sqw Land for Sale in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿15,900,000
(฿29,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 544 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
544 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.68 กม.
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿15,973,750
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
983 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿14,745/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿16,542,500
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
1,018 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿15,270/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿16,575,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
1,020 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿15,300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale East Pattaya Side
ห้วยใหญ่, พัทยา
฿17,000,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.98 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime real estate opportunity near Lake Mabprachan.
โป่ง, พัทยา
฿17,019,210
(฿1,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
Unlock the potential of your dream home or business venture with this expansive plot of land for sale near Lake Mabprachan. Spanning an impressive 6 rai and 40.03 square wah, this parcel offers an abu...
Details:
9,760.12 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿17,355,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
1,068 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿16,020/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿17,387,500
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
1,070 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿16,050/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
165 SQW Land for Sale in Bang Lamung
เมืองพัทยา, พัทยา
฿17,800,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
ขายที่ดินเปล่า พัทยา ตั้งอยู่ ถนนทัพพระยา ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรีเนื้อที่ 65, 100 ตารางวา รวม 2 แปลง กล้แหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น โรงแรม พัทยาปาร์ค เขาพระตำหนัก ฯลฯ เหมาะ...
Details:
660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.6 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พัทยา
หนองปลาไหล, พัทยา
฿17,917,000
(฿2,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
ที่ดินขนาด 6,992 ตรม. ห่างจากถนนสุขุมวิท โดยตัวเมืองพัทยาเพียง 15 นาที
Details:
6,992 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.19 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land 3 Rai for Sale in Pattaya/ 5,500,000 per one rai
เมืองพัทยา, พัทยา
฿18,000,000
(฿3,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,024 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,024 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land with Rental Rooms in the Heart of Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา
฿18,000,000
(฿39,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 456 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
456 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.26 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3-0-55 Rai Land for sale in Pattaya-Huai yai
ห้วยใหญ่, พัทยา
฿18,000,000
(฿3,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,020 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,020 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โบสถ์ 2.2 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3.75 Rai of Land with Mains Electricity close to Highway 36
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองปลาไหล, พัทยา
฿18,750,000
฿25,000,000
(฿3,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,000 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi K9 Pattaya
ห้วยใหญ่, พัทยา
฿19,000,000
(฿5,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 0.27 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land 2 Rai 3 Ngan for Sale in Huai Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา
฿19,000,000
(฿4,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,416 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โบสถ์ 1.17 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Red Zone Commercial Land 7 Rai , Great Land
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา
฿19,500,000
(฿3,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Laem Chabang — Prime Location
บางละมุง, พัทยา
฿19,676,250
(฿3,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,676,250 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale South Pattaya Soi Bun Samphan 11
เมืองพัทยา, พัทยา
฿20,000,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
ขายที่ดิน พัทยาใต้ พิกัด ซอยบุญสัมพันธ์ 11 พื้นที่ขนาด 3 งาน 85 ตารางวา พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ถมที่ดินแล้วมีรั้วรอบที่ดิน เจ้าของพร้อมโอนให้100%
Details:
1,540 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.2 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Loma Sukhumvit-Chakngeaw Road
บางละมุง, พัทยา
฿20,000,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ขายที่ดิน ซ.โลมา ถ. สุขุมวิทชักแง้ว (พัทยา) ขนาดพื้นที่ 2 ไร่ มีโฉนดที่ดิน 3 โฉนด บรรยายดี มีน้ำประปา ระบบไฟฟ้า แปรงที่ดินติดถนนคอนกรีตทั้ง 3 ด้าน ที่ดินถมแล้ว ลักษณ์ที่ด...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bang Lamung
หนองปลาไหล, พัทยา
฿20,500,000
(฿3,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.49 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿20,718,750
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
Details:
1,275 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿19,125/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Thepprasit 5/1
บางละมุง, พัทยา
฿22,000,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Jomtien Chaiyapruek Soi 2
บางละมุง, พัทยา
฿22,000,000
(฿14,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,560 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in Huy Yai for housing. Land suitable for housing projects.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ห้วยใหญ่, พัทยา
฿22,000,000
(฿3,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
ตลาดอสังหาริมทรัพย์ในพัทยากำลังเฟื่องฟู ทำให้นี่เป็นโอกาสที่ดีสำหรับทั้งนักลงทุนผู้มีประสบการณ์และผู้ซื้อครั้งแรก ด้วยการเติบโตอย่างต่อเนื่องของพื้นที่พัทยา นำเสนอที่ดินสุดพิเศษสำหรับขายในห้วยใหญ่เหมา...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 0.82 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale Near Bang Lamung Transportation Hub
หนองปลาไหล, พัทยา
฿23,160,000
(฿7,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿23,160,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai of Land for Sale in Bang Lamung
บางละมุง, พัทยา
฿24,000,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ขายที่ดินข้างโรงเรียนนานาชาติรีเจ้นท์ และสำนักงานขนส่งจังหวัด จ.ชลบุรี ราคาขาย :ไร่ละ 12ล้านประเภททรัพย์ : ที่ดินเปล่าตำแหน่ง : หนองปลาไหล บางละมุง ชลบุรี ขนาด : เนื้อที่ 2 ไร่ – ที่ดินรวมเนื้อท...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Pratumnak Hill Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา
฿24,000,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,048 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,048 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.3 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2-1 Rai Land for Sale in Mabprachan
โป่ง, พัทยา
฿24,000,000
(฿6,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,600 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ทะเลสาป 1.13 กม.
วิวทะเลสาป
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
...
8
91 - 120 จาก 229 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา
เมืองพัทยา
มี 67 ยูนิต
ราคา: ฿1.66M - ฿2.11B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยใหญ่
มี 53 ยูนิต
ราคา: ฿2.1M - ฿246M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางละมุง
มี 50 ยูนิต
ราคา: ฿1.51M - ฿36.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
โป่ง
มี 30 ยูนิต
ราคา: ฿1.9M - ฿141M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองปลาไหล
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿5.82M - ฿40.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาเกลือ
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿11M - ฿412M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เขาไม้แก้ว
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿58.7M - ฿181M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ตะเคียนเตี้ย
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿65.2K - ฿12.5M
ทำเลที่ตั้ง
1
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,498,847
▲ 8.5%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 15 โครงการ สำหรับที่ดินในพัทยา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง