ขายที่ดิน ใน อ่าวลึก, กระบี่

      (มี ที่ดิน 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      อ่าวลึกเหนือ
      มีที่ดิน 2
      อ่าวลึกใต้
      มีที่ดิน 1
      บ้านกลาง
      มีที่ดิน 1
      เขาใหญ่
      มีที่ดิน 1
      คลองหิน
      มีที่ดิน 1
      แหลมสัก
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, กระบี่, บ้านกลาง, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, กระบี่, บ้านกลาง, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, กระบี่, บ้านกลาง, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, กระบี่, บ้านกลาง, อ่าวลึก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, กระบี่, บ้านกลาง, อ่าวลึก
      28 SqW Beautiful Vacant Land for Sale in Ao Luek
      บ้านกลาง, อ่าวลึก
      ฿430,000 (฿3,830/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, กระบี่
      ที่ดินเปล่า ขนาน 28 ตารางวา เอกสารโฉนด พร้อมโอน เข้าถึงเจ้าของที่ดิน ห่างจาถนนเพชรเกษม 50 เมตร เดินทางสะดวก เหมาะกับทำที่อยู่อาศัยหรือบ้านให้เช่าบิเวณใกล้ๆมีโรงเรียนเอกชน 2 แห่งและเป็นพื้นที่ติดกับมัส...
      Details:
      112 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่, อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่, อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่, อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่, อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่, อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก
      Private Land for Sale Palm Plantation with House
      ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
      อ่าวลึกใต้, อ่าวลึก
      ฿3,500,000 (฿364/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกใต้, กระบี่
      ทำเล: หมู่ 5 ต.อ่าวลึกใต้ บ้านถ้ำเสือ (ท่าต้นขาม) อ.อ่าวลึก จ.กระบี่   พิกัด: เลยไร่ปรีดาโฮมสเตย์ และเลยปางช้างประมาณ 2 กม.   ประเภทเอกสาร: น.ส.3 ก.   ขนาดที่ดิน: 6 ไร่ 98 ตารางวา ลักษณ...
      Details:
      9,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 15.9 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน คลองหิน, กระบี่, คลองหิน, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน คลองหิน, กระบี่, คลองหิน, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน คลองหิน, กระบี่, คลองหิน, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน คลองหิน, กระบี่, คลองหิน, อ่าวลึก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน คลองหิน, กระบี่, คลองหิน, อ่าวลึก
      Beautiful palm plantation land ready for harvest.
      คลองหิน, อ่าวลึก
      ฿4,600,000 (฿191/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน คลองหิน, กระบี่
      ที่ดินสวนปาล์มอายุ 5 ปี 7 ไร่ อายุ 20 ปี 8 ไร่ เอกสารสิทธิ์ น.ส 3 ก. เดินทางสะดวก หน้าติดถนนคอนกรีตทั้งปาล์มเล็กและปาล์มใหญ่ สามารถเก็บเกี่ยวผลผลิตได้ทันที่ หากต้องการทีมดูแลปาล์มทีมตัดปาล์มสามารถสอบถ...
      Details:
      24,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน แหลมสัก, กระบี่, แหลมสัก, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน แหลมสัก, กระบี่, แหลมสัก, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน แหลมสัก, กระบี่, แหลมสัก, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน แหลมสัก, กระบี่, แหลมสัก, อ่าวลึก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน แหลมสัก, กระบี่, แหลมสัก, อ่าวลึก
      Rare Location Land on Oceanfront in Ao Luek Krabi
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      แหลมสัก, อ่าวลึก
      ฿6,900,000 ฿13,000,000 (฿688/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน แหลมสัก, กระบี่
      Land of 9000 sqm on sea shore (divisible in 2, 3 or 4 parcels at 3.2 MB/rai - Wooden tea house - 70m long PRIVATE PIER - mangrove sunset beaches - Access by public road along the land - Electricity 3...
      Details:
      10,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      Big Land Plot for Sale in Krabi
      อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ฿8,500,000 (฿312/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 27,200 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวลึกเหนือ, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      27,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 29.43 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่, อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      58 Rai Palm Plantation for Sale near Ao Luek City
      อ่าวลึกเหนือ, อ่าวลึก
      ฿18,500,000 (฿199/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน อ่าวลึกเหนือ, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 92,800 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวลึกเหนือ, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,500,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      92,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, กระบี่, เขาใหญ่, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, กระบี่, เขาใหญ่, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, กระบี่, เขาใหญ่, อ่าวลึก
      ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, กระบี่, เขาใหญ่, อ่าวลึก
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, กระบี่, เขาใหญ่, อ่าวลึก
      Land for sale 600 Rai at Aoluek Krabi
      เขาใหญ่, อ่าวลึก
      ฿300,000,000 (฿312/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 960,000 ตรม. อยู่ในทำเล เขาใหญ่, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      960,000 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่
      3. อ่าวลึก

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของอ่าวลึก

      อ่าวลึกเหนือ
      อ่าวลึกเหนือ
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿8.48M - ฿18.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      อ่าวลึกใต้
      อ่าวลึกใต้
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿3.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านกลาง
      บ้านกลาง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿429K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เขาใหญ่
      เขาใหญ่
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿299M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองหิน
      คลองหิน
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4.59M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แหลมสัก
      แหลมสัก
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿6.88M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในอ่าวลึก คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในอ่าวลึก

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน อ่าวลึก ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน อ่าวลึก

      ราคาขายเฉลี่ยใน อ่าวลึก อยู่ที่ประมาณ ฿6,880,000 ราคาขายเฉลี่ยใน อ่าวลึก อยู่ที่ประมาณ ฿6,880,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อ่าวลึก อยู่ที่ ฿842 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน อ่าวลึก อยู่ที่ ฿842 ขณะนี้ใน อ่าวลึก มี 7 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน อ่าวลึก มี 7 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน อ่าวลึก

      อ่าวลึก เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 669 ตร.กม. และมีแค่ 9 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน อ่าวลึก ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 46,767 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 23,319 คน และผู้หญิง จำนวน 23,448 คน และถ้าเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นว่ามีการกระจายตัวกันอย่างหลวมๆ ของประชากรในจังหวัด เนื่องจากความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่น้อยมาก อยู่ที่ 70 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เพียงเท่านั้น

      สำหรับราคาขายเฉลี่ย ของที่ดินในอ่าวลึก จะอยู่ที่ประมาณ ฿46,600,000 บาท ซึ่งเป็นราคาที่สูงระดับหนึ่ง และสะท้อนให้เห็นถึงขนาดที่ิดินที่ค่อนข้างใหญ่ ระดับหลายร้อยตารางวา ไปจนถึงหลัก 10 ไร่ ขึ้นอยู่กับทำเล ที่หากเป็นในแหล่งเศรษฐกิจ ก็อาจจะได้แค่ระดับไม่เกิน 1 ไร่ ด้วยพื้นที่ใหญ่ขนาดนี้ มักจะเป็นนักธุรกิจที่สนใจซื้อ เพื่อนำไปลงทุนสร้างเป็นรีสอร์ท หรือ โรงแรม หรือเป็นการสร้างบ้านเพื่ออยู่อาศัยในเขตตัวเมืองที่ราคาประเมินที่ดินค่อนข้างสูง ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 12 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน อ่าวลึก

      ที่ดิน ใน อ่าวลึก มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 669 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U984030 - Rare Location Land on Oceanfront in Ao Luek Krabi ฿6,900,000 price 10000 area.
      • 2. Code: U1962964 - Land for sale 600 Rai at Aoluek Krabi ฿300,000,000 price 960000 area.
      • 3. Code: U5920185 - Beautiful palm plantation land ready for harvest. ฿4,600,000 price 24000 area.
      • 4. Code: U1864004 - Big Land Plot for Sale in Krabi ฿8,500,000 price 27200 area.
      • 5. Code: U5976654 - 28 SqW Beautiful Vacant Land for Sale in Ao Luek ฿430,000 price 112 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่