ขายทาวน์เฮ้าส์ ใน เชียงใหม่

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 251)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      3 Combined Shophouses in Santitham for Sale
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿16,500,000 (฿10,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ช้างเผือก, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,580 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿16,500,000 (฿10,443/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,580 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      3 Bedroom Townhouse in Nimman for Sale or Rent
      สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿18,000,000 (฿89,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿90,000/ตรม.) หรือทำสัญ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      มินิมอลลิสต์
      สไตล์เซนญี่ปุ่นหรือเรียวกัง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ต.ค. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿18,000,000 (฿69,100/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 260 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿69,231/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 260 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      Townhouse 2 units in Jed Yod Area
      ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿18,500,000 (฿272,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน ช้างเผือก, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 68 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2558
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      Townhouse next to Walking Street
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หายยา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿18,557,000 (฿103,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่
      Old townhouse located next to walking street
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      Newly Build Townhouse with Swimming Pool for Sale in Mueang Chiang Mai
      สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿22,000,000 (฿39,100/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      สร้างใหม่ พร้อมสระว่ายน้ำ เส้นถนนคันคลอง สุเทพ ด้านหลังมหาวิทยาลัยเชียงใหม่   - อาคาร 2 หลัง เชื่อมติดกัน มี 3 ชั้น (นอน 4 / น้ำ 10) - พื้นที่ใช้สอยรวม  562 ตรม . - พื้นที่ดิน 91 ตรว -มีใบอน...
      Details:
      4 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 562 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ศูนย์การค้า 1.54 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      Townhous for Sale Nimman 13 Chiang Mai
      สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿23,000,000 (฿106,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      ตึกสีขาว สไตล์ยุโรป ใจกลางนิมมานฯ ซอย 13   (ซอยเดียวกับต๋องเต็มโต๊ะ) ทำเลที่ดีที่สุดพร้อมที่จอดรถ เข้าอยู่ได้เลย ศูนย์กลางแลนมาร์คของชาวต่างชาติ นักท่องเที่ยว และนักศึกษา การเดินทางสะดวกสบาย...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 217 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่, หายยา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      Town house next to walking street
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      หายยา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿23,000,000 (฿70,900/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน หายยา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 324 ตรม. อยู่ในทำเล หายยา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿23,000,000 (฿70,988/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 324 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่, ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      3-Story Building in Prime Location Chang Moi
      ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿28,000,000 (฿193,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน ช้างม่อย, เชียงใหม่
      ทำเลทองย่านช้างม่อย เขียงใหม่
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 145 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ตลาด 0.33 กม.
      วิวโล่งๆ
      ชั้นลอย
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 8 ห้องนอน ใน เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      4 Storey House in Chaing Mai for Sale
      เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿29,999,000 ฿30,000,000 (฿55,100/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 8 ห้องนอน ใน เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 544 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 544 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ศูนย์การค้า 4.7 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายทาวน์เฮ้าส์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงใหม่

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 21 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      Townhouse in the city, near the area behind Chiang Mai University.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿42,000,000 (฿328,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 21 ห้องนอน ใน สุเทพ, เชียงใหม่
      ขายยกแปลง สามารถนำไปรีโนเวทต่อได้
      Details:
      21 Bedroom(s) 18 Bathroom(s) 128 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 7
      • 8
      • 9
      241 - 251 จาก 251 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่

      เมืองเชียงใหม่
      เมืองเชียงใหม่
      มี 163 ยูนิต
      ราคา: ฿1.45M - ฿41.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทราย
      สันทราย
      มี 74 ยูนิต
      ราคา: ฿1.3M - ฿13M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หางดง
      หางดง
      มี 28 ยูนิต
      ราคา: ฿1.9M - ฿7.29M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันกำแพง
      สันกำแพง
      มี 16 ยูนิต
      ราคา: ฿989K - ฿12M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สารภี
      สารภี
      มี 12 ยูนิต
      ราคา: ฿1.39M - ฿8.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่ริม
      แม่ริม
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿599K - ฿12.4M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ดอยสะเก็ด
      ดอยสะเก็ด
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1.97M - ฿3.88M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันป่าตอง
      สันป่าตอง
      มี 2 ยูนิต
      ราคา: ฿1.19M - ฿1.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่แตง
      แม่แตง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในเชียงใหม่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿2,192,413