ขายทาวน์เฮ้าส์ ใน สันทราย, เชียงใหม่

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 34)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บีแอนด์บี, ป่าไผ่, สันทราย
      นอร์เดน บาร์น บีแอนด์บี
      ป่าไผ่, สันทราย
      ฿7,875,000 (฿33,500/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บีแอนด์บี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 235 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอร์เดน บาร์น บีแอนด์บี บนทำเลของ ป่าไผ่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้า...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 235 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บิสพอยท์ 9, สันพระเนตร, สันทราย
      บิสพอยท์ 9
      สันพระเนตร, สันทราย
      ฿8,000,000 (฿58,800/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บิสพอยท์ 9
      เปิดมิติใหม่แห่งการอยู่อาศัยและการลงทุนไปกับ Bizpoint 9 โครงการอาคารพาณิชย์ สูง 3 ชั้น หน้ากว้าง 4 เมตร ลึก 12 เมตร สถาปัตยกรรมสไตล์โมเดิร์นที่มีความโดดเด่น เติมเต็มทุกการใช้ชีวิตที่แตกต่างบนเนื้อที่ข...
      Details:
      2 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 136 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2553
      ชั้น 1
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่, สันทรายน้อย, สันทราย
      Town House in Maejo Chiang Mai
      สันทรายน้อย, สันทราย
      ฿8,300,000 (฿33,200/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล สันทรายน้อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿8,300,000 (฿33,200/ตรม.)
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      Office
      ระเบียง
      บ่อปลาคาร์พ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านปวริศา, สันทรายหลวง, สันทราย
      หมู่บ้านปวริศา
      สันทรายหลวง, สันทราย
      ฿12,500,000 (฿39,100/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านปวริศา
      หมู่บ้านปวริศาหมู่บ้านคุณภาพที่ออกแบบเพื่อตอบโจทย์การใช้ชีวิตอย่างลงตัว ท่ามกลางบรรยากาศเงียบสงบและปลอดภัย รายล้อมด้วยธรรมชาติและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ตัวบ้านมีดีไซน์ทันสมัย โปร่งโล่ง พร้อมพื้นที่...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      โคมไฟระย้า
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ค่าส่วนกลาง: ฿600/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 34 จาก 34 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สันทราย

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของสันทราย

      สันพระเนตร
      สันพระเนตร
      มี 24 ยูนิต
      ราคา: ฿2.99M - ฿13M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทรายหลวง
      สันทรายหลวง
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿2.25M - ฿12.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ป่าไผ่
      ป่าไผ่
      มี 10 ยูนิต
      ราคา: ฿2.69M - ฿7.88M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันทรายน้อย
      สันทรายน้อย
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿1.95M - ฿8.3M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองจ๊อม
      หนองจ๊อม
      มี 5 ยูนิต
      ราคา: ฿1.59M - ฿3.79M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองหาร
      หนองหาร
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1.59M - ฿7M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันนาเม็ง
      สันนาเม็ง
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿1.3M - ฿7.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในสันทราย

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      อรสิริน 11
      หนองหาร, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿3,600,000
      ▼ -2.3% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      2
      เดอะ แกรนด์ พาร์ค
      สันพระเนตร, สันทราย, เชียงใหม่
      ฿5,790,000