ขายคอนโด ใกล้ MRT ทิพวัล, เทพารักษ์

      (มี คอนโด 31)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ บาย แฮมตัน, เทพารักษ์
      ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ บาย แฮมตัน
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เทพารักษ์
      ฿6,500,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ บาย แฮมตัน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ บาย แฮมตัน บนทำเลของ เทพารักษ์, สมุทรปราการ และสร้างเสร็...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.2 กม.
      BTS 1.79 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 35
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿32,500/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿30,000
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 31 จาก 31 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ
      3. เมืองสมุทรปราการ
      4. เทพารักษ์
      5. MRT ทิพวัล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT ทิพวัล

      เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์
      เคนซิงตัน สุขุมวิท - เทพารักษ์
      มี 21 ยูนิต
      ราคา: ฿1.49M - ฿3.99M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ บาย แฮมตัน
      ไนท์บริดจ์ สุขุมวิท-เทพารักษ์ บาย แฮมตัน
      มี 21 ยูนิต
      ราคา: ฿2.54M - ฿6.65M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในMRT ทิพวัล

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในMRT ทิพวัล คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      ขายคอนโด ใกล้ แอร์พอร์ตลิงค์ ขายคอนโด ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ขายคอนโด ใกล้ สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT