ขายคอนโด ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล
(มี คอนโด 370)
เชิงทะเล
฿44,000,000
(฿263,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า เบย์ไซด์
ค้นพบความหรูหราริมชายฝั่งที่ลงตัวกับ ลากูน่า เบย์ไซด์ คอลเลกชันคอนโดมิเนียมและเพนท์เฮาส์สุดหรูแบบโลว์ไรส์ ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันในแบบหนึ่ง สอง และสามห้องนอน ภายในตกแต่งด้วยสไตล์โมเดิร์นที่เรียบง่าย โท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
167 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2571
ชั้น 4
สกายพาร์ค
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿48,500,005
(฿1,670,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สกายพาร์ค
Sky Park (สกาย ปาร์ค)คอนโดมิเนียมริมชายหาดแห่งใหม่ล่าสุดจากเครือลากูน่า ภูเก็ต ตั้งอยู่ในบรรยากาศที่มีทัศนียภาพของธรรมชาติอันเขียวชอุ่ม ที่คุณสามารถเพลิดเพลินไปกับวิวของสนามกอล์ฟ ลากูน่า ภูเก็ต ทะเลส...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.99 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ประมาณการค่าเช่า:
฿240,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,740/เดือน
เงินกองทุน:
฿2,900
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿49,000,000
฿49,000,000
(฿234,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
209 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ประมาณการค่าเช่า:
฿205,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,540/เดือน
เงินกองทุน:
฿125,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿58,680,000
(฿209,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
281 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿16,860/เดือน
เงินกองทุน:
฿168,600
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿59,745,000
(฿263,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
227 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.86 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿13,620/เดือน
เงินกองทุน:
฿136,200
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบลล์วิว ลากูน ภูเก็ต
เชิงทะเล
฿66,960,000
(฿270,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เบลล์วิว ลากูน ภูเก็ต
เบลล์วิว ลากูน เชิงทะเล คอนโดมิเนียม เป็นโครงการใหม่ ตั้งอยู่ติดกับคอมเพล็กซ์ลากูน่าภูเก็ต ถือว่าเป็นโอกาสดีสำหรับคนที่มองหาบ้านพักตากอากาศในทำเลทอง หรือสำหรับนักลงทุนที่ต้องการซื้ออสังหาริมทรัพย์ในย่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
248 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
โคมไฟระย้า
ค่าส่วนกลาง:
฿14,880/เดือน
เงินกองทุน:
฿148,800
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
เชิงทะเล
฿82,200,000
(฿165,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ ซิเรนา
ขอแนะนำ บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์- ซีวิว เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของการใช้ชีวิตที่หรูหราเป็นพิเศษที่ตั้งอยู่ภายในบันยันทรีรีสอร์ทที่ได้รับการยกย่อง สวรรค์แจกลางภูเก็ต บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์-...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
498 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.17 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เชิงทะเล
฿109,900,000
(฿376,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ก้าวเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหรูหราที่ไม่มีใครเทียบได้กับบันยันทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของความซับซ้อนแบบเขตร้อนที่ตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ตอันทรงเ...
Details:
3
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
292 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เชิงทะเล
฿160,000,000
(฿385,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยันทรี บีช เรสซิเดนซ์ - โอเชียนนัส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 416 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บันยันทรี บีช เรสซิเดนซ์ - โอเชียนนัส บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างใ...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
416 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.65 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
คาดว่าจะเสร็จ 2571
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวสวน
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿24,960/เดือน
เงินกองทุน:
฿41,600
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
เชิงทะเล
฿245,000,000
(฿278,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 4
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ลากูน่า
>
1
2
3
...
11
12
13
361 - 370 จาก 370 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ลากูน่า
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของลากูน่า