ขายคอนโด ใกล้ วัดพระใหญ่, เมืองพัทยา
(มี คอนโด 431)
เมืองพัทยา
฿25,915,000
(฿177,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
คนสัญชาติไทย
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,300/เดือน
เงินกองทุน:
฿73,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา
฿26,700,000
(฿180,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
Grand Solaire Pattaya (แกรนด์ โซแลร์ พัทยา) มิติใหม่ของลักช์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ที่บ่งบอกถึงความหรูหราขั้นสุด มาพร้อมทัศนียภาพอันงดงามของอ่าวพัทยา เกาะล้าน และหาดจอมเทียน ใจกลางชายฝั่งทะเลตะวันออกของ พ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿5,920/เดือน
เงินกองทุน:
฿74,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา
฿26,950,000
(฿272,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿4,950/เดือน
เงินกองทุน:
฿49,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา
฿29,400,000
(฿399,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
73.75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 63
วิวทะเล
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿2,950/เดือน
เงินกองทุน:
฿36,875
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา
฿29,900,000
(฿206,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
145 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 63
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿5,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿72,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอ๊กซิส พัทยา คอนโด
เมืองพัทยา
฿31,708,361
(฿87,100/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แอ๊กซิส พัทยา คอนโด
Axis Pattaya Condo (ดิ แอ๊กซิส พัทยา คอนโด)พร้อมแล้ววันนี้ที่จะให้คุณได้สัมผัสประสบการณ์การพักผ่อนใหม่ ๆ กับคอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น พร้อมทั้งยังมอบบรรยากาศการใช้ชีวิตอย่างสมบูรณ์แบบ บนทำเลที่มีความเ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
364 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.48 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿12,740/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿36,500,000
฿37,000,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.74 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿180,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สมบัติ คอนโดวิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿37,500,000
(฿49,000/ตรม.)
ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 765 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533&nb...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
765 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.67 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2533
ชั้น 10
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Apartment for Sale in Pattaya
เมืองพัทยา
฿67,300,000
(฿50,700/ตรม.)
ขายคอนโด 74 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับขาย ขนาด 74 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,328 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ อพาร์ทเม้นท์ นี้ได้ที่ราคา ฿67,300,000 (฿50,678/ตรม.)
Details:
74
Bedroom(s)
74
Bathroom(s)
1,328 ตรม.
Property Type:
คอนโด
วัด 0.63 กม.
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 4
เมืองพัทยา
฿150,000,000
(฿191,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
🌟 𝙎𝙐𝙋𝙀𝙍 𝙇𝙐𝙓𝙐𝙍𝙔 𝙏𝙍𝙄𝙋𝙇𝙀𝙓 𝙋𝙀𝙉𝙏𝙃𝙊𝙐𝙎𝙀 🌟 💎 ที่สุดของความหรูหรา บนพื้นที่ส่วนตัวใจกลางพัทยา ราคาพิเศษเพียง 150,000,000 บาท 📐 ขนาดใหญ่ถึง 785 ตร.ม. 🏙️ สัมผัสชีวิตเหนือระดับ กับ Penthouse 3 ชั้น ที่กว้างขว...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
785 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿31,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วัดพระใหญ่
เมืองพัทยา
฿150,000,000
(฿199,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
The biggest penthouse in Pattaya Super luxury penthouse, only 2 rooms in Pattaya 🔸Size 752 square meters 🔸4 bedrooms, 6 bathrooms 🔸1 Entertain room 🔸1 Living room 🔸1 laun...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
752 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿30,080/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
13
14
15
421 - 431 จาก 431 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
วัดพระใหญ่
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดพระใหญ่
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา