ขายคอนโด ใกล้ BTS พญาไท, ถนนพญาไท
(มี คอนโด 400)
ถนนเพชรบุรี
฿24,950,000
(฿361,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
คอนเนอร์ ราชเทวี: ชีวิตที่สอดคล้องกับโลกอนาคต ขอแนะนำ คอนเนอร์ ราชเทวี เรสซิเดนซ์หรูแห่งใหม่ของกรุงเทพฯ ที่โลกทั้งโลกอยู่ใกล้แค่เอื้อม ด้วยระยะทางเป็นศูนย์ถึง MRT ราชเทวีที่จะเปิดตัวเร็วๆ นี้ เดินเพีย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องเก็บไวน์
ภาพมุมกว้าง
หน้าต่างผนังกระจก
ประมาณการค่าเช่า:
฿71,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,210/เดือน
เงินกองทุน:
฿900
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คอนเนอร์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿24,950,000
(฿361,000/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องเก็บไวน์
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ประมาณการค่าเช่า:
฿71,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,210/เดือน
เงินกองทุน:
฿900
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม
ถนนเพชรบุรี
฿31,500,000
(฿325,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม
สะท้อน ‘เอกลักษณ์’ ที่แตกต่างในแบบของคุณได้ที่นี่ วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม (WISH Signature II Midtown Siam) คอนโดมิเนียมระดับพรีเมียมลักซ์ชัวรี่ ที่สูงถึง 41 ชั้นตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.03 กม.
ARL 1.67 กม.
MRT 2.38 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ภาพมุมกว้าง
ค่าส่วนกลาง:
฿7,760/เดือน
เงินกองทุน:
฿72,750
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มาร์ควิส พญาไท
ทุ่งพญาไท
฿34,737,000
(฿301,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มาร์ควิส พญาไท
MARQUIS Phayathai – คอนโดหรูใจกลางเมือง ที่เป็นมิตรกับสัตว์เลี้ยง MARQUIS Phayathai คือคอนโดมิเนียมหรูที่ผสมผสานความทันสมัยและความสะดวกสบายในย่านพญาไท ใจกลางกรุงเทพฯ ออกแบบมาเพื่อตอบโจทย์ไลฟ์สไต...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
115.25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.55 กม.
ARL 0.65 กม.
ชาวต่างชาติ
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
ชั้น 15
ถนนเพชรบุรี
฿47,000,000
(฿385,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม)คอนโดพร้อมอยู่ทำเลใจกลางเมืองบนถนนพญาไทกับโครงการ Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High R...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.29 กม.
ARL 0.91 กม.
MRT 2.58 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ค่าส่วนกลาง:
฿6,710/เดือน
เงินกองทุน:
฿61,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คอนเนอร์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿48,800,000
(฿396,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
123.14 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.9 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
ค่าส่วนกลาง:
฿11,083/เดือน
เงินกองทุน:
฿900
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คอนเนอร์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿48,800,000
(฿397,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
123 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
Office
โคมไฟระย้า
ระบบบ้านอัจฉริยะ
ค่าส่วนกลาง:
฿11,070/เดือน
เงินกองทุน:
฿900
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คอนเนอร์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿48,800,000
(฿397,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
123 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ระบบบ้านอัจฉริยะ
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ภาพมุมกว้าง
ค่าส่วนกลาง:
฿11,070/เดือน
เงินกองทุน:
฿900
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คอนเนอร์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿68,800,000
(฿398,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องเก็บไวน์
ระบบบ้านอัจฉริยะ
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿15,570/เดือน
เงินกองทุน:
฿900
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คอนเนอร์ ราชเทวี
ถนนเพชรบุรี
฿130,000,000
(฿433,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ คอนเนอร์ ราชเทวี
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.9 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
ค่าส่วนกลาง:
฿27,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿900
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายคอนโด พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน BTS พญาไท
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
>
1
2
3
...
12
13
14
391 - 400 จาก 400 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ราชเทวี
ถนนพญาไท
BTS พญาไท
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS พญาไท
พาร์ค ออริจิ้น พญาไท
มี 141 ยูนิต
ราคา: ฿4.5M - ฿25M
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี
มี 89 ยูนิต
ราคา: ฿8.26M - ฿23M
ดูข้อมูลโครงการ
เอ็กซ์ที พญาไท
มี 82 ยูนิต
ราคา: ฿5.15M - ฿22M
ดูข้อมูลโครงการ
ชูช์ ราชเทวี
มี 65 ยูนิต
ราคา: ฿8.39M - ฿30M
ดูข้อมูลโครงการ
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
มี 56 ยูนิต
ราคา: ฿4.2M - ฿21.6M
ดูข้อมูลโครงการ
คอนเนอร์ ราชเทวี
มี 44 ยูนิต
ราคา: ฿9.8M - ฿138M
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย เอลีท พญาไท
มี 28 ยูนิต
ราคา: ฿5.92M - ฿24.5M
ดูข้อมูลโครงการ
มาร์ควิส พญาไท
มี 28 ยูนิต
ราคา: ฿9.62M - ฿34.7M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ คิว ราชเทวี
มี 24 ยูนิต
ราคา: ฿5.2M - ฿15M
ดูข้อมูลโครงการ
วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม
มี 24 ยูนิต
ราคา: ฿6.69M - ฿31.5M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในBTS พญาไท