ขายคอนโด ใน ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
(มี คอนโด 516)
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿105,000,000
(฿229,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ (Supalai Riva Grande) ให้คุณได้สัมผัสกับประสบการณ์การอยู่อาศัยที่ทำให้ทุกวันคือการพักผ่อนภายในบ้านพักตากอากาศซึ่งโอบล้อมไปด้วยธรรมชาติ โดดเด่นด้วยรูปแบบอาคารที่ทันสมัย เน้นความโปร่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
457.60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿18,304/เดือน
เงินกองทุน:
฿183,040
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿190,000,000
(฿338,000/ตรม.)
ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 562.35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
562.35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿195,000,000
(฿430,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 453.28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
453.28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสระว่ายน้ำ
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ประมาณการค่าเช่า:
฿378,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿214,500,000
(฿473,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
453.28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ห้องเก็บไวน์
เพดานสูงสองชั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿378,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
ค่าส่วนกลาง:
฿45,328/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿229,000,000
(฿407,000/ตรม.)
ขายคอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 563 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
563 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ชั้นลอย
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วินด์เชลล์ นราธิวาส
ช่องนนทรี, ยานนาวา
฿235,000,000
(฿418,000/ตรม.)
ขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 562.35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์เชลล์ นราธิวาส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
562.35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.18 กม.
MRT 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
วิวสวน
ชั้นลอย
สมาร์ทโฮม
สวนส่วนตัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿469,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
16
17
18
511 - 516 จาก 516 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ยานนาวา
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของยานนาวา
บางโพงพาง
มี 482 ยูนิต
ราคา: ฿1.79M - ฿80M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ช่องนนทรี
มี 466 ยูนิต
ราคา: ฿1.69M - ฿235M
ทำเลที่ตั้ง
1
รอยัล ริเวอร์ เพลส
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿10,000,000
▼ -32%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
เดอะ ลอฟท์ สาทร
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿30,000,000
▼ -25%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ สตาร์ เอสเตท แอท พระราม 3
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿2,575,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน นนทรี
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿3,500,000
▲ 26%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
฿8,240,000
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 89 โครงการ สำหรับคอนโดในยานนาวา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง