ขายคลังสินค้า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 339)
ดูรูปทั้งหมด
1600 SQM Factory for Sale in Khok Kham
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,500,000
(฿23,500/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน โคกขาม, สมุทรสาคร
ขายถูกโรงงานพร้อม สำนักงานใกล้ทางยกระดับพระราม 2 สมุทรสาคร กรณีเฉพาะขายไม่รวมเครื่องจักร "โรงงานกับสำนักงาน 16.5 ล้านบาท" "เ เนื้อที่ 400 ตารางวา 1ไร่ (ทั้งหมด = 1,600 ตารางเมตร) โรงงานมีห...
Details:
700 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🔥Factory –for Sale , Ban Bueng, Chonburi‼️
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿16,500,000
(฿18,500/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน บ้านบึง, พัทยา
🏭 Brand New Factory – Prime Location, Ban Bueng, Chonburi‼️ Ready to move in – Ideal for manufacturing or warehouse use 💰 Special Price: Only 16.xx Million Baht! ⸻ ...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
891 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Pharmacy and nutrition food factory
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,800,000
(฿5,050/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล บางกระเจ้า, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿16,800,000 (฿5,060/ตรม.)
Details:
3,320 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Installment payments can be made directly with the project developer. New factory, distinctive contemporary style.
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,900,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
สัมผัสนิยามใหม่ของโรงงานยุคใหม่ที่ตอบโจทย์ 5 อย่างในที่เดียวที่คุณอาจไม่สามารถหาได้ที่ไหนอีกแล้ว พิเศษ 1) ดีไซด์ใหม่ทันสมัย สไตล์ Contemporary ที่ถูกออกแบบให้เหมือนกับบ้านหรูในกรุ...
Details:
970 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Installment payments can be made directly with the project developer. New factory, contemporary style.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,900,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
สัมผัสนิยามใหม่ของโรงงานยุคใหม่ที่ตอบโจทย์ 5 อย่างในที่เดียวที่คุณอาจไม่สามารถหาได้ที่ไหนอีกแล้ว พิเศษ 1) ดีไซด์ใหม่ทันสมัย สไตล์ Contemporary ที่ถูกออกแบบให้เหม...
Details:
2
Bathroom(s)
970 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,900,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
Details:
970 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,900,000
(฿33,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
Details:
498 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,900,000
(฿17,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
สัมผัสนิยามใหม่ของโรงงานยุคใหม่ที่ตอบโจทย์ 5 อย่างในที่เดียวที่คุณอาจไม่สามารถหาได้ที่ไหนอีกแล้ว พิเศษ 1) ดีไซด์ใหม่ทันสมัย สไตล์ Contemporary ที่ถูกออกแบบให้เหมือนกับบ้านห...
Details:
970 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿16,900,000
(฿33,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
Details:
498 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Land in Phibun District, Ubon Ratchathani Province, on the road, 7 rai 3 ngan, rai frontage
ดอนจิก, พิบูลมังสาหาร, อุบลราชธานี, ไทย
฿17,000,000
(฿15,400/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน ดอนจิก, อุบลราชธานี
ขายด่วน! ที่ดิน อ.พิบูลฯ. จ.อุบล ติดถนน 7 ไร่ 3 งาน ไร่ หน้ากว้าง 200 เมตร พิกัด (15.1674433, 105.2559502) หรือ /span>3xjTVpsHNv8?g_st=il ‼️‼️ขายด่วน‼️เพียงไร่ล่...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale in Bang Phli, Samut Prakan
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿17,000,000
(฿14,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน บางปลา, สมุทรปราการ
📌ตำแหน่งที่ตั้ง /div> 🔰พื้นที่ดิน 1ไร่ 19วา 🔰พื้นที่โรงงานประมาณ 1,000 ตร.ม. 🔰พื้นที่พักอาศัยพนักงาน ประมาณ 165 ตร.ม. 🔖รวมพื้นที่อาคารประมาณ 1,165 ตร.ม. ‼️กำลังรีโนเวทโรงงานให...
Details:
สตูดิโอ
1,165 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
836 S.Q.M. Warehouse & Office for Sale at Rat Uthit 58 Minburi
แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿17,500,000
(฿20,900/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสนแสบ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ที่ราคา ฿17,500,000 (฿20,933/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
Details:
836 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 3.65 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale in Mueang Samut Sakhon
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿17,500,000
(฿8,570/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
ขายโรงงานพร้อมออฟฟิตสองชั้น ติดมอเตอร์เวย์ทางออกพระรามที่ 2 ทีรัฐทุ่มทุนสร้างเพื่อรองรับขนส่งเครือข่ายเส้นทางใหม่ลงใต้ ขนาด อาคารโรงงาน 20x40 เมตร สำนักงาน 2 ชั้น รวมพื้นที่ใช้สอยทั้งสิ้น...
Details:
2,040 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale in Soi Sukhumvit 101
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿18,000,000
(฿31,500/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ขายโรงงานในซอยสุขุมวิท 101 ปุณณวิถึ 37 จากบีทีเอสปุณณวิถีเข้าซอยประมาณ 1.4 กม. พื้นที่ 570 ตรม. ขนาดที่ดิน 108 ตรว.
Details:
570 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse, office building for sale on 2 rai of land, 40 meters from the road.
ท่าขอนยาง, กันทรวิชัย, มหาสารคาม, ไทย
฿18,000,000
(฿36,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 5 ห้องนอน ใน ท่าขอนยาง, มหาสารคาม
อยู่ใกล้มหาวิทยาลัยมหาสารคาม 2 กิโลเมตรห่างจากป้ายมหาลัยสารคาม 300 เมตร
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2551
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Three-story commercial building/shophouse on a main road, near the BTS Skytrain.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางปะกอก, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿18,000,000
(฿44,100/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน บางปะกอก, กรุงเทพมหานคร
อาคารพาณิชย์ ตึกแถว อยู่ติดถนนใหญ่ ระหว่างซอยสุขสวัสดิ์5และ7 หน้าบ้านกว้าง บ้านสวย ทำเลดีมาก ทำการค้าได้ มีพิ้นที่จอดรถหน้าบ้านได้ ตัวอาคารมี 3 ชั้น (ไม่รวมดาดฟ้า) ตกแต่งแล้ว ขนาดที่ดิน 36.1 ตร.ว....
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
408 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse area of 2 rai with rooms, next to a 4-lane road
ชากบก, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿18,000,000
(฿14,300/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 8 ห้องนอน ใน ชากบก, ระยอง
ขาย/เช่า โกดังบ้านค่าย จ.ระยองบนพื้นที่ 2 ไร่ กว้าง 40m ลึก 80m พื้นที่ใช้สอย 1,260 ตรม.1ชั้นครึ่ง พร้อมพื้นที่ต่อเติมด้านข้าง และด้านหลังเจ้าของขายเอง ราคาคุยได้จ๋อม 0868327710สต๊อป 088559...
Details:
8
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
1,260 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Factory+Warehouse,Dustfree,Solar 15 kw, 500 kw transformer
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองฝ้าย, หนองหงส์, บุรีรัมย์, ไทย
฿18,000,000
(฿6,420/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 8 ห้องนอน ใน เมืองฝ้าย, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองฝ้าย, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า ได้ท...
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
2,800 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2561
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Warehouse in Phitsanulok
สมอแข, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿18,000,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน สมอแข, พิษณุโลก
ขายโรงงาน พร้อมที่ดิน 2ไร่ 2งาน ที่มีโฉนด พิกัด ใกล้สี่แยกอินโดจีน ต.สมอแข อ.เมือง จังหวัดพิษณุโลก พื้นที่อาคาร 1,100 ตารางเมตร (ยาว 55 เมตรกว้าง 20 เมตรสูง 10 เมตร) กำลังไฟฟ้าเข้าโกดัง 100 แอมป์ ...
Details:
1,300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 234.52 กม.
สร้างเสร็จ 2526
วิวสวน
ชั้นลอย
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with Office for Sale in Bang Phli
บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿18,000,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 3 ห้องนอน ใน บางปลา, สมุทรปราการ
ล่วงหน้า 2 เดือน (110,000) ประกัน 200,000 บาท ราคาต่อรองได้
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 10.85 กม.
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿19,500,000
(฿19,500/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 2 ห้องนอน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านเกาะ, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New Factory for Sale- Prime Location Omyai–Rai Khing
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿19,900,000
(฿23,500/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 5 ห้องนอน ใน ไร่ขิง, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 845 ตรม. อยู่ในทำเล ไร่ขิง, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ คลังสินค้า นี้ได้ที่ราคา ฿19,900,000 (฿23,550/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
845 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 8.61 กม.
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
An epoxy flooring factory on a 1-rai plot of land can obtain a factory license (Form 4) for almost all types of applications.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿19,900,000
(฿83,200/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ไร่ขิง, นครปฐม
โรงงานเพิ่งสร้างเสร็จ พร้อมอัพเดทงานพื้นผิวเป็นอีพ็อกซี่ สะอาดเรียบร้อย เหมาะกับโรงงานสายคลีน ทั้งโรงงานสายอาหาร สายยาและสายครีม พร้อมใช้ทันที บนทึ่ดินขนาด 1 ไร่ ขอใบ รง.4 ได...
Details:
239 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿19,900,000
(฿36,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ไร่ขิง, นครปฐม
โรงงานเพิ่งสร้างเสร็จ พร้อมอัพเดทงานพื้นผิวเป็นอีพ็อกซี่ สะอาดเรียบร้อย เหมาะกับโรงงานสายคลีน ทั้งโรงงานสายอาหาร สายยาและสายครีม พร้อมใช้ทันที บนทึ่ดินขนาด 1 ไร่ ขอใบ รง.4 ได้...
Details:
540 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿19,900,000
(฿36,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ไร่ขิง, นครปฐม
Details:
540 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿19,900,000
(฿36,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ไร่ขิง, นครปฐม
Details:
540 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A 1-rai (approximately 0.4 acre) epoxy flooring factory can obtain a factory license (Form 4) for almost all types of applications.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿19,900,000
(฿36,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ไร่ขิง, นครปฐม
Details:
540 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿19,900,000
(฿36,800/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน ไร่ขิง, นครปฐม
Details:
540 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Sale in the Center of Dan Sai District
ด่านซ้าย, ด่านซ้าย, เลย, ไทย
฿20,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า 4 ห้องนอน ใน ด่านซ้าย, เลย
อาคารพาณิชย์ใจกลาง อ.ด่านซ้าย ได้ผลตอบแทนค่าเช่าปีละ 500,000 บาท มีเนื้อที่ทั้งหมด -ไร่ 1 งาน 25 ตารางวา มีเอกสารสิทธิ์ประเภทโฉนด (น.ส.4 จ) พร้อมโอน ตำแหน่งที่ตั้ง ทางหลวง 21 ต.ด่านซ้าย อ....
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent, 1000 sq m, Bang Sao Thong District, Samut Prakan Province
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿20,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายคลังสินค้า ใน บางเสาธง, สมุทรปราการ
ให้เช่าโกดังสินค้าพร้อมออฟฟิศ อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางพลี, โรงพยาบาลบางนา 2 รายละเอียด ⛲️ พื้นที่ใช้สอยรวม ประมาณ 900-1,000 ตร.ม. (ทั้งห...
Details:
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
5
6
7
...
12
151 - 180 จาก 339 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
สมุทรสาคร
มี 130 ยูนิต
ราคา: ฿849K - ฿260M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 39 ยูนิต
ราคา: ฿190K - ฿154M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿79.9K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 21 ยูนิต
ราคา: ฿6.69M - ฿64.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 19 ยูนิต
ราคา: ฿3.2M - ฿449M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿8.49M - ฿519M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿135K - ฿61.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 12 ยูนิต
ราคา: ฿9.49M - ฿799M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿2.85M - ฿26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปราจีนบุรี
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿36M - ฿805M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว