• เชียงใหม่

      ขายโรงแรม 22 ห้องนอน ใน สะเมิงใต้, สะเมิง

      (มี โรงแรม 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายโรงแรม 22 ห้องนอน ใน สะเมิงใต้, เชียงใหม่, สะเมิงใต้
      ขายโรงแรม 22 ห้องนอน ใน สะเมิงใต้, เชียงใหม่, สะเมิงใต้
      ขายโรงแรม 22 ห้องนอน ใน สะเมิงใต้, เชียงใหม่, สะเมิงใต้
      ขายโรงแรม 22 ห้องนอน ใน สะเมิงใต้, เชียงใหม่, สะเมิงใต้
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 22 ห้องนอน ใน สะเมิงใต้, เชียงใหม่, สะเมิงใต้
      Boutique Mountain Resort for Sale or Long-Term Lease
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สะเมิงใต้
      ฿29,900,000 (฿29,900/ตรม.)
      ขายโรงแรม 22 ห้องนอน ใน สะเมิงใต้, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 22 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล สะเมิงใต้, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม ได้ที่ราคา ฿29,900,000 (฿29,900/ตรม.) หรือทำสัญญาเ...
      Details:
      22 Bedroom(s) 22 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: โรงแรม
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สะเมิง
      4. สะเมิงใต้

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการโรงแรมในสะเมิงใต้

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับโรงแรมในสะเมิงใต้ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในสะเมิงใต้

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดโรงแรม ใน สะเมิงใต้ ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน สะเมิงใต้

      ราคาขายเฉลี่ยใน สะเมิงใต้ อยู่ที่ประมาณ ฿29,900,000 ราคาขายเฉลี่ยใน สะเมิงใต้ อยู่ที่ประมาณ ฿29,900,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สะเมิงใต้ อยู่ที่ ฿29,900 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน สะเมิงใต้ อยู่ที่ ฿29,900 ขณะนี้ใน สะเมิงใต้ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน สะเมิงใต้ มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ โรงแรม ใน สะเมิงใต้

      ซึ่งประชากรใน สะเมิงใต้ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 0 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 0 คน และผู้หญิง จำนวน 0 คน 

      ในด้านราคาขายโรงแรม เฉลี่ยใน สะเมิงใต้ นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿29,900,000 บาท ราคาโรงแรม ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของโรงแรม และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของโรงแรม ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿29,900 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ โรงแรม ใน สะเมิงใต้ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ โรงแรม ใน สะเมิงใต้

      • 1. เลขที่ยูนิต: U6156119 - Boutique Mountain Resort for Sale or Long-Term Lease ขนาด 22 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. ราคา ฿29,900,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6048654 - BB13323 ขายสำนักงานถนน ช้างเผือก ตำบล ช้างเผือก อำเภอ เมืองเชียงใหม่ จังหวัด เชียงใหม่ ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 159 ตรม. ราคา ฿51,828,000