• เชียงใหม่

      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล

      (มี เพนท์เฮ้าส์ 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เรสซิเด้นซ์ แอท แกร์ยา ภูเก็ต
      มีเพนท์เฮ้าส์ 6
      เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
      มีเพนท์เฮ้าส์ 3
      ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
      มีเพนท์เฮ้าส์ 2
      การ์เดนส์ ออฟ อีเดน - อีเดน เรซิเดนซ์
      มีเพนท์เฮ้าส์ 2
      เดอะ พาร์ค สุรินทร์
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      บางเทา บีช การ์เด้น
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      บางเทา ทรอปิคัล
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      แสนสุรี
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      โอเชี่ยน สโตน
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      ซีรีน คอนโด ลายัน
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน, เชิงทะเล
      โอเชี่ยน สโตน
      เชิงทะเล
      ฿10,500,000 (฿142,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน สโตน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 74 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.23 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      Gap Loan
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,810/เดือน
      เงินกองทุน: ฿44,400
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บางเทา ทรอปิคัล, เชิงทะเล
      บางเทา ทรอปิคัล
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿12,900,000 (฿85,800/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บางเทา ทรอปิคัล
      สัมผัสประสบการณ์ของการพักผ่อนท่ามกลางบรรยากาศที่มีความเงียบสงบ เพื่อให้ทุกวันเป็นวันพักผ่อนสุดแสนพิเศษ และน่าจดจำอย่างแท้จริงในโครงการ บางเทา ทรอปิคัล (Bangtao Tropical) มอบทางเลือกในการอยู่อาศัยที่หล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.23 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,500/เดือน
      เงินกองทุน: ฿75,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศเพนท์เฮ้าส์ใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล หาดบางเทา, เชิงทะเล
    • ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บางเทา บีช การ์เด้น, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บางเทา บีช การ์เด้น, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      บางเทา บีช การ์เด้น
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿13,700,000 ฿1,040,000,000 (฿57,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บางเทา บีช การ์เด้น
      Bangtao Beach Gardens คอนโดมิเนียม สไตล์รีสอร์ท บนทำเลที่ตั้ง ใกล้ชายหาดบางเทา และสถานที่อำนวยความสะดวกอีกมากมาย เช่น ลากูน่าภูเก็ต, Boat Avenue, เทสโก้ โลตัส เอ็กซ์เพรส สาขาสุรินทร์, เดอะพลาซ่าสุรินท...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.29 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ย. 2569
      ประมาณการค่าเช่า:฿200,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 17%
      ค่าส่วนกลาง: ฿602,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์, เชิงทะเล
      เดอะ พาร์ค สุรินทร์
      ประกาศเมื่อ 18 ชั่วโมงที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 10 ชั่วโมงที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿14,500,000 (฿140,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค สุรินทร์
      สัมผัสท้องฟ้า สายลม และแสงแดดไปพร้อมๆ กับโครงการ "สุรินทร์ พาร์ค" คอนโดมิเนียมที่จะทำให้ทุกการค้นหาของคุณสิ้นสุดลง โครงการมาพร้อมกับทำเลสุดพิเศษที่เงียบสงบ ให้ความเป็นส่วนตัว และรายล้อมไปด้วยธรรมชาติแ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 103 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.9 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,094/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 10 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี, เชิงทะเล
      แสนสุรี
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿16,000,000 (฿102,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แสนสุรี
      Sansuri (แสนสุรี) เซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์พร้อมบริการที่ดีสุดระดับโรงแรมหรู พร้อมมอบประสบการณ์การพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบ ให้คุณได้เพลิดเพลินไปกับบรรยากาศแห่งท้องทะเล และทัศนียภาพภูเขาสุดลูกหูลูกตา เพียงไม่กี...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 157 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.14 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,635/เดือน
      เงินกองทุน: ฿78,500
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา, เชิงทะเล
      ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
      รับประกันการเช่า 5% ระยะ 5 ปี อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿18,000,000 (฿135,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
      สัมผัสการอยู่อาศัยสไตล์ทรอปิคัลระดับลักชัวรี ใกล้ชายหาดเพียงไม่กี่นาทีที่ Diamond Condominium Bang Tao หนึ่งในทำเลไลฟ์สไตล์ยอดนิยมของภูเก็ต ยูนิตพิเศษนี้เป็นแบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมพื้นที่ใช้สอยข...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 133.05 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 2.65 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      ที่จอดรถในร่ม ที่จอดรถสำรอง
      วัสดุหรูหรา
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,314/เดือน
      เงินกองทุน: ฿66,525
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา
      รับประกันการเช่า 5% ระยะ 5 ปี
      เชิงทะเล
      ฿20,000,000 (฿143,000/ตรม.)
      Diamond Condominium Bang Tao (ไดมอนด์ คอนโดมิเนียม บางเทา) คอนโดมิเนียมบนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวถึงหาดบางเทา ชายหาดที่มีความเงียบสงบ เหมาะสำหรับการพักผ่อนอย่างแท้จริง รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 2.65 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      ที่จอดรถ
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,800/เดือน
      เงินกองทุน: ฿70,000
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน, เชิงทะเล
      เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
      เชิงทะเล
      ฿26,000,000 (฿125,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
      The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 207 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.47 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      ค่าส่วนกลาง: ฿9,729/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม