• เชียงใหม่

      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใกล้ ชายหาดคลองม่วง, หนองทะเล

      (มี เพนท์เฮ้าส์ 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เดอะ เพลิแคน กระบี่
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพลิแคน กระบี่, หนองทะเล
      เดอะ เพลิแคน กระบี่
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      หนองทะเล
      ฿8,000,000 (฿70,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เพลิแคน กระบี่
      คอนโดมิเนียมราคาประหยัดเป็นตัวเลือกยอดนิยมสำหรับบ้านพักตากอากาศในทำเลริมทะเลที่กระบี่ (An affordable condominium is a popular choice for a vacation home in beach locations such as krabi and high-prope...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 115 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.77 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      ที่จอดรถ
      ประกาศให้เช่า:฿40,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,325/เดือน
      เงินกองทุน: ฿80,500
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่
      3. เมืองกระบี่
      4. หนองทะเล
      5. ชายหาดคลองม่วง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของชายหาดคลองม่วง

      เดอะ เพลิแคน กระบี่
      เดอะ เพลิแคน กระบี่
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿8.05M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเพนท์เฮ้าส์ในชายหาดคลองม่วง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับเพนท์เฮ้าส์ในชายหาดคลองม่วง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในชายหาดคลองม่วง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดเพนท์เฮ้าส์ ใน ชายหาดคลองม่วง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ชายหาดคลองม่วง

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ชายหาดคลองม่วง อยู่ที่ประมาณ ฿7,800,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ ชายหาดคลองม่วง อยู่ที่ประมาณ ฿7,800,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ชายหาดคลองม่วง อยู่ที่ ฿80,400 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ ชายหาดคลองม่วง อยู่ที่ ฿80,400 ขณะนี้ใน ชายหาดคลองม่วง มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ชายหาดคลองม่วง มี 1 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ เพนท์เฮ้าส์ แยกตามจำนวนห้องนอนใน ชายหาดคลองม่วง

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿7,550,000 2 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 1 ยูนิต) ฿8,050,000

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา