• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน โรงพยาบาลพระราม 9
          • คอนโด
          • อพาร์ทเม้นท์
          • เพนท์เฮ้าส์
        • โรงพยาบาลพระราม 9
      • เช่า
        • มีให้เช่าในโรงพยาบาลพระราม 9
          • คอนโด
          • อพาร์ทเม้นท์
        • ตลาดอสังหาฯ ในโรงพยาบาลพระราม 9
      • ขาย
        • โรงพยาบาลพระราม 9
          • เชียงใหม่

      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใกล้ โรงพยาบาลพระราม 9, บางกะปิ

      (มี เพนท์เฮ้าส์ 1)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      นิว ดิสทริค อาร์9
      มีเพนท์เฮ้าส์ 1
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ นิว ดิสทริค อาร์9, ห้วยขวาง
      นิว ดิสทริค อาร์9
      ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
      ห้วยขวาง
      ฿4,590,000 (฿152,000/ตรม.)
      ขายเพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ในโครงการ นิว ดิสทริค อาร์9
      เติมเต็มสมดุลแห่งการใช้ชีวิตในทุกมิติไปกับ Nue District R9 (นิว ดิสทริค อาร์9)โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางเมืองที่ได้ชื่อว่าเป็นย่าน New CBD ของกรุงเทพมหานคร ซึ่งสามารถตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์และทุกกิจ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 30.20 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      MRT 0.46 กม.
      ARL 1.34 กม.
      BTS 2.65 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ High Rise
      ชั้น 25
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระเบียง
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      Seller Financing
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,661/เดือน
      เงินกองทุน: ฿15,100
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ราคาที่ดีที่สุด สำหรับทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 1 จาก 1 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ห้วยขวาง
      4. บางกะปิ
      5. โรงพยาบาลพระราม 9

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโรงพยาบาลพระราม 9

      นิว ดิสทริค อาร์9
      นิว ดิสทริค อาร์9
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿4.58M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเพนท์เฮ้าส์ในโรงพยาบาลพระราม 9

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับเพนท์เฮ้าส์ในโรงพยาบาลพระราม 9 คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในโรงพยาบาลพระราม 9

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดเพนท์เฮ้าส์ ใน โรงพยาบาลพระราม 9 ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ โรงพยาบาลพระราม 9

      ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ โรงพยาบาลพระราม 9 อยู่ที่ประมาณ ฿4,580,000 ราคาขายเฉลี่ยใกล้กับ โรงพยาบาลพระราม 9 อยู่ที่ประมาณ ฿4,580,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ โรงพยาบาลพระราม 9 อยู่ที่ ฿152,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้กับ โรงพยาบาลพระราม 9 อยู่ที่ ฿152,000 ขณะนี้ใน โรงพยาบาลพระราม 9 มี 1 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน โรงพยาบาลพระราม 9 มี 1 ยูนิตสำหรับขาย