ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ใน พัทยา

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 551)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ไพร์ม สวีทส์, เมืองพัทยา, พัทยา
      ไพร์ม สวีทส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿6,700,000 (฿72,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ไพร์ม สวีทส์
      ไพร์ม สวีทส์ (Prime Suites) ถือว่าเป็นคอนโดมิเนียมเรียบหรู ตั้งอยู่ท่ามกลางเมืองพัทยารายล้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก ห้างสรรพสินค้าชั้นนำและสถานที่ท่องเที่ยวยอดนิยมหลายแห่ง เช่น เซ็นทรัล เฟสติวัล หาด...
      Details:
      สตูดิโอ 1.5 Bathroom(s) 93 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.79 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      ที่จอดรถ
      ประกาศให้เช่า:฿30,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿4,650/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา
      ซายร์ วงศ์อมาตย์
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿6,800,000 (฿179,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
      Zire Wongamat (ซายร์ วงศ์อมาตย์) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ระดับ premium ติดหาดวงศ์อมาตย์ เป็นหาดที่ดีที่สุดใน พัทยาเหนือ อีกหนึ่งคอนโดมิเนียมที่คุณสามารถถือครองกรรมสิทธิ์โดยสมบูรณ์ ให้ความสำคัญกับการอ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 23
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ประมาณการค่าเช่า:฿28,200/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,090/เดือน
      เงินกองทุน: ฿19,000
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ จอมเทียน คอมเพล็กซ์, เมืองพัทยา, พัทยา
      จอมเทียน คอมเพล็กซ์
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿6,900,000 (฿43,100/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ จอมเทียน คอมเพล็กซ์
      จอมเทียน คอมเพล็กซ์ (Jomtien Complex), คอมโดมิเนียมตึกแฝดสุดหรู วิวทะเล ทำเลตั้งอยู่ใกล้หาดดงตาล ซึ่งเป็นชายหาดที่ดีที่สุดของพัทยา ห่างจากโครงการไปเพียง 200 เมตร ล้อมรอบไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ...
      Details:
      สตูดิโอ 160 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.65 กม.
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ประกาศให้เช่า:฿40,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿6,400/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เอดจ์ เซนทรัล พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา
      เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿7,680,000 (฿284,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
      กลับมาอีกครั้งกับโครงการจาก เครือคุณภาพแสนสิริ คอนโดมิเนียมสุดหรู แห่งเดียวใจกลางพัทยากลาง ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครันเท่านั้น แต่ยังเติมเต็มรสนิยมการใช้ชีวิตของคุณ ให้สมบูรณ์แบ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 27 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.43 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ High Rise
      ชั้น 15
      วิวทะเล
      Marina View
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      Seller Financing
      Gap Loan
      ประกาศให้เช่า:฿45,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,890/เดือน
      เงินกองทุน: ฿13,500
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ, พัทยา
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ราคาคุ้มค่า
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿7,900,000 (฿158,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      Situated in the esteemed community of Na Kluea, a condominium awaits. Nestled within the Northpoint project, this 50 square meter studio condo with one bathroom is ready for its new owner or tenant. C...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.38 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ต.ค. 2569
      ประมาณการค่าเช่า:฿26,300/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿7,900,000 (฿211,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      มอบประสบการณ์การพักอาศัยริมชายหาดวงศ์อมาตย์ที่สมบูรณ์แบบมากที่สุดไปกับ Arom Wongamat (อารมณ์ วงศ์อมาตย์) โครงการคอนโดมิเนียมระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรี ที่ตั้งอยู่บนที่ดินผืนสุดท้ายของหาดวงศ์อมาตย์ ใกล้เคี...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 37.50 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.09 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿41,800/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,625/เดือน
      เงินกองทุน: ฿26,250
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿8,400,000 (฿162,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.38 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิวทะเล
      วิวสวน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ที่จอดรถ
      ประกาศให้เช่า:฿25,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,120/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์, นาเกลือ, พัทยา
      วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿8,900,000 (฿108,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์
      Wong Amat Tower (วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise เพียงไม่กี่ก้าวจาก หาดวงศ์อมาตย์ ซึ่งถือเป็นหาดที่มีความเงียบสงบแห่งหนึ่งของพัทยา พร้อมการออกแบบที่ผสมผสานความทันสมัยให้เข้าสถาปัตยกรรมได้อ...
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 82.26 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.22 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      Seller Financing
      ประมาณการค่าเช่า:฿41,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,468/เดือน
      เงินกองทุน: ฿39,485
      อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿9,400,000 (฿247,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      Arom Wongamat – Luxury Beachfront Condominium in North Pattaya Beautiful 1-bedroom, 1-bathroom unit with full furniture and modern Western kitchen. Located in a peaceful beachfront setting, perf...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.09 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      Seller Financing
      ประกาศให้เช่า:฿60,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,660/เดือน
      เงินกองทุน: ฿26,600
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์, นาเกลือ, พัทยา
      เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿9,600,000 (฿181,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
      The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 53 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.82 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      ประมาณการค่าเช่า:฿41,200/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,650/เดือน
      เงินกองทุน: ฿21,200
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายอพาร์ทเม้นท์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พัทยา

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿16,900,000 (฿294,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
      🏖 Unit Details   Experience luxury beachfront living at AROM Wongamat, one of Pattaya’s most prestigious condominium projects. 📌 1 Bedroom, 1 Bathroom, 1 Kitchen, 1 Dining room 📌 Size: 57...