• เชียงใหม่

      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ใกล้ อโศก, คลองเตยเหนือ

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 213)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เทอร์ทีไนน์ บาย แสนสิริ, คลองตันเหนือ
      เดอะ เทอร์ทีไนน์ บาย แสนสิริ
      คลองตันเหนือ
      ฿16,500,000 (฿300,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เทอร์ทีไนน์ บาย แสนสิริ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 55 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทอร์ทีไนน์ บาย แสนสิริ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.51 กม.
      MRT 1.77 กม.
      ARL 3.35 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      โคมไฟระย้า
      ค่าส่วนกลาง: ฿70/เดือน
      เงินกองทุน: ฿500
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์, คลองตัน
      ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
      คลองตัน
      ฿28,000,000 (฿503,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์
      ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ คอนโดมิเนียม ระดับ ULTIMATE ที่เกิดจากการร่วมทุนกันของ Raimon Land กับ Tokyo Tatemono บนทำเลศักยภาพสูงใจกลางเมือง ตัวอาคารออกแบบสไตล์โมเดิร์นทันสมัย เพิ่มลูกเล่นของอาคารโดยใช้เส้...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 55.63 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.27 กม.
      MRT 1.64 กม.
      ARL 3.5 กม.
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ห้องเก็บไวน์
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿80,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,788/เดือน
      เงินกองทุน: ฿55,630
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอส อโศก, คลองเตยเหนือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอส อโศก, คลองเตยเหนือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอส อโศก, คลองเตยเหนือ
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอส อโศก, คลองเตยเหนือ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอส อโศก, คลองเตยเหนือ
      ดิ เอส อโศก
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองเตยเหนือ
      ฿83,500,000 (฿417,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ในโครงการ ดิ เอส อโศก
      The Esse Asoke ( เดอะ เอส อโศก) พบกับความหรูหราเหนือระดับกับ The Esse Asoke คอนโดมิเนียมระดับ Super Luxury Class ภายใต้คอนเซ็ปต์การออกแบบ Live Highest Live Finest คอนโดที่สูงที่สุดในย่านสุขุมวิท พร้อม...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.59 กม.
      BTS 0.96 กม.
      ARL 1.31 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 54
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      ประมาณการค่าเช่า:฿202,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,000/เดือน
      เงินกองทุน: ฿160,000
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 6
      • 7
      • 8
      211 - 213 จาก 213 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. วัฒนา
      4. คลองเตยเหนือ
      5. อโศก

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอโศก

      ไลฟ์ อโศก พระราม 9
      ไลฟ์ อโศก พระราม 9
      มี 30 ยูนิต
      ราคา: ฿3.3M - ฿5.49M
      ดูข้อมูลโครงการ
      พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
      พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
      มี 26 ยูนิต
      ราคา: ฿5.19M - ฿7.59M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
      มี 25 ยูนิต
      ราคา: ฿4.55M - ฿6.49M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ โมบิ อโศก‎
      ไอดีโอ โมบิ อโศก‎
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿4.87M - ฿5.49M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ริทึ่ม อโศก
      ริทึ่ม อโศก
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿3.1M - ฿3.58M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ริทึ่ม อโศก 2
      ริทึ่ม อโศก 2
      มี 8 ยูนิต
      ราคา: ฿2.89M - ฿4.99M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์
      มี 6 ยูนิต
      ราคา: ฿9.24M - ฿11M
      ดูข้อมูลโครงการ
      15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์