เชียงใหม่
อพาร์ทเม้นท์พร้อมสวนส่วนตัว ใน ถลาง, ภูเก็ต
(มี อพาร์ทเม้นท์ 82)
แคสเซีย ภูเก็ต
รับประกันการเช่า 5% ระยะ 3 ปี
เชิงทะเล, ถลาง
฿13,894,737
(฿199,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แคสเซีย ภูเก็ต
Cassia Phuket เป็นโครงการคอนโดมิเนียมจากเครือ Laguna Property โดยโครงการเปิดเป็นส่วนของโรงแรมและคอนโดมิเนียมที่ให้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกแบบครบครัน รายล้อมไปด้วยสวนหย่อมและทะเลสาบขนาดใหญ่ตั้งอยู่ใกล้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.65 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
ป่าคลอก, ถลาง
฿14,000,000
(฿79,400/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
177 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ค่าส่วนกลาง:
฿10,974/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 2
ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿14,250,000
(฿191,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 2
ลายัน กรีน พาร์ค คอนโดมิเนียมแนวรักษ์โลกถูกพัฒนาโดยผู้พัฒนามืออาชีพ และได้รับไว้วางใจอย่างมากในภูเก็ต ด้วยประสบการณ์การทํา งานในตลาดอสังหาริมทรัพย์มากกว่า 10 ปีและมีความเชี่ยวชาญในด้านอสังหาริมทรัพย์ร...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.67 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ค่าส่วนกลาง:
฿5,625/เดือน
เงินกองทุน:
฿48,750
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว, ถลาง
฿14,271,500
(฿145,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿79,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,930/เดือน
เงินกองทุน:
฿49,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
ป่าคลอก, ถลาง
฿14,800,000
(฿84,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
177 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿10,974/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชวา รีสอร์ท
เชิงทะเล, ถลาง
฿14,900,000
(฿78,800/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
ให้ทุกวันของคุณเป็นช่วงเวลาที่พิเศษกว่าใคร ๆ ไปกับการพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบที่สุดในบรรยากาศที่สบาย ๆ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน ที่ The Chava เดอะชวา คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ที่ได้รับแรงบันดา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.42 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿94,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า ไฮธ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿15,500,000
฿15,900,000
(฿181,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์
ยินดีต้อนรับสู่ โบทานิก้า ไฮธ์ โครงการที่พักอาศัยสุดหรูที่กำลังอยู่ระหว่างการก่อสร้างบนเกาะภูเก็ตที่งดงามของประเทศไทย โดยมีกำหนดแล้วเสร็จในไตรมาสที่สี่ของปี 2025 โครงการหรูหราแห่งนี้ประกอบด้วยอา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง:
฿5,590/เดือน
เงินกองทุน:
฿55,900
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเจนต์ บางเทา
รับประกันการเช่า 7% ระยะ 3 ปี
เชิงทะเล, ถลาง
฿15,800,000
(฿144,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเจนต์ บางเทา
หากคุณกำลังมองหาคอนโดมิเนียม ใกล้ชายหาด และรายล้อมไปด้วย แหล่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครัน เราขอแนะนำ The Regent Bangtao คอนโดมิเนียมสุดพิเศษ ที่มาพร้อมทำเลศักยภาพ ตั้งอยู่ใกล้กับ Boat Avenue ซึ่งเป็นแหล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿3,300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
ป่าคลอก, ถลาง
฿17,200,000
(฿88,400/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
195 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2553
ชั้น 1
Palm View
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿41,700/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง
฿17,900,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 ก.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿55,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,720/เดือน
เงินกองทุน:
฿48,000
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายอพาร์ทเม้นท์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง
เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿18,000,000
(฿131,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ แอท ลากูน่า วิลเลจ
Welcome to your dream Phuket escape! This stylish 2-bedroom, 3-bath loft (138 sqm) sits on the 3rd floor of a secure, modern residence in the heart of Laguna Phuket.Here, you’ll enjoy a harmonio...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2554
ชั้น 3
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿125,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿13,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿18,000,000
(฿181,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ภายในพื้นที่ไลฟ์สไตล์ขนาด 17 ไร่ (27,200 ตร.ม.) นำเสนอการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างความสง่างามร่วมสมัยและการใช้ชีวิตในรีสอร์ทที่ผ่อนคลาย พื...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
คนสัญชาติไทย
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿8,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,000
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ สแตนดาร์ด เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿18,500,000
(฿186,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿8,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿50,000
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿20,550,000
(฿208,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 256...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.44 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวสวน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿110,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,950/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,900
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ชวา รีสอร์ท
เชิงทะเล, ถลาง
฿21,000,000
(฿101,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
คอนโด 2 ห้องนอนพร้อมขายและได้รับการออกแบบอย่างสวยงามในสไตล์ไทยสมัยใหม่และจัดสรรห้องพักทุกห้องในสไตล์ที่สมบูรณ์แบบทำให้ผู้พักอาศัยได้พักผ่อนในบรรยากาศที่ดีและมีช่วงเวลาที่ยอดเยี่ยม คอนโดมีขนาด 2 ห้องนอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
209 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.42 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿134,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿25,550,000
(฿193,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.44 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿128,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,650/เดือน
เงินกองทุน:
฿13,300
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โลตัส การ์เดนส์
ราคาคุ้มค่าที่สุด
เชิงทะเล, ถลาง
฿29,000,000
(฿84,400/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ โลตัส การ์เดนส์
Lotus Gardens (โลตัส การ์เดนส์)หลบหนีความวุ่นวาย ไปกับที่ที่ได้ผ่อนคลายอย่างอิสระ กับที่พักตากอากาศที่ห่างเพียงไม่กี่นาที จากชายหาดอันเงียบสงบ และสวยงามที่สุดแห่งหนึ่งบนเกาะอย่าง หาดลายัน ให้คุณได้เพล...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
345 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.46 กม.
สร้างเสร็จ 2548
แบบ Low Rise
ชั้น 1
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿116,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿17,250/เดือน
เงินกองทุน:
฿94,875
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿32,985,000
฿33,950,000
(฿249,000/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 133 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 3.44 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2568
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ประกาศให้เช่า:
฿175,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿6,650/เดือน
เงินกองทุน:
฿13,300
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿33,000,000
฿35,000,000
(฿100,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ม่านตะวัน
ม่านตะวัน (Maan Tawan) วิลล่าที่ตั้งอยู่บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติ ทางตอนเหนือของหาดบางเทา เพียงไม่กี่ก้าวจากด้านหน้าของโครงการก็จะนำไปสู่ชายหาดอันบริสุทธิ์ และแสนเงียบสงบ เรียกได้ว่าเป็นโอเอซิสที...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.83 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2547
แบบ Low Rise
ชั้น 1
Palm View
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿16,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ม่านตะวัน
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿44,900,000
(฿78,400/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ม่านตะวัน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
575 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.83 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2547
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ไม้ขาว, ถลาง
฿45,000,000
(฿193,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 5 ห้องนอน ในโครงการ บ้านไม้ขาว