อพาร์ทเม้นท์พร้อมสวนส่วนตัว ใน ชลบุรี
(มี อพาร์ทเม้นท์ 163)
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿23,000,000
(฿237,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์
The Palm Wongamat คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา สามารถมองเห็นวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต โครงการมีพื้นที่หาดส่วนตัวกว้างถึง 70 เมตร พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวให้กับผู้พักอาศัย ได้พักผ่อนไปกับริมทะเล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
97 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.82 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿99,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿4,850/เดือน
เงินกองทุน:
฿38,800
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โคฟ พัทยา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿23,830,000
(฿156,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา
คอนโดมิเนียมสุดหรูที่โดดเด่นที่สุดบนหาดวงอมาตย์ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "เดอะ โคฟ พัทยา" โครงการสุดอลังการ ที่สวยงามและแปลกตา นอกจากจะมีรูปทรงโค้งมนที่สวยงามแล้ว ยังเป็นทำเลทองที่รายล้อมไปด้วย สถา...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
152.94 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿102,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,176/เดือน
เงินกองทุน:
฿122,352
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โคฟ พัทยา
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿24,100,000
(฿158,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
152.88 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.98 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿103,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,173/เดือน
เงินกองทุน:
฿122,304
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿25,500,000
(฿104,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
Jomtien Plaza Condotel (จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล) เริ่มต้นสิ่งดี ๆ กับคอนโดมิเนียมติดชายหาดจอมเทียน รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ให้คุณได้เพลิดเพลินไปกับบรรยากาศสุดโรแมนติกและความครึกครื้นในย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
245 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.07 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿3,675/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿26,700,000
(฿180,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
Grand Solaire Pattaya (แกรนด์ โซแลร์ พัทยา) มิติใหม่ของลักช์ชัวรี่คอนโดมิเนียม ที่บ่งบอกถึงความหรูหราขั้นสุด มาพร้อมทัศนียภาพอันงดงามของอ่าวพัทยา เกาะล้าน และหาดจอมเทียน ใจกลางชายฝั่งทะเลตะวันออกของ พ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.31 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿5,920/เดือน
เงินกองทุน:
฿74,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿26,950,000
(฿272,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า มาลิบู
เดอะ ริเวียร่า มาลิบู โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ โรงแรมและคอนโดมิเนียมหรูสูงระฟ้า ตั้งอยู่ในพื้นที่ที่เป็นที่ต้องการมากที่สุดแห่งหนึ่งของพระตำหนัก นำเสนอสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก 128 ห้องพร้อมเฟอร์นิเจ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.77 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2569
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿4,950/เดือน
เงินกองทุน:
฿49,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿34,000,000
(฿140,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
243.60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.02 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประมาณการค่าเช่า:
฿112,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿12,180/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿36,500,000
฿37,000,000
(฿182,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.74 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
ประกาศให้เช่า:
฿180,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿7,800/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคปาคาบาน่า คอรอล รีฟ
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿48,000,000
(฿240,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ โคปาคาบาน่า คอรอล รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคปาคาบาน่า คอรอล รีฟ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน เ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.06 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2570
แบบ High Rise
ชั้น 53
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿50/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿69,900,000
฿75,000,000
(฿52,900/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 14 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับขาย ขนาด 14 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ อพาร์ทเม้นท์ นี้ได้ที่ราคา ฿69,900,000 (฿52,955/ตรม.)
Details:
14
Bedroom(s)
21
Bathroom(s)
1,320 ตรม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายอพาร์ทเม้นท์ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿150,000,000
(฿191,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
🌟 𝙎𝙐𝙋𝙀𝙍 𝙇𝙐𝙓𝙐𝙍𝙔 𝙏𝙍𝙄𝙋𝙇𝙀𝙓 𝙋𝙀𝙉𝙏𝙃𝙊𝙐𝙎𝙀 🌟 💎 ที่สุดของความหรูหรา บนพื้นที่ส่วนตัวใจกลางพัทยา ราคาพิเศษเพียง 150,000,000 บาท 📐 ขนาดใหญ่ถึง 785 ตร.ม. 🏙️ สัมผัสชีวิตเหนือระดับ กับ Penthouse 3 ชั้น ที่กว้างขว...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
785 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ค่าส่วนกลาง:
฿31,400/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ แคริบเบียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿150,000,000
(฿199,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
The biggest penthouse in Pattaya Super luxury penthouse, only 2 rooms in Pattaya 🔸Size 752 square meters 🔸4 bedrooms, 6 bathrooms 🔸1 Entertain room 🔸1 Living room 🔸1 laun...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
752 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿30,080/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทชอร์ พัทยา
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿350,000,000
(฿367,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 5 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา
Northshore Pattaya คอนโดสุดหรู ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ใกล้แหล่งช้อปปิ้ง สถานบันเทิง และสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงของพัทยา โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งติดริมชายหาด มองเห็นวิวทะเลและเมืองพัทยาได้อย่...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
954 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.64 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
จากุซซี่
ค่าส่วนกลาง:
฿42,930/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 163 จาก 163 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 124 ยูนิต
ราคา: ฿1.44M - ฿350M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿1.49M - ฿10.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿1.26M - ฿20M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿14.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในชลบุรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,898,969
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,645,608
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ธารา คอร์ท คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,497,859
▼ -9%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,099,638
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,349,555
▼ -4.1%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 740 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง