• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์พร้อมวิวทะเลสาป ใน เชิงทะเล, ถลาง

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 158)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต, เชิงทะเล
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿29,150,000 (฿194,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      Cassia Residence Phuket เป็นคอนโดสุดหรูติดทะเลสาบ ภายในลากูน่าภูเก็ต ซึ่งมีพื้นที่กว่า 2,500 ไร่ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม และสถานที่อำนวยความสะดวกแบบครบวงจร ระดับชั้นนำของเอเชีย การันตีคุณภาพด้ว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      ชานบ้าน
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ก.ค. 2569
      ประกาศให้เช่า:฿185,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿29,250,000 (฿195,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿185,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 8%
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      เชิงทะเล
      ฿40,220,000 (฿232,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 173 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเลสาป
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿168,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿10,380/เดือน
      เงินกองทุน: ฿103,800
      เชิงทะเล
      ฿44,000,000 (฿299,000/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 147 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ประมาณการค่าเช่า:฿184,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,820/เดือน
      เงินกองทุน: ฿88,200
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿49,000,000 ฿49,000,000 (฿234,000/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 209 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ประมาณการค่าเช่า:฿205,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿12,540/เดือน
      เงินกองทุน: ฿125,400
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์, เชิงทะเล
      อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      เชิงทะเล
      ฿58,680,000 (฿209,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 281 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿16,860/เดือน
      เงินกองทุน: ฿168,600
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿59,745,000 (฿263,000/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 227 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.86 กม.
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿13,620/เดือน
      เงินกองทุน: ฿136,200
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์, เชิงทะเล
      โบทานิก้า ไฮธ์
      เชิงทะเล
      ฿134,400,000 ฿140,925,000 (฿196,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ โบทานิก้า ไฮธ์
      ยินดีต้อนรับสู่ โบทานิก้า ไฮธ์  โครงการที่พักอาศัยสุดหรูที่กำลังอยู่ระหว่างการก่อสร้างบนเกาะภูเก็ตที่งดงามของประเทศไทย โดยมีกำหนดแล้วเสร็จในไตรมาสที่สี่ของปี 2025 โครงการหรูหราแห่งนี้ประกอบด้วยอา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 683.78 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.98 กม.
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2568
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿44,446/เดือน
      เงินกองทุน: ฿444,457
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 158 จาก 158 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล

      โซ ลากูน เชิงทะเล
      โซ ลากูน เชิงทะเล
      มี 174 ยูนิต
      ราคา: ฿3.86M - ฿15.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า เลคแลนด์ - วอเตอร์ไซด์ เรสซิเดนซ์
      ลากูน่า เลคแลนด์ - วอเตอร์ไซด์ เรสซิเดนซ์
      มี 83 ยูนิต
      ราคา: ฿7.89M - ฿37.9M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายพาร์ค เอลารา เลคแลนด์
      สกายพาร์ค เอลารา เลคแลนด์
      มี 70 ยูนิต
      ราคา: ฿8.28M - ฿47.4M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า เบย์ไซด์
      ลากูน่า เบย์ไซด์
      มี 58 ยูนิต
      ราคา: ฿25.3M - ฿57.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซัน ฮิลส์ เลค ไซด์
      ซัน ฮิลส์ เลค ไซด์
      มี 51 ยูนิต
      ราคา: ฿4.56M - ฿8.73M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลายา รีสอร์ท ภูเก็ต
      ลายา รีสอร์ท ภูเก็ต
      มี 47 ยูนิต
      ราคา: ฿4M - ฿18.2M
      ดูข้อมูลโครงการ
      โบทานิก้า ไฮธ์
      โบทานิก้า ไฮธ์
      มี 40 ยูนิต
      ราคา: ฿15.5M - ฿136M
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายพาร์ค
      สกายพาร์ค
      มี 30 ยูนิต
      ราคา: ฿4.99M - ฿12.5M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไซมิส บางเทา
      ไซมิส บางเทา
      มี 24 ยูนิต
      ราคา: ฿4.1M - ฿14.3M
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ อควา
      ดิ อควา
      มี 18 ยูนิต
      ราคา: ฿8.44M - ฿21M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในเชิงทะเล