เชียงใหม่
อพาร์ทเม้นท์พร้อมระเบียง ใกล้ หาดกะรน, กะรน
(มี อพาร์ทเม้นท์ 217)
เดอะ วิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน
฿25,200,000
(฿173,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิว
ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.41 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
จากุซซี่
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿160,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,490/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,800
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน
฿26,900,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿145,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,200
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอเวอร์ ไพรม์ เรสซิเดนซ์ กะรน
กะรน
฿28,177,818
(฿157,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ เอเวอร์ ไพรม์ เรสซิเดนซ์ กะรน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอเวอร์ ไพรม์ เรสซิเดนซ์ กะรน บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเส...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
178.85 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.88 กม.
ชาวต่างชาติ
คาดว่าจะเสร็จ 2571
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿8,943/เดือน
เงินกองทุน:
฿100,000
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิว
กะรน
฿32,000,000
(฿222,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วิว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.41 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
จากุซซี่
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿145,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿9,360/เดือน
เงินกองทุน:
฿43,200
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ออร์คิดาเซีย เรสซิเดนซ์
กะรน
฿45,000,000
(฿22,500/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 15 ห้องนอน ในโครงการ ออร์คิดาเซีย เรสซิเดนซ์
Located on a hill close to Karon Temple, the Residence offers accommodation with amazing sunset views. All guests have access to free WiFi. There are an indoor parking and an outdoor swimming pool on...
Details:
15
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.69 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Apartment Building and Spa for Rent and Sales in Karon
กะรน
฿59,000,000
(฿48,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 15 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับขาย ขนาด 15 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,230 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ อพาร์ทเม้นท์ นี้ได้ที...
Details:
15
Bedroom(s)
14
Bathroom(s)
1,230 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.87 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
ชั้น 3
กะรน
฿85,000,000
(฿249,000/ตรม.)
ขายอพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ในโครงการ กะตะ ร็อคส์
หรูหราเหนือระดับกับวิลล่าสุดหรูริมทะเล ที่จะทำให้คุณได้พบกับทัศนียภาพสุดตระการตากับบรรยากาศแห่งท้องทะเลอันดามัน แบบสุดเอ็กซ์คลูซีฟที่ Kata Rocks (กะตะ ร็อคส์) โครงการที่จะนำคุณไปสู่การพักผ่อนที่แสนพิเ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
341 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.43 กม.
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿30,349/เดือน
เงินกองทุน:
฿170,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 217 จาก 217 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
กะรน
หาดกะรน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดกะรน
เอเวอร์ ไพรม์ เรสซิเดนซ์ กะรน
มี 409 ยูนิต
ราคา: ฿7.38M - ฿47.7M
ดูข้อมูลโครงการ
ฟีโนมีนอน กะตะบีช คอนโดมิเนียม
มี 302 ยูนิต
ราคา: ฿4.49M - ฿9.9M
ดูข้อมูลโครงการ
โซ ออริจิ้น กะตะ
มี 235 ยูนิต
ราคา: ฿4.17M - ฿12.2M
ดูข้อมูลโครงการ
คาตาเบลโล
มี 217 ยูนิต
ราคา: ฿4.62M - ฿24.7M
ดูข้อมูลโครงการ
เฮนเนซซี่ เรสซิเดนซ์
มี 96 ยูนิต
ราคา: ฿8.86M - ฿10.4M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ บาลานซ์ บาย เดอะ บีช
มี 62 ยูนิต
ราคา: ฿5.29M - ฿12.2M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ บีช คอนโดเทล
มี 54 ยูนิต
ราคา: ฿3.2M - ฿6.57M
ดูข้อมูลโครงการ
วีกะตะ 3
มี 50 ยูนิต
ราคา: ฿4.4M - ฿26.6M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ พราวด์ เรสซิเดนซ์
มี 43 ยูนิต
ราคา: ฿4.7M - ฿18M
ดูข้อมูลโครงการ
กะตะ วิว
มี 42 ยูนิต
ราคา: ฿6.14M - ฿10.4M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในหาดกะรน
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในหาดกะรน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง