• เชียงใหม่

      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ใน ชากพง, แกลง

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 3)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      คริสตัล บีช
      มีอพาร์ทเม้นท์ 4
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      คริสตัล บีช
      ชากพง
      ฿40,000,000 (฿84,200/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 478 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คริสตัล บีช บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2539 ซึ่งคุ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 478 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      คริสตัล บีช
      ชากพง
      ฿40,000,000 (฿84,200/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช
      ขายด่วน! เพนท์เฮาส์ดูเพล็กซ์สุดหรู วิวทะเลสุดอลังการ สัมผัสความหรูหราที่ไม่เหมือนใครกับเพนท์เฮาส์ดูเพล็กซ์สุดพิเศษที่ Crystal Beach หาดสวนสน ชากพง ระยอง มาพร้อมกับวิวทะเลพาโนราม่าสุดตระการตา คุณสมบัติ...
      Details:
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ค่าส่วนกลาง: ฿257,000/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง
      คริสตัล บีช
      ชากพง
      ฿40,000,000 (฿84,200/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช
      ขายเพนท์เฮาส์ดูเพล็กซ์วิวทะเลสุดอลังการ Crystal Beach ระยอง   คุณสมบัติเด่น: พื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 478 ตารางเมตร 4 ห้องนอนใหญ่พิเศษ 5 ห้องน้ำ การออกแบบ 2 ชั้นเชื่อมต่อกันด้วยบันไดส่วนตัว วิวทะเลท...
      Details:
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับอพาร์ทเม้นท์ และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน ชากพง
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง
      3. แกลง
      4. ชากพง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของชากพง

      คริสตัล บีช
      คริสตัล บีช
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿40.2M
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในชากพง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในชากพง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในชากพง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดอพาร์ทเม้นท์ ใน ชากพง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ชากพง

      ราคาขายเฉลี่ยใน ชากพง อยู่ที่ประมาณ ฿9,310,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ชากพง อยู่ที่ประมาณ ฿9,310,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชากพง อยู่ที่ ฿56,600 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชากพง อยู่ที่ ฿56,600 ขณะนี้ใน ชากพง มี 3 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ชากพง มี 3 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ อพาร์ทเม้นท์ แยกตามจำนวนห้องนอนใน ชากพง

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 1 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 5 ยูนิต) ฿3,610,000 2 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿10,600,000 3 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿11,000,000 4 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿40,200,000

      ภาพรวมของ อพาร์ทเม้นท์ ใน ชากพง

      ซึ่งประชากรใน ชากพง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 0 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 0 คน และผู้หญิง จำนวน 0 คน 

      ทางด้านราคาขายอพาร์ทเม้นท์ โดยเฉลี่ยในพื้นที่ ชากพง นั้นอยู่ในราคาประมาณ ฿12,100,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคาที่ค่อนข้างสูง โดยส่วนมากเป็นอพาร์ทเม้นท์ ระดับ Luxury การก่อสร้างเป็นเอกลักษณ์เฉพาะ มีจำนวนยูนิตที่ไม่มาก เพราะต้องการความเป็นส่วนตัวสูง การแข่งขันในตลาดค่อนข้างต่ำ เหมาะสมกับผู้ที่มีรายได้สูง หรือเจ้าของธุรกิจ โดยมักมองหาอพาร์ทเม้นท์ลักษณะนี้ เพื่อตอบโจทย์ด้านคุณภาพ สังคม ความปลอดภัย และสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ที่อยู่ในระดับสูง ในด้านของราคาต่อตารางเมตรนั้น เรียกได้ว่าอยู่ในระดับสูงเลยทีเดียว สะท้อนไปยังเรื่องของทำเลการก่อสร้างได้อย่างชัดเจน ว่าส่วนใหญ่มี อพาร์ทเม้นท์ ที่ตั้งอยู่ในทำเลที่ดี เหมาะสมกับการอยู่อาศัย เนื่องจากสามารถเข้าถึง สถานที่สำคัญต่างๆได้อย่างสะดวก หรือวิวที่ได้รับก็ดี ส่วนใหญ่อาจจะอยู่ใจกลางเมือง หรือ ไพร์ม โลเคชั่น อื่นๆ ด้วยราคา ฿71,000 บาทต่อตารางเมตร สามารถบอกได้อีกว่าการก่อสร้างนั้น ใช้วัสดุที่ดีมีคุณภาพมาก รวมถึงการดีไซน์ที่โดดเด่น เป็นเอกลักษณ์อย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 1 ยูนิต