• เชียงใหม่

      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ใน แกลง, ระยอง

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 7)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      กร่ำ
      มีอพาร์ทเม้นท์ 4
      ชากพง
      มีอพาร์ทเม้นท์ 3
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ Hinsuay Namsai, ชากพง, แกลง
      Hinsuay Namsai
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ชากพง, แกลง
      ฿5,500,000 (฿26,300/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ Hinsuay Namsai
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Hinsuay Namsai บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2538 ซึ่งคุณสา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 210 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2538
      ชั้น 10
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ชานบ้าน
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ มันตรา บีช คอนโดมิเนียม, กร่ำ, แกลง
      มันตรา บีช คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      กร่ำ, แกลง
      ฿2,250,000 (฿53,300/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ มันตรา บีช คอนโดมิเนียม
      Luxury 2 bedroom condo in Mantra Beach Condo, at Mae Phim Beach. Mantra Beach Condo is the latest addition to quality accommodation near the very fine and popular Mae Phim Beach in the expansive Rayon...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 42.47 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,935/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช, ชากพง, แกลง
      คริสตัล บีช
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ชากพง, แกลง
      ฿13,000,000 (฿56,900/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คริสตัล บีช บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2539 ซึ่งคุณสามาร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,290/เดือน
      ชากพง, แกลง
      ฿13,000,000 (฿56,900/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ คริสตัล บีช
      Details:
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2539
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ค่าส่วนกลาง: ฿5,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      กร่ำ, แกลง
      ฿2,827,000 (฿69,500/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ มันตรา บีช คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40.90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มันตรา บีช คอนโดมิเนียม บนทำเลของ กร่ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2563 ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 40.90 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      บริษัทจดทะเบียน
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บีช คอนโดมิเนียม 2, กร่ำ, แกลง
      แกรนด์ บีช คอนโดมิเนียม 2
      กร่ำ, แกลง
      ฿9,890,000 (฿109,000/ตรม.)
      ขายอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ บีช คอนโดมิเนียม 2
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 91 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ บีช คอนโดมิเนียม 2 บนทำเลของ กร่ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2556 ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 91 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชาวต่างชาติ
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ประมาณการค่าเช่า:฿38,600/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 5%
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,190/เดือน
      แกรนด์ บีช คอนโดมิเนียม 2
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      กร่ำ, แกลง
      ฿6,500,000 (฿61,600/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 106.18 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ บีช คอนโดมิเนียม 2 บนทำเลของ กร่ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2556&n...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 106.18 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      คนสัญชาติไทย
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿35,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง
      3. แกลง

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของแกลง

      กร่ำ
      กร่ำ
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿2.26M - ฿9.95M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ชากพง
      ชากพง
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿5.53M - ฿13.1M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในแกลง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในแกลง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในแกลง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดอพาร์ทเม้นท์ ใน แกลง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน แกลง

      ราคาขายเฉลี่ยใน แกลง อยู่ที่ประมาณ ฿4,010,000 ราคาขายเฉลี่ยใน แกลง อยู่ที่ประมาณ ฿4,010,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน แกลง อยู่ที่ ฿57,700 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน แกลง อยู่ที่ ฿57,700 ขณะนี้ใน แกลง มี 7 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน แกลง มี 7 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ อพาร์ทเม้นท์ แยกตามจำนวนห้องนอนใน แกลง

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย สตูดิโอ (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 2 ยูนิต) ฿1,260,000 1 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 12 ยูนิต) ฿2,740,000 2 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 7 ยูนิต) ฿7,610,000 3 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 4 ยูนิต) ฿9,210,000 4 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿40,200,000

      ภาพรวมของ อพาร์ทเม้นท์ ใน แกลง

      แกลง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 735 ตร.กม. และมีแค่ 15 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน แกลง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 67,773 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 32,747 คน และผู้หญิง จำนวน 35,026 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดแกลงแล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 92 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      ในด้านราคาขายอพาร์ทเม้นท์ เฉลี่ยใน แกลง นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿46,000,000 บาท ราคาอพาร์ทเม้นท์ ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของอพาร์ทเม้นท์ และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของอพาร์ทเม้นท์ ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿124,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากอพาร์ทเม้นท์นี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากอพาร์ทเม้นท์ ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 2 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ อพาร์ทเม้นท์ ใน แกลง

      จะพบอสังหาริมทรัพย์ประเภท อพาร์ทเม้นท์ ในพื้นที่ แกลง ขนาด 2 ห้องนอนเป็นส่วนใหญ่ ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจมากที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5855874 - Avatara Condominium B ขนาด สตูดิโอ พื้นที่ใช้สอย 36 ตรม. ราคา ฿900,000